Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.905 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 108 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 108 m2 38,89 triệu/m2
      Bán đất đường Phan Văn Trường - Trục thông biển - Lô sạch đẹp- Q. Liên Chiểu - TP Đà Nẵng.- DT: 107.5m² (5x21.5)m- Đông Nam- Đường 5.5m, lề 3m- Vị trí: Khu...
      Đường Phan Văn Trường, Hòa Khánh Bắc

      Bán nhà đẹp 40 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      bán ngay SIÊU PHẨM NHÀ NAM TỪ LIÊM – 40m2 – 4 TẦNG – oto ĐỖ CỬA – CHỈ 5 tỉ 🔥🏡 Thông tin chi tiết:DT: 40m2Kết cấu: 4 tầng chắc chắn, thiết kế hiện...
      Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà phố 53 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 53 m2 86,8 triệu/m2
      ☘️ Nhà 4 Tầng: Phần thô hoàn thiện bên ngoài, bên trong hoàn thiện theo sở thích của khách. 4 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, Sân trước. SHR chính...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 60 m2, hướng Đông-Nam, giá 3,7 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      Loại hình: chung cư 2 PN + 1 phòng đa năng + 1 vệ sinhDiện tích: Từ 54m2 đến 69.4m2 (tim tường), tương đương 56m2 – 63.7m2 (thông thủy)Hướng nhà: Đông hoặc...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 32 m2 tại Đường Phùng Văn Cung - 14 - Phú Nhuận, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 32 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà phố Phú Nhuận Phùng Văn Cung ngang 4m dài 8m trệt lững lầuBán nhà MT Phú Nhuận Phùng Văn Cung ngang 4m dài 8m trệt lững lầu HC đủ.- Kết cấu BTCT 1...
      Đường Phùng Văn Cung, 4

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 91,5999984741211 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 91,6 m2 54,59 triệu/m2
      Cửa vào hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc. view trần phúbàn giao tháng 3/2026nội thất cơ bảngọi ngay: 0948815026/li>
      135 đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Xã Dĩnh Kế - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      đất nền BAVELLA GREEN PARK, xã Dĩnh Trì, Bắc Giang DT 80m2pháp lí đầy đủ-bìa đỏ từng lôBẮT SÓNG ĐẦU TƯ - CHỐT NGAY LÔ ĐẸP TẠI BAVELLA GREEN PARK DĨNH KẾ,...
      Xã Dĩnh Kế, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán ngay căn chung cư 43 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 43 m2 74,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ+ I4 imperia DTTT: 43mTầng 1xHướng ĐB view hồFull đồ đẹpHỗ trợ vaySẵn sổ giao dịch
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 44 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Phú Định - 16 - Quận 8, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 44 m2 111,14 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm ô tô 8m, số 79/51 Phú Định, P. 16, Q. 8, TP. TP.HCM (cách Võ Văn kiệt 200m). DT: 4x11m; 1 trệt 1 lầu đúc; Tổng DTSD: 77,7 mét ...
      Đường Phú Định, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất 60 m2, hướng Tây-Nam tại Nam Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 4,08 tỷ

      4.08 tỷ 60 m2 68 triệu/m2
      Lô góc đường 15m view công viên Đất tái định cư Đồng Giáp (C189)D.tích: 60m (ngang 4 x 15) - Hướng: hướng Tây Nam- Lô góc 2 mặt đường: 1 mặt đường 12m...
      Đường Đông Hải, Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền 82 m2 tại Phường Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 82 m2 48,18 triệu/m2
      🌄 𝘽𝙖́𝙣 𝙇𝙤̂ Đ𝙖̂́𝙩 𝙆𝙞𝙚̣̂𝙩 𝙊̂ 𝙏𝙤̂ 𝟱𝙈 𝙏𝙖̣̂𝙣 𝙉𝙤̛𝙞 𝙏𝙧𝙖̂̀𝙣 𝘿𝙪𝙮 𝘾𝙝𝙞𝙚̂́𝙣 Thông Ngô Quyền 📍📍 𝙑𝙞̣ 𝙏𝙧𝙞́ : 𝙂𝙖̂̀𝙣...
      Đường Trần Duy Chiến, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn 76 m2, giá 4,46 tỷ tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Hải Châu - Đà Nẵng

      4.46 tỷ 76 m2 58,69 triệu/m2
      TT 1,3 tỉ (30 phần trăm) sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp VISTA RESIDENCE Đà Nẵng 2  phòng ngủ DT 76  mét vuông - Hỗ trợ vay 70...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp chung cư 71,69999694824219 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.9 tỷ 71,7 m2 54,38 triệu/m2
      Căn vip 2 phòng ngủ view toàn cảnh sông Hàn, view pháo hoa DIFF Đà Nẵng. - pháp lí rất chỉn chu và đầy đủ (SHR dự án, giấy phép XD, chứng nhận...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Chuyển nhượng mảnh đất 110 m2 tại Đường 6 - Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      ⸻BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ PHÚ NGHĨA – 110 mét vuông – 2 MẶT THOÁNG – CHỈ 42TR/ mét vuôngChính chủ cần bán ngay mảnh đất đấu giá cực đẹp tại Rộc Lác,...
      Đường 6, Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 96 m2, giá 4,6 tỷ tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội

      4.6 tỷ 96 m2 47,92 triệu/m2
      Gia đình chú em bán chung cư CT4 Thạch Bàn (Canal Park), thuộc KĐT TP Hà Nội Garden City do CĐT Malaysia Berjaya phát triển.* Thông tin căn hộ chung ...
      Chung cư CT4 (Canal Park) Khu đô thị Hà Nội Garden City, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 54 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.8 tỷ 54 m2 70,38 triệu/m2
      Diện tích: 55–64 mét vuông | 2 phòng ngủ + 1 phòng đa năngView: Đông Nam – thoáng mát, nhìn VinUni và hồ điều hòaTòa S2.17: Vị trí đắc địa –...

      Bán nhanh căn nhà 80 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà sổ riêng vaybank đcDt :4x10 xây 1lửng 3 phòng ngủ Giá :3,15 tỉ còn tl nhẹ Gần sân banh và pickleball , tiện ích đầy đủ , cư dân...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 40 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 40 m2 86,25 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng , vay bank đc 70 phần trăm trị giá ngôi nhà Dt : 4x10 1 lầu 2pnĐường : oto 6m vô tận nơi sổ hồng riêng hoàn công đúng hiện trạng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.