Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.905 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.2 tỷ 54 m2 59,26 triệu/m2
      căn hộ chung cư ĐÁNG MUA NHẤT THÁNG 3 #VinhomesOceanPark ✅ phân khu #PAVILION - bán căn 2N2 nhà vệ sinh rẻ nhất thị trường : 3.1 tỉ Thông tin:...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Hot nhất trục căn dự án The Sang Residence có CK 18 phần trăm vào tên trực tiếp!Quý anh/chị đang tìm căn hộ chung cư Đà Nẵng với tiêu chí: Tầng...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà đẹp 90 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      📍đc: 527.104 Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè🚗 hẻm ô tô rộng, đậu cửa thoải mái📏 DT: 90 mét vuông (Ngang 4.5m x Dài 20m)🏡Chi tiết nhà:✔ Lô góc 3...
      527.104 Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 32 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 32 m2 109,38 triệu/m2
      📍 đc: 724.22 Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè🚗 Hẻm xe ba gác, KDC an ninh, sát Sadeco Phước Kiển🏡 Chi tiết nhà:✔ DT: 31.9 mét vuông (Ngang 3m x Dài...
      724.22 Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Hot nhất trục căn view sông Hàn, pháo hoa - Ở đây sẵn 10 căn vào tên trực tiếp!Quý a/c đang tìm căn hộ chung cư Đà Nẵng với tiêu chí: Tầng cao, trung,...
      Số 57 Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Sở hữu chung cư 49,099998474121094 m2, giá 3,08 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.08 tỷ 49,1 m2 62,73 triệu/m2
      Cập nhật giá cực sốc căn 1 phòng ngủ + 1 tầng trung tại The Zenpark, Gia Lâm, HN.+ Mã căn: R1.02 tầng trung.+ Giá full cả nội thất: 3.08 tỉ thu về.+...

      Chuyển nhượng căn 73 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,2 tỷ tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      4.2 tỷ 73 m2 57,54 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh căn hộ Eco City Việt Hưng DTTT 73m².căn hộ chung cư tầng trung, hướng...
      Phường Giang Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 51 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 51 m2 82,36 triệu/m2
      + DT: 51 mét vuông, ngang 3.9m, dài 13m.+ Kết cấu: 2 tầng, 4 PN, 3 vệ sinh+ Sát Aeonmall Q. 8. Gần cầu Nguyễn Chữ Y. Hơn 2 ph đến Q. 1. Hẻm sạch sẽ....
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 105 m2 tại Thị trấn Lạc Dương - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 105 m2 40 triệu/m2
      Cắt lỗ cần bán nhanh mảnh đất MT bidoup thuộc KĐT Vạn Xuân- Lạc Dương Diện: 105m MT: 7.5 mMT đường chính , gần cafe Mê Linh garden 2 , KDC đông đúc, an...
      Đường Bi-Doup, Thị trấn Lạc Dương, Huyện Lạc Dương, Lâm Đồng

      Cần bán căn nhà riêng 110 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ NGHỈ 2 MT – SẴN SÀNG KD! 🔥🏨 Nhà nghỉ 4 tầng 1 tum – 11 phòng khép kín, thiết kế hợp lý, đầy đủ tiện nghi📍 Vị trí: Gần BigC, ủy ban nhân dân...
      Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu căn hộ chung cư 51 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 51 m2 72,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư cần chuyển ngượng có giá phải chăng, nội thất đầy đủ.DT: 51m2Thiết kế:  1 phòng ngủ 1WCđầy đủ nội thất.Giá hấp...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 68 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 68 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư Moonlight Boulevard Q. Bình Tân, Tp Thành phố Hồ Chí Minh BĐS Việt Nam FTT Land liên hệ /Zalo/ 0812991003/p>Vị trí: Đường Kinh...
      Số 510, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, TP . Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 76 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Hải Châu - Đà Nẵng

      4.3 tỷ 76 m2 56,58 triệu/m2
      chung cư hạng sang Vista Residence Đà Nẵng - Bàn giao vào 2025.* Tọa lạc tại vị trí kim cương:- Trung tâm Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng.- Ngay trục đường chính:...
      40A Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán miếng đất 100 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      Bán Đất Gò Cát 100m², Gần Vòng Xoay Phú Hữu, Q9. Giá 4.85 tỉ Mô tả:+ Vị trí: Hẻm ôtô Gò Cát, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức (Q. 9). + Đường nhựa rộng 8m,...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 48 m2 tại Đường Phạm Qúy Thích - Tân Quý - Tân Phú, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      KỀ BÊN AEON MALL TÂN PHÚ - PHẠM QUÝ THÍCH - NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ - 48 mét vuông - GIÁ CHỈ HƠN 5 tỉ- Vị Trí: Phạm Quý Thích, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, Tp ...
      Đường Phạm Qúy Thích, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 76 m2, giá 4 tỷ tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Hải Châu - Đà Nẵng

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      Cơ hội sinh lời nhanh nhất hiện tại với The Vista Residence. Mua Nhà Tháng 3 Nhận Nhà Tháng 8/2025.-------------------------------------------------Vista...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 81 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 81 m2 60,5 triệu/m2
      🔥 BÁN ĐẤT 81 mét vuông (4x21M) – KHU PHÂN LÔ CAO CẤP – THẠNH LỘC 41, Q12 – CHỈ 4.9 tỉ 🔥 📌 Vị trí đẹp – Đất vuông vắn – KDC cao cấp ✅ DT:...
      Đường Thạnh Lộc 41, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 363 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây-Bắc tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 363 m2 12,68 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu đất nền rộng 363  mét vuông tại Tân Tiến, Chương Mỹ, thành phố Hà Nội.Với 2 MT trước sau quá tiện cho các a/c đầu tư chia lô...
      Xã Tân Tiến, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.