Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.887 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 41 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 41 m2 113,42 triệu/m2
      Nhà Ngõ Thái Thịnh - nằm ngay trung tâm Q. Đống Đa 3 bước ra ngã 4 Sở. Kết nối với các tuyến phố lớn như Tây Sơn, Trường Chinh, Chùa Bộc, Yên Lãng, Láng,...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 45 m2 76,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhà Hoàng Mai, gần trường k. Tế và đại học mở cs 2, s. Viên thuê 180 tr/ năm, giá nhỉnh 3 tỉ.- 45 mét vuông x 4 tầng, 5 PN.- Hiện...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Đường Cổ Linh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 32 m2 104,69 triệu/m2
      Nhà ngõ 206 Cổ Linh - đối diện TTTM Aeon Mall 32m2 x 5 tầng ngõ oto đỗ cửa.- Thiết kế 3 phòng ngủ, 01 phòng thờ, sân phơi trên tum.- Cách cầu Vĩnh Tuy...
      Ngõ 206, Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 33 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 33 m2 90,91 triệu/m2
      - Nhà Phú Lãm, Quang Lãm, o to đậu gần, vi trí rất dẹp.- DT: 32 mét vuông.- Tây Bắc.Nhà xây 4 tầng thiết kế cực đẹp.+ Tầng 1: Phòng khách, bếp,...
      Đường Phú Lãm, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      Kim Giang 30m 4 tầng Phân lô oto 15m ra phố Kim Giang chỉ 3,5 tỉ.- - Hiếm có khó tìm nhà 4 tầng phân lô phố Kim Giang ngay sau trường Đại học Thăng Long....
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 32 m2 121,88 triệu/m2
      Bán nhà mới Bồ Đề 32  mét vuông 5 tầng 3 ngủ rộng gần ủy ban nhân dân P. Bồ Đề cách 10m ra oto tránh giá 3.9 tỉ.- Vị trí trung tâm Bồ Dề gần trường...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 60 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà Ngọc Lâm, Long Biên.Vị trí:Nhà nằm vị trí đắc dịa gần, cầu chương Dương, đi bộ vài bước ra chợ Ngọc Lâm không thiếu thứ gì, Trường...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 40 m2 tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Nằm vị trí đẹp nhất, Hà Đông, gần oto tránh, khu vực sinh viên tấp nập ngày đêm, ngay gần toà nhà Hồ Gươm Plaza, gần đại học Kiến Trúc, Học Viện An Ninh,...
      Dự án Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thượng Thanh - Long Biên, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 42 m2 101,2 triệu/m2
      Bán nhà Thượng Thanh - mới tinh - loanh quanh 4 tỉ.Nhà Thượng Thanh DT 42  mét vuông x 4 tầng tại Thượng Thanh Long Biên TP Hà Nội.MT 4.0 nở hậu...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 33 m2 90,91 triệu/m2
      Phố Bạch Mai (Ngõ Đình Đông) 33m2 x 3 tầng, MT 3.6m, giá chào 3 tỉ Hai Bà Trưng.siêu hiếm nhà đẹp ngõ tương đối rộng - gần phố Bạch Mai - Sổ vuông vức...
      Ngõ Đình Đông, Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      Nhà hiếm phố Láng Hạ - trung tâm Đống Đa.DT 38 mét vuông - 5 tầng mới tinh - giá 5, x tỉ.Thiết kế thông sàn mỗi tầng 1 phòng rộng.T1: Khách +...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 31 m2 117,75 triệu/m2
      Căn duy nhất tại Phú Đô, ngay gần cổng làng Phú Đô phía đường Châu Văn Liêm.- DT: 31 mét vuông x 5 tầng (công năng 3 PN rộng + phòng thờ + Sân Phơi).-...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 36 m2 130,56 triệu/m2
      Bán nhà mới cực đẹp, (cạnh mặt phố Thụy Khuê) Bưởi, Tây Hồ.DT 36 mét vuông x 5 tầng xây mới khung bê tông cốt thép cực kỳ chắc chắn.Nhà lô góc, vuông ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trần Cung, Nghĩa Tân, Cầu Giấy thiết kế 5 tầng, mới tinh, cách oto 50m.---------Nội thất: Nhà xây cực chắc chắn, tỉ mỉ. Gia chủ để lại...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 35 tầng, 76 m2, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 76 m2 65,79 triệu/m2
      SHOP thương mại dịch vụ TOGO PARKINGZONE vin SMART CITY. Căn mặt phố thuận tiện KD DT 76m2Cam kết thuê lại 12 phần trăm trong 2 nămVị trí trung...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay shophouses 35 tầng, 55 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      SHOP thương mại dịch vụ TOGO PARKINGZONE vin SMART CITY. DT 55m2 cam kết thuê lại 12 phần trăm/2 năm- Bốc thăm trúng xe vinfas( tỉ lên 3 căn/1...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 46 m2 80,44 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Phú Mỹ Hưng The Aurora - chung cư mới nhất 2023 của CĐT Phú Mỹ Hưng.- Ngày chào bán 10/12/2023, dự án chung cư cao cấp duy nhất cuối...
      Dự án The Aurora Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 0 m2
      * Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 2 toilet dự án Richmond City - 207C Nguyễn Xí, P. 26, Bình Thạnh.- căn hộ chung cư đầy đủ nội ...
      Richmond City, 207C, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá