Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 46 m2 tại Đường Hậu Giang - 8 - Quận 6, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 46 m2 108,27 triệu/m2
      Bán nhà về quê ăn tết P. 8 Q. 6.Bán căn hộ chung cư dịch vụ 3 tầng 5 phòng khép kín dòng tiền 22 tr / tháng.+ Đặc biệt tặng full nôi thất cao cấp trong...
      Đường Hậu Giang, Phường 8, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 37 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - Quận 3, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 37 m2 97,3 triệu/m2
      Trung tâm Q3, giáp Q1, Nguyễn Đình Chiểu, giao Võ Văn Tần, khu ăn uống mua sắm, chỉ vài ph đi bộ tới Dinh Độc Lập, tiện ích quá đầy đủ.Kết cấu 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 34 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 16 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 34 m2 126,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ Q. 4: NHÀ TỐT, KÈO THƠM, 4 TẦNG HOÀN CÔNG, NHÀ MỚI, cư dân HIỆN HỮU !- Khu vực trung tâm Q4 với Đầy đủ các tiện ích xung quanh..- Cách 15 ra ngay...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 18 m2 tại Đường Nguyễn Hiền - 4 - Quận 3, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 18 m2 205,56 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhà 36/4 Nguyễn Hiền P. 4 Q. 3 ( khu Cư Xá Đô Thành - Điện Biên Phủ )DT : 18m2 , ngang 3,81m nở hậu 4,1m dài 4,6m Nhà xây kiên cố chắc...
      Đường Nguyễn Hiền, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m , giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 60 m2 73,34 triệu/m2
      - Kết cấu: Nhà đúc thật 1 trệt 1 lầu (có 3 PN, 2 nhà vệ sinh). Phù hợp ở hay cho thuê, KD online.- DT: 60m2 (ngang chuẩn 4m dài 15m). Không quy...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hiệp Thành 17 - Quận 12, giá 3,37 tỷ

      3.37 tỷ 46 m2 73,27 triệu/m2
      Bán nhà phố KD xe tải tránh, giá nhỉnh 3 tỉ, đường Hiệp Thành 17 Q. 12. Nhựa KD thông, đang cho thêu.- Giá chỉ nhỉnh 3 tỉ có ngôi nhà MT KD.- Đường nhựa...
      Đường Hiệp Thành 17, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường 18 - Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 100 m2 49,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT 10m KDC Phong Phú 4 DT 5x20m chỉ 4.95 tỉ.- Đất đẹp sổ cá nhân khu phân lô đồng bộ tiện ích.Trường mẫu giáo đến cấp 3.- Gần trường đại ...
      Dự án Việt Phú Garden, Đường 18, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 40 m2 tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      + Vị trí:- Gần chợ Xóm Mới, KD tuyệt đỉnh mọi ngành nghề.- Cạnh bên trường Phan Chu Trinh và Phan Tây Hồ, cách vài chục mét đi bộ đến trường.- Thông ra...
      Đường Số 2, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      - DT: 5x20m (100m2), sân oto 30m2, sân phơi 10m2.- DT sàn: 5x12m(157m2).+ Giá F0: Chỉ 3,1 tỉ mua trực tiếp VSIP.- Tiến độ TT 3 năm đến năm 2025.- Nhà 3 tầng...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường DX 043 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Xin chào anh/chị em!Như tiêu đề, mình cần bán gâp 1 ngôi nhà như ảnh, MT đường DX43 cách Mỹ Phước Tân Vạn 60m. Nhà đã hoàn công, SHR trong tay, đầy đủ ...
      Đường DX 043, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      căn hộ chung cư mặt biển Altara Suite - Alphanam Luxury Apartment.- Vị trí: 120 Võ Nguyên Giáp, ngay trên cung đường biển Mỹ Khê, Đà Nẵng.- pháp lí: Sở...
      Alphanam Luxury Apartment, 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      P
      Phạm Vinh Quốc Phụng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,7 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.7 tỷ 105 m2 35,24 triệu/m2
      Sora Gardens 1 - 3  phòng ngủ (SL: 3 căn).Bán chung cư Sora Gardens I - TPM Bình Dương, đối diện Siêu thị AeonMall.CĐT: Becamex Tokyu.DT: 99 -...
      Dự án Sora Gardens, Đường Nguyễn Huệ, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 3,5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.5 tỷ 139 m2 25,18 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư New Horizon, Đại Lộ Bình Dương, P. Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương 3 phòng ngủ. DT 139 mét vuông, giá 3.5 tỉ.
      Dự án New Horizon, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Dĩ An, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      📍Giá: 3Tỷ150. TL Nhà Hoàn CôngBán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Phú Mỹ Hiệp p.Tân Đông Hiệp Tp.Dĩ AnDT: 60 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm...
      Phú Mỹ Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú - Thuận An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán nhà tặng hết nội thất, rẻ nhất khu dân cư An Phú, p. An Phú Thuận An.DT: 80m2 thổ cư 100 phần trăm (5x16m).Nhà 1 trệt 2 lầu, sân xe, tặng đầy ...
      Dự án An Phú 1, Đường An Phú 17, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Chỉ còn 22 căn.BĐS tại Bình Dương - ngôi nhà phố thương mại Phước Điền Midtown.đc: Đường Bình Chuẩn 34, Thuận An, Bình Dương.giá: 3.9 tỉ đồng.Số PN: 4...
      Dự án Phước Điền Midtown, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Vạn - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      DT: 60 mét vuông.Thổ cư: 100 phần trăm (ngang 4m x dài 15m).Cách trung tâm y tế Dĩ An 500m.Thiết kế: Sân xe máy, phòng khách, bếp, 3 PN, 4...
      Dự án Phú Mỹ Hiệp, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường 22/12 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán nhà rẻ nhất khu dân cư An Phú, p. An Phú Thuận An.DT: 80m2 thổ cư 100 phần trăm (5X16m).Nhà 1 trệt 2 lầu, sân xe, tặng đầy đủ nội thất, 4 PN,...
      Dự án KDC An Phú, Đường 22/12, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.