Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.883 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 116 m2 38,8 triệu/m2
      Nhà tôi chuyển sang ở Trung Yên Plaza nên cần bán căn hộ chung cư cho ai muốn ở đây.Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Thiết bị trong nhà...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,28 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.28 tỷ 0 m2
      Bán chung cư Iris Garden 30 Trần Hữu Dực, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.+ chung cư tầng trung toà CT2 DT 60,2 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ...
      Iris Garden, 30, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 6m, hướng Tây tại Đông Anh - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán đất DT 66.4m2.đc: Thôn Lực Canh, xã Xuân Canh, huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội.Rộng: 4m.Dài: 17 m.Đường rộng: 6m.- miếng đất có...
      Thôn Lực Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      - Hỗ trợ LS 0 phần trăm lãi trong 24 tháng, chỉ 30 phần trăm ký HĐ.- Nhận nhà 31/12/2023.- free 2 năm phí DV vận hành.- Quà tặng ngay 20tr, 3...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường Quốc lộ 70, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.75 tỷ 66 m2 56,82 triệu/m2
      Hàng hiếm chốt gấp.Handi Resco Lê Văn Lương.sang nhượng căn 2 ngủ 2vs - full đồ - có bìa đỏ chỉ 3.75 tỉ.- DT 66m2, phòng khách có logia, view TP.- logia...
      Dự án Handi Resco Lê văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,25 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.25 tỷ 73 m2 58,22 triệu/m2
      Căn 01.DT 73m2.2 ngủ 2 vệ sinh.nội thất đầy đủ: TV; điều hoà; tủ lạnh; giường ngủ đệm;...logia hướng Tây Nam.Tầng trung thoáng không bị chắn view.Giá...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ CT 36 Xuân La, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội với giá cực kỳ tốt so với thị trường:* Thông tin chung cư tôi cần bán:- chung cư:...
      Dự án Chung cư CT36 Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      Em có nhu cầu bán ngôi nhà tại tòa Nơ 7A bán đảo Linh Đàm.bìa đỏ 84,5m2.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia.Nhà có nội thất đầy đủ như ảnh. Người mua về...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 78 m2 42,31 triệu/m2
      Chuyển công tác vào Nam nên gia đình e cần bán chung cư Roman Plaza, Tố Hữu.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2vs.DT nhà rộng 78 mét vuông logia...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,18 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.18 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Iris Garden 30 Trần Hữu Dực, P. Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- DT 61,5 mét vuông, thiết kế 2 PN,...

      Sở hữu mảnh đất 40 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 40 m2 86,25 triệu/m2
      Bán nền đất dịch vụ An Thọ An Khánh Hoài Đức thành phố Hà Nội.DT 40m2, MT hơn 3,6m.Vị trí bám đường 3.5.Đường và hè 10m.DTXD full 100 phần ...
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,58 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.58 tỷ 0 m2
      Bảng giá 2 phòng ngủ + ĐN TT 70 phần trăm giá 3 tỉ 581.căn hộ Moonlight 1 tầng đẹp gần Mỹ Đình nằm trong quần thể KĐT xanh.NH hỗ trợ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Nhà tôi chuyển sang ở Trung Yên Plaza nên cần bán chung cư cho ai muốn ở đây.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Thiết bị trong nhà còn mới và...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán mảnh đất nghỉ dưỡng 18000m2 Vân Hòa, Hòa Lạc, Lh

      4.8 tỷ 18 m2 266,67 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu 18000m² tại Vân Hòa, Hòa Lạc.+ nền đất có vị trí đẹp!+ Trên đất trồng nhiều loại cây ăn quả, vtri bám suối.+ Với giá hữu nghị như hiện tại,...
      Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 33 m2 93,94 triệu/m2
      + Nhà mằm cạnh chợ, gần các trường các cấp, giao thông đi lại thuận tiện, CĐT xây tâm huyết chắc chắn, tỉ mỉ.,- Trục đường phố sắp mở rộng giao thông tứ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 40 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      VỊ trí miếng đất đẹp, xung quanh tiện ích ngập tràn, rất gần các trường học và các TTTM lớn Q. Hà Đông, gần chợ, cư dân đông đúc.DT 40 mét vuông.
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 121 m2 tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 121 m2 27,28 triệu/m2
      Sẵn nhà 3 tầng giá chỉ 3,3 tỉ.bìa đỏ chính chủ, tại Quốc Oai, thành phố Hà Nội.Nhà mặt đường Tỉnh Lộ 421B, buôn bán OK.Mô tả nhà: 5 PN, 2 vệ sinh, 1...
      Đường 421B, Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 75 m2 57,07 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ tại Điểm X1 - thôn Mai Hiên - xã Mai Lâm - Đông Anh - thành phố Hà Nội. DT: 75m2MT: 5.00m. Dài : 15.00m.Tây Bắc Đường: 6m, thông thoáng...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.