Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Phố Giảng Võ - Đống Đa, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 24 m2 177,09 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Giảng Võ - Q. Đống Đa - KD tốt - ngõ oto.oto đỗ cửa, ngõ thẳng vị trí tốt, văn phòng đẹp, giao thông mọi ngả, tiện ích khỏi bàn.Nhà mình...
      Phố Giảng Võ, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nhật Tảo, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 30 m2 118,34 triệu/m2
      Còn đúng một căn duy nhất giá đẹp ngôi nhà phố Nhật Tảo, Bắc Từ Liêm.- Vị trí đẹp ngay đầu phố Nhật Tảo - An Dương Vương, hàng xóm KĐT Ciputra...- DT...
      Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 30 m2 102 triệu/m2
      - DT 30 mét vuông.- MT 3,75m.- Ngõ trước nhà 2m.- Đông Nam.+ Nhà đc xây 4 tầng, thiết kế 4 ngủ.+ Nhà nằm sát KĐT Vân Canh, gần đường 3.5, Trịnh Văn...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 21 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 21 m2 166,67 triệu/m2
      - Vị trí cực ngon, xem là ưng, trước nhà rộng hơn 4m, vài chục xe máy vô tư.- Thiết kế hiện đại, thông sàn.+ T1: Để xe.+ T2: Bếp,  phòng vệ sinh (Sửa...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 36 m2 88,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Hoàng Hoa Thám.DT: 36m2.Xây Dựng: 2 Tầng.MT: 4m.Vị Trí Thoáng Đẹp - Dễ Đi - Trước Nhà Thoáng Sáng - Không Bị Khuất MT -...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 40 m2 tại Phố Xã Đàn - Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      - Vị trí nhà gần phố Xã Đàn, trung tâm Q. Đống Đa, gần mọi tiện ích an sinh xã hội - chợ, trường, siêu thị, nhà hàng, NH, bến xe buýt, bãi đậu oto...-...
      Phố Xã Đàn, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Kim Giang - Kim Giang - Thanh Xuân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 50 m2 82 triệu/m2
      ngôi nhà rất đẹp nằm trong ngõ 192 Kim Giang. Gần phố.- Thiết kế gồm 4 tầng với công năng, khung cột chắc chắn, khách mua về chỉ việc ở ngay.+ Tầng 1:...
      Ngõ 192, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thành Công - Ba Đình, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 62 m2 79,04 triệu/m2
      Chỉ 4.9 tỉ nhà 5 tầng. 62m2. MT 6m. Phố Thành Công. Q. Ba Đình.MT rất rộng - tiện ích ngập tràn - giao thông thuận lợi.+ Nhà dân xây chắc chắn, cư dân văn...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 34 m2 114,71 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 250 kim giang 34 mét vuông x 4 tầng, MT 3,4m giá 3,9 tỉ, ba gác đỗ cửa, ngõ thông, khu vực tiện ích ngập tràn.bìa đỏ vuông đẹp.L/H 0989...
      Ngõ 250, Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 36 m2 87,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Vĩnh Hưng - Hoàng Mai.DT 36m2x3 tầng (đầy đủ nội thất).Ngõ nông, nhà đẹp đón tết.Tầng 1: Khách, bếp,  nhà vệ sinh.Tầng 2: 2 ngủ...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hưng Phúc - Hoàng Mai, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 38 m2 93,43 triệu/m2
      HOÀNG MAI CHỈ HƠN 3 tỉ NHÀ 4 TẦNG ĐỦ CÔNG NĂNG 5  phòng ngủ,CÁCH 30M RA NGÕ ÔTÔ TRÁNH.DT: 38M GIÁ 3.55 tỉ.Nhà vừa xây, 3 mặt thoáng, gôm 5...
      Phố Hưng Phúc, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 355 Xuân Đỉnh hàng xóm Ngoại Giao Đoàn, CV Hòa Bình 35 mét vuông 5 tầng MT 3.7m ngõ tương đối rộng 2.5m.Vị trí ngõ tương đối rộng,...
      Ngõ 355, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 62 m2 tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 62 m2 72,59 triệu/m2
      - Chính chủ nhờ bán ngôi nhà tự xây 4 tầng kiên cố, oto qua cổng.- Ngõ thông, gần khu căn biệt thự sau BV Đa Khoa Phương Đông, đại học Mỏ Địa Chất…-...
      Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà dân xây 5 tầng_ Thang Máy_35M_Phố Nguyễn Văn Cừ_Bồ Đề_oto 7 chỗ Đỗ Cổng_Gần Cầu Chương Dương..Nhà cô Hoa xây rất tâm huyết,tự tay cô...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 22 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 22 m2 181,82 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Bồ Đề, Q. Long Biên, KD sầm uất mọi loại hình, MT rộng, 4 tầng giá 4 tỉ.+ Nhà còn rất mới đẹp, chủ tặng lại đầy đủ nội thất về ở ngay.+...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thiên Biều - Đông Anh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      - Vị trí nhà mặt phố KD, đỉnh sầm uất, đường trước nhà rộng 10m.- Xung quanh là chợ, KCN Bắc Thăng Long, trường cấp 1,2,3 1,2,3 Kim Chung.- Thiết kế 6...
      Đường Thiên Biều, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ái Mộ - Bồ Đề - Long Biên, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      Phố Ái Mộ_Bồ Đề_5 Tầng Dân Xây_10m ra oto Tránh_KD Buôn Bán Xầm Uất...*Gần 40m_4 Ngủ_Nội thất sang sịn*Công năng dư thừa_MT siêu rộng 5m...*Gần BV Tâm...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 29 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 29 m2 146,56 triệu/m2
      Chính Chủ nhờ bán căn nhà phố Giảng Võ, ngõ tương đối rộng, ô tô tránh nhau, nhà xây chắc chắn.DT sổ 24m, nhà xây 4 tầng (gồm 3 tầng và 1 lửng).Mô Tả...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.