Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.889 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ đẳng cấp 5* dân cư đc hưởng toàn bộ đặc quyền, DT 80m, đầy đủ nội thất liền tường, chỉ việc lắp đồ rời có thể ở ngay.-...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 3,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 124 m2 29,84 triệu/m2
      + Do nhu cầu chuyển đổi gia đình cần bán nhanh căn hộ toà C6 KĐT Mỹ Đình 1.- đc: Mặt đường Trần Hữu Dực, Q. Nam Từ Liêm. Đối diện trung tâm thể thao Quốc...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,98 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.98 tỷ 66 m2 60,31 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc phân khu Tonkin (phân khu cao cấp) vin Smart City. Phân khu nằm ở vị trí vàng khi gần công viên, gara oto nổi 20 tầng, 3 bể bơi...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 118 m2 40,68 triệu/m2
      Cập nhật mới nhất các căn sang nhượng giá mềm trực tiếp từ chính chủ.hotline Em Kiều: 0794 052 *** tư vấn nhiệt tình - am hiểu dự án.Thông tin: Căn...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,35 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.35 tỷ 0 m2
      căn hộ cao cấp Nhà CT6 KĐT mới Yên Hòa, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- DT bìa đỏ: 103,6m2 phòng khách rộng 40m2, 3 PN, 2 vệ sinh, 1 logia rộng...- Nhà vừa...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, giá 3,53 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.53 tỷ 0 m2
      Quỹ chung cư cao cấp Grand Sunlake đẹp, tầng đẹp Trung Tâm Q. Hà Đông, ký trực tiếp với chủ đầu tư:* Vị trí trung tâm Hà Đông: Sát Ga tàu cao tốc, cạnh...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.9 tỷ 97 m2 40,21 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ góc 97m2 thông thủy thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Nhà tôi làm tâm huyết.Sổ chính chủ, không thuế chấp vay mượn ở đâu.Nhà thuộc tầng trung hướng...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 126 m2 39,69 triệu/m2
      - Gia đình tôi cần bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư Riverside Garden Vũ Tông Phan.- DT 125m2, căn hộ góc thoáng mát.- Nhà nội thất đầy đủ.-...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 159 m2, giá 4,13 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.14 tỷ 159 m2 26 triệu/m2
      Bán căn hộ FLC Group ngay đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - thành phố Hà Nội.DT: 159 mét vuông.Thiết kế: 3 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 2VS, nội thất...
      Dự án FLC Landmark Tower, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,9 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 107 m2 45,8 triệu/m2
      Do không có nhu cầu 2 vợ chồng tôi cần sang nhượng lại cho gia đình muốn sống tại đây.Nhà tôi full nội thất gỗ thịt chắc chắn.Thiết kế với DT 107m2 như...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 45 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 45 m2 83,34 triệu/m2
      DT 45m2.MT 5m nở hậu 5m4 hướng chính tây.Ngõ trước nhà 4m oto vào thoải mái.Phạm vi 500m đầy đủ trường cấp 1,2,3, trạm y tế công an P., giao thông kết nối...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đa Tốn - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      bán nhanh đất Đa Tốn, Gia Lâm, DT 60  mét vuông, MT 5m, đường thông o tô đổ cổng, cách đường 18m, chỉ 30m, tiện ích đầy đủ trường học, chợ, NH chỉ...
      Đường Đa Tốn, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,35 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 ngủ toà A3 Ecolife 100 mét vuông giá 3.35 tỉ bao phí, nội thất cơ bản.Nhà 2 logia góc 2 Đông Nam hướng Đông Bắc view đẹp mát...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.8 tỷ 93 m2 40,87 triệu/m2
      Độc quyền qũy chung cư 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ giá siêu mềm nhất dự án kí trực tiếp chủ đầu tư qùa tặng vàng may mắn cho KH đặt mua: Căn...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 45 m2 tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 45 m2 92,23 triệu/m2
      - Cần bán gấp mặt đất tuyệt đẹp ngõ 68 Nguyễn Văn Linh - P. Thạch Bàn, DT 45m2 MT 5.2m nở hậu cực đẹp, cực hiếm.- Hiện trạng có nhà c4, xác định bán đất,...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Trì - Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 37 m2 86,49 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp - ôtô đỗ vào đất - lô góc - 2 MT - 2 thoáng - khu vực giàu tiềm năng.+ lô đất vàng tọa lạc tại Văn Trì - Minh Khai, ôtô đỗ cửa - vào đất, lô...
      Đường Văn Trì, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 98 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,43 tỷ

      3.43 tỷ 98 m2 35 triệu/m2
      Bán 98m2 nền thổ cư Thôn Gà, Cổ Loa MT 14m.Tôi cần bán 98m2 bìa đỏ chính chủ tại thôn Gà, Xã Cổ Loa, đường vào trước mặt rộng 8m, MT 14m, đất vuông vức....
      Thôn Gà, Xã Cổ Loa, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2 tại Phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      BÁN nhà NGUYÊN CĂN NGÕ PHỐ HỒNG MAI, HAI BÀ TRƯNG 40m²*5 TẦNG MT 4M Ở SIÊU ĐẸP THOÁNGSIÊU PHẨM LÕI Q. HAI BÀ - NỘI THẤT 5* - THÔNG SỐ VÀNG - NGÕ NÔNG THẲNG...
      Phố Hồng Mai, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.