Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.876 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,95 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.95 tỷ 88 m2 44,89 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đi cần bán căn 3 ngủ toà A Sky Central DT 88 mét vuông - 3 ngủ - 2 vệ sinh - BC thoáng mát.DT: 88  mét vuông DT trên bìa ...
      Dự án Sky Central, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
      A
      Nguyễn Cảnh Đức Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn Season Avenue Mỗ Lao Penthouse.DT 112 mét vuông, thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Nhà như mới, để lại nội thất luxury và...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      căn hộ Moonlight 1 là dự án căn hộ chung cư cao cấp đầu tiên đc xây dựng trong khu đô thị An Lạc Green Symphony rộng 75ha tại xã An Khánh, Hoài Đức,...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,25 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ đường Xuân Thủy - Cầu Giấy 100 mét vuông 2 ngủ 2  phòng vệ sinh nhỉnh 4 tỉ 0987,063.288.Chủ bán căn hộ đường Xuân...
      Dự án Richland Southern, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 95 m2 38,95 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ The Garden Hill 99 Trần Bình, TP Hà Nội do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung ...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Bán chung cư 100 mét vuông tòa nhà 18T2 Lê Văn Lương, Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy - Nhân Chính, Cầu Giấy, Thanh Xuân, HN. Thiết kế gồm 3 PN,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 ngủ căn hộ Riverside Garden số 349 Vũ Tông Phan:Căn tầng 20 - 30.S: 85,6 mét vuông (3 ngủ 2 vệ sinh).Cửa Nam; logia Bắc...
      Riverside Garden, số 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      DT 86m2.2 ngủ 2 toilet.Giá 3.6 tỉ.bìa đỏ chính chủ.Tầng trung.Xem nhà liên hệ ngay e Hưởng: 0968 862 ***
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      Vì chuyển sang căn khác lớn hơn nên cần bán chung cư.DT 61,5m2 - 2 ngủ 2 toilet.logia hướng Đông Bắc.Bán đầy đủ nội thất kèm đồ điện tử.Xem nhà...
      N
      Hns Land - Số 1 Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 74 m2 59,46 triệu/m2
      BQL cập nhật quỹ chung cư mới nhất gửi bán tới KH đang quan tâm.- call ngay em 0985 276 ***.Quỹ chung cư đa dạng, nhiều DT khác nhau, từ 2 - 3 - 4 PN....
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      Đ
      Văn Diệm Chung Cư Cầu Giấy Mỹ Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,4 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 95 m2 35,79 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn rộng cần bán chung cư 2 PN 2vs tại căn hộ chung cư Mulberry Lane, KĐT Mỗ Lao Hà Đông.DT: 95 mét vuông (2 PN 2vs).Nội thất cơ...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,58 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.58 tỷ 146 m2 24,53 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư The Pride, DT 146m2.Thiết kế 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh tầng trung, logia view thoáng hướng mát.Nội thất mới sửa...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán nhanh đất 112 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 4,93 tỷ

      4.93 tỷ 112 m2 44 triệu/m2
      HOA KHÔI BÌA LÀNG NAM HỒNG - ĐÔNG ANH-DT:112m2MT :5m Hướng Bắc Bìa làng, mặt đường trải nhựa 10m, - ba bước chân ra đường Võ Văn Kiệt-khu vực cư dân đông...
      Đường Thôn Đoài, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.95 tỷ 88 m2 44,89 triệu/m2
      Chỉ 44tr/m2 sở hữu căn hộ góc 3 ngủ tòa A2 Sky Central 176 Định Công.Thông số chung cư như sau:- DT: 88m thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh + khách...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 309 m2 tại Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 309 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán miếng đất giá 10tr/m2 DT 309m, sát vách công nghệ cao và nhà máy in tiền hotline 0373 585 *** để làm việc trực tiếp.Vị trí: Phú cát...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư 3 ngủ Eco Green.Săn sổ.DT 95m2.logia hướng Đông Nam.Tầng trung thoáng mát không khói bụi.gọi ngay 0974 638 ***
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,28 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.28 tỷ 0 m2
      Lựa chọn căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh góc, giá siêu mềm, ưu tiên chọn ZR1, view Hồ San Hô và Vinpearl Land, phân khu The Zurich vin Ocean...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 50 m2 85 triệu/m2
      Cần bán đất phố Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội, gần ngã 4 Thạch Bàn - Cổ Linh và Thế giới Di động, nền thổ cư, DT: 50 mét ...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.