Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.876 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Đầu tư ngay! 1 - 2 căn duy nhất 4 tầng đối diện căn hộ, với vốn đầu tư từ 1.8tỉ, contact: 0965 937 ***.nhà phố thương mại shophouse 4 tầng đối diện 9...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3 tỷ 87 m2 34,49 triệu/m2
      Rẻ nhất thị trường căn 3 PN 2 phòng vệ sinh Haven Park giá 3.4xx tỉ - liên lạc: 0855 158 ***.Rẻ hơn tới 500 tr so với căn cùng trục tương tự giá từ...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,23 tỷ

      3.23 tỷ 95 m2 34 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp KĐT Bắc Vĩnh Hải - Vĩnh Hoà - Nha Trang - Giá 3,23tỉ.- DT 5x19 - 95m2.- Vị trí: Nằm trong khuôn viên KĐT Bắc Vĩnh Hải, đường hiện trạng 5m...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường D5, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 90 m2 39 triệu/m2
      Chủ cần bán mảnh đất đẹp nằm trong KDT VCN Phước Long 2, Nha Trang.- mảnh đất nằm gần công viên, Đông Nam mát mẻ.- DT 90 mét vuông.- giá...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường B5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 150 m2 31 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia 2 - Vĩnh Thái.- Đường Số 35 rộng 27m, DT 150m2 ngang 7.5m giá 31 tr/m2.- Đường số 5 rộng 16m, DT 100m2 giá 2.6 tỉ bao ép cọc.- Đường 27m đối diện...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 35, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 96 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      4.5 tỷ 96 m2 46,88 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc liên kế 05 - 1,DT 96m2, MT 6 m.Vị trí đẹp, view vườn hoa, căn hộ góc khe thoáng, rất thoáng.Dự án nằm trên đường bao biển...
      Dự án La Emera Hạ Long, Phường Hà Phong, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 225 m2, mặt tiền 10m tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4 tỷ

      4 tỷ 225 m2 17,78 triệu/m2
      Cần bán lô MT đường 27m Nguyễn Gia Thiều. Đối diện đại học Phan Châu Trinh------Vị trí : Đường Nguyễn Gia Thiều(27m)- Ngay vị trí trước cổng trường đại ...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Nguyễn Gia Thiều, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất tại Phường Tô Hiệu - Sơn La - Sơn La, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      - Mặt suối view thoáng mát. liên kế hồ Sanh trung tâm thành phố Sơn La.- Hiện trạng đất: 3 bìa đỏ đất ở lâu dài mỗi thửa DT 82,5 mét vuông.-...
      Dự án TNR Grand Palace Sơn La, Phường Tô Hiệu, Sơn La, Sơn La

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 148 m2, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,55 tỷ

      3.56 tỷ 148 m2 24 triệu/m2
      Bán 3 lô góc hàng ngoại giao siêu đẹp tại khu đô thị DIC Nam Vĩnh Yên.* 2 lô căn biệt thự góc DT: 625,4 mét vuông.- 2 MT: 20,6m và 20,2m.- Hướng:...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 31 m2, giá 3,15 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 31 m2 101,62 triệu/m2
      Nhà xây dựng theo kiến trúc hiện đại, kiên cố 5 tầng:- Tầng ,1 : bếp ăn và phòng khách +  toilet.- Tầng ,2.3.4.một PN: + sân phơi.Tầng 5 phòng thờ,sân...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà 1 tầng, 555 m2, mặt tiền 20m tại Đường Điện Biên Phủ - Ninh Sơn, giá 4 tỷ

      4 tỷ 555 m2 7,21 triệu/m2
      Bán nhà tại đường Điện Biên Phủ, P. Ninh Sơn, TP Tây Ninh.DT: 555m2, hiện có nhà c4, sổ hồng.Vị trí giao thông thuận lợi, chỉ 15 kilomet đến Núi Bà...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Ninh Sơn, Tây Ninh, Tây Ninh
      N
      Lê Giang Sương Nguoitraogiatri Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 5 tầng, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Dự ám VCI Sky Garden Vĩnh Yên nằm dọc 2 bên đại lộ Nguyễn Tất Thành. Dự án sở hữu một trong những vị trí đắc địa tại TP. Vĩnh Yên, hưởng thụ không gian xanh...
      Dự án Sky Garden Vĩnh Yên, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh căn liền kề 1 tầng, 50 m2, giá 5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Bán cấp 4 phân lô, liên kế Lê Trọng Tấn, Dương Nội, Hà Đông, 50 mét vuông, giá 5 tỉ.- Đường trước nhà 11.5m, liền sát đường Lê Trọng Tấn, Tố Hữu,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.55 tỷ 127 m2 35,83 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán...
      Dự án Tây Hà Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 2  phòng ngủ SUNSHINE PALACE NGÕ 13 LĨNH NAM- DT thông thuỷ: 79 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ,2wc- Nội thất bàn...
      Dự án Sunshine Palace, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 98 m2 36,74 triệu/m2
      Mình cần bán căn 3 PN, 2 vệ sinh,1Bếp, 1 phòng khách. đc: căn hộ chung cư New Horizon City số 87 Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội.Đầy...
      Dự án New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.8 tỷ 134 m2 28,36 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CC 151 Nguyễn Đức Cảnh, Hoàng Mai, HN:DT: 134 m2 Số phòng: 4 PN, 3 logia, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp và kho.logia: căn hộ góc...
      Dự án 130 Nguyễn Đức Cảnh, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN DT 100m2 - 138m2 tại dự án The Wisteria Hinode Royal Park, vị trí đắc địa 3 mặt đường, chào bán lần đầu 2 tòa mặt QL 32, giao cắt vành...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.