Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.876 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nền đất đẹp Đức Giang, Thượng Thanh, Q. Long Biên với thông số như sau:+ DT: 50m2.+ MT: 4.5m.- Hình thửa đất vuông đẹp, lô góc 2 thoáng...
      Đường Đức Giang, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 270 m2 tại Xã Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 270 m2 18 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay mảnh đất DT 270 mét vuông, sẵn sổ ngay công nghệ cao.Vị trí: Khoang Mái.DT: 270 mét vuông.Đường 2 oto tránh nhau.Cách Đại Lộ...
      Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 92 m2 43,48 triệu/m2
      Chuyển công tác nên tôi cần bán căn hộ chung cư tại Richland Southern, 181, Đường Xuân Thủy, P. Dịch Vọng, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Thiết kế 92m2 2 ngủ 2 vệ...
      Dự án Richland Southern, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 83 m2 37,96 triệu/m2
      Căn đẹp 83m2, 2 phòng ngủ + 1 - 2 nhà vệ sinh tại Phú Thịnh Greenpark Văn Phú, tầng đẹp, sang tên ngay trong ngày.Thông tin cụ thể căn hộ ...
      Dự án Phú Thịnh Green Park, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 64 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,05 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.05 tỷ 64 m2 47,66 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp ở Smart City.S301 2 phòng ngủ + 1,2VS.Giá cực kì ưu đãi, nhận nhà ở luôn.- Phân khu: S301.- Loại căn: 2 phòng ...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      chào bán đợt 1.căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ + 2vs quỹ căn cuối cùng 2023.-------------------------Chỉ từ 1,4 tỉ (30 phần trăm) sở hữu...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      - ngôi nhà tọa lạc trên đường An Dương Vương sầm uất gần cầu Nhật Tân và đại lộ Võ Chí Công, gần sông Hồng lộng gió, Hồ Tây điều hoà, gần TTTM Lotte Võ Chí...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 1 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 33 m2 146,97 triệu/m2
      Nhà bán nằm ngõ 447 Lạc Long Quân.+ Vài bước chân ra Hồ Tây Lộng gió.- nhà cấp 4 xác định bán đất. MT: 4,57m.- Vị Trí Là nơi giao thoa nhiều tuyến phố...
      Ngõ 447, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại Linh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 38 m2 105,27 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nhờ bán ngay giá chỉ còn có 4 tỉ. A Dũng chính chủ.(DT 38 mét vuông x 5 tầng - 4 tỉ).Nhà phân lô oto đỗ cửa, lô góc 2 thoáng, 5...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Xã Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà dân xây đẹp, thoáng sáng.Công năng đầy đủ.Gần oto tránh.Tiện ích bạt ngàn.bìa đỏ chính chủ.+ Vị trí:- Ngõ trước nhà ba gác, SH quay đầu, 10m ra oto...
      Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 40 m2 81,25 triệu/m2
      Đô Nghĩa - Yên Nghĩa - Hà ĐôngCạnh chợ - oto - KD - pháp lý hoàn chỉnh - bìa đỏ trao tayNhận nhà ở luôn - Cắm đào - Gói bánh mừng Tân Gia. a/c ạ, Chủ...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cổ Linh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 31 m2 105,81 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay ngôi nhà ngõ 87 Cổ Linh, DT 31 mét vuông, xây 5 tầng, MT 3.8m cách mặt phố Cổ Linh gần 100m, đường thẳng rộng oto đậu cửa khi...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Phương Liên - Đống Đa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      Khu vực ít nhà bán, nhà nằm ngay giữa trung tâm Đống Đa, tiện ích xung quanh đầy đủ.+ Ngõ trước nhà rộng thoáng, nhà cách đường oto chỉ vài bước chân.+ Nhà...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đàm Quang Trung - Long Biên, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 42 m2 96,43 triệu/m2
      Bán nhà Đàm Quang Trung đất vàng Long Biên.Khu vực Long Biên đang phát triển từng ngày. đc nhà nước đầu tư mạnh về hạ tầng giao thông, điện, đường,...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 35 m2 110 triệu/m2
      Thông tin cụ thể.- Nhà vừa xây thiết kế cực kỳ hiện đại nhà thông minh, kết cấu chắc chắn, nội thất đẹp long lanh gồm: Phòng khách, bếp, 3 PN, phòng thờ,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 48 m2 73,96 triệu/m2
      Hơn 3 tỉ gần 50 mét vuông mặt ngõ Mậu Lương gần phố xây 4 tầng nhà cực đẹp Kiến Hưng, Hà Đông.Gần ngay phố Mậu Lương, chợ Mậu Lương, KĐT Xa La.Mặt ngõ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      - Ngõ trước nhà rộng 3m, ba gác quay đầu thoải mái, ngõ nông rộng, dân trí cao, gần chợ, trường cấp 1,2,3, thông Chiến Thắng, Phan Đình Giót, Lê Trọng...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 32 m2 124,69 triệu/m2
      Nhà mới đón tết ngõ phố Trần Cung - Cầu Giấy.DT 32m2 xây 5T giá chào 3.99 tỉ.- Nhà Thiết kế Thông Sàn mỗi tầng 1  phòng ngủ tổng 3  phòng ngủ.-...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.