Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 33 m2 142,13 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Sơn, Long Biên, DT 33m2, xây 5 tầng, tặng nội thất, ngõ thông, gần phố giá chỉ 4.69 tỉ có lộc lá cho khách.- Vị trí đẹp gần chợ Ngọc Lâm, khu...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Kim Giang - Thanh Liệt - Thanh Trì, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 35 m2 92,86 triệu/m2
      Hưởng trọn tiện ích KĐT Linh Đàm, KĐT the Menor Cencher Park ngôi nhà 5 tầng với 3 PN đầy đủ công năng sử dụng cho gia đình tầm 5 đến 6 người.Nằm trong vị...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 25 m2 tại Đường Hồ Đắc Di - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 25 m2 132 triệu/m2
      Quí khách thấy tin này phải đi xem ngay kẻo bán mất.Nhà dân xây chắc chắn về ở luôn tài chính nhỉnh 3tỉ phố Nguyễn Lương Bằng.Khu vực trung tâm Q. Đống Đa...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Tất Thắng Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khuyến Lương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 38 m2 113,16 triệu/m2
      Nhà Khuyến Lương, oto vào nhà - KD, ở, làm văn phòng đỉnh, 38m2, 5 tầng, giá chào 4,3 tỉ.Nhà đối diện với khu đô thị Gamuda, hưởng trọn tiện ích của khu ...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 2 tầng, 80 m2, giá 3 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Em cần bán can nhà phố thương mại shophouses thông tầng tổng DT 80m2 với 2 vs, trước cho thuê làm văn phòng.KD, cho thuê tốt, cư dân về ở kín toà, xung...
      Dự án TSG Lotus Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 2 tầng, 80 m2, giá 3 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse TSG Lotus số 190 Sài Đồng giá 3 tỉ.- Trung tâm phố Sài Đồng, thông ra các đường Đoàn Khuê, Đình Đức Thiện, QL5 đc hưởng...
      TSG Lotus Sài Đồng, số 190, Phố Sài Đồng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Chợ Lớn - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 83 m2 37,96 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Him Lam Chợ Lớn, Hậu Giang , Q. 6căn hộ góc 83 mét vuông, có sổ hồng riêng lâu dàigiá thiện chí 3.150 tỉcall ngay xem...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      --- Mình muốn bán gấp căn hộ Golden Mansion - Phổ Quang - Phú Nhuận.+ DT: 75m2 - 2 PN - 2 nhà vệ sinh.+ giá siêu mềm: 4.2 tỉ. nhà đẹp thoáng mát....
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      --- Chính chủ muốn bán ngay căn hộ Golden Mansion - Phổ Quang - Phú Nhuận.+ DT: 75m - 2 PN - 2 toilet.+ giá mềm: 4.2 tỉ. nhà đẹp thoáng mát. view...
      Dự án Golden Mansion, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,15 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Flora Panorama thừa hưởng toàn bộ hệ sinh thái tiện ích của Mizuki Park với hơn 70 phần trăm quỹ đất đc dùng để phát triển hệ tiện ích vượt trội, đáp...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 106 m2 43,4 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp căn hộ chung cư Sunrise City South, 2 PN, DT: 106m2, view không che chắn- căn hộ chung cư: 2 PN, 2 nhà vệ sinh.- DT rộng đến...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,25 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 79 m2 41,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Akari Bình Tân, 2 phòng ngủ, 2 toilet 79 mét vuông (căn hộ góc thoáng mát, tầng trung view hồ bơi và công viên nội...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,45 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 69 m2 50 triệu/m2
      chào bán GĐ 2 căn hộ chung cư Privia Khang Điền, MT An Dương Vương, liên kế Aeon Mall Bình Tân.Lịch TT siêu nhẹ chỉ 20 phần trăm tương đường...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ tại Phố Lương Định Của - Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh Paris Hoàng Kim, view Landmark 81, giá 4.9 tỉ.- DT: 69.1 mét vuông.- View Landmark...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 77 m2 46,76 triệu/m2
      Vì sao nên chọn an cư tại Akari City?Liên tục ghi nhận tỉ lệ quan tâm và giao dịch ấn tượng suốt thời gian qua, điều gì đã tạo nên sức hút đặc biệt của...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 55 m2 70,91 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư The Ascentia, đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7 (PMH):- DT: 55  mét vuông.- Thiết kế: 1 phòng ngủ - 1 phòng...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      * Akari đã cất nóc, chương trình ưu đãi đặc biệt Happy Supprise cho KH mua trực tiếp chủ đầu tư,- CK 7 phần trăm.- Tặng tiền mặt lên đến 150 tr.- TT...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 55 m2 70,91 triệu/m2
      Em mới cập nhật đc hôm nay căn 2 phòng ngủ2 toilet cực đẹp siêu sang ở Saigon Royal 35 Bến Vân Đồn Q. 4.- Loại căn: 2 phòng ...
      Dự án Saigon Royal Residence, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.