Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.875 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường 22 - Thủ Đức, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 64 m2 71,88 triệu/m2
      Giảm Chào 800tr Giá Mới Chỉ 4,6 T.ỷ - oto Ngủ Trong Nhà - DT 64m2 Nhà 2 Tầng Kiên Cố - Linh Đông+ Mô tả:- Diện tích: 64m2 ( 4 * 16) vuông vắn không...
      Đường 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2 tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 72 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Thạnh Lộc 44DT: 4 x 18m thổ cư 62,5m2 Xây 1 trệt 3 lầu ( sân ô tô, 4 phòng ngủ,4 nhà vệ sinh , phòng thờ, sân thượng)Đường...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 38 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 15 - Quận 10, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 38 m2 101,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà CMTTDT 38m2 5x7,51 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2WcĐang cho thuê 11tr/ thángHẻm 3 gác cách 3 căn ra hẻm xe hơiKhu vực an...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 66 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI ĐẸP 7 X 13, CHỈ 3.3 tỉ, hẻm ô tô. CHỐT CHỐT CHỐT.Thông số: 7 x 13, 1 trệt 2 lầu, hoàn công đầu đủ, 3 PN.hẻm ô tô, khu dân yên tĩnh, hàng xóm...
      Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm lô góc tại khu dân cư Nam Gia Q. 8, giảm giá chỉ còn 50tr/m. bìa đỏ sang tên công chứng ngay.- Vị trí: khu dân cư Nam Gia P. 7 Q. 8.- Nền gốc...
      Dự án Nam Phát Riverside, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Căn Fusion Suite 2 phòng ngủ mặt biển- DT: 65m2- căn hộ góc - Trực diện biển- đầy đủ nội thất- Đã có sổ sở hữu lâu dàigiá: 3.5 tỉ gọi ngay: 0768...
      Dự án Fusion Suites Da Nang Beach, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay shop house 3 tầng, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Dự án khu dân cư Phước Điền - Bình Chuẩn Bình Dươngvừa xây hoàn thiện xong, thêm nội thất vào ở liền trước tết ta 2024. Thiết kế thanh lịch, trang nhã,...
      Đường Tỉnh lộ 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 82 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Phú Hòa - Thủ Dầu Một, giá 3 tỷ

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà lầu Phú hòa Thủ Dầu Một tâm huyết. Nhà vừa xây, nội thất sẵn khách chỉ việc xách va li vào ở.Nhà xây kiên cố, có giếng trời...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường N20, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán Nhà lầu trệt, khu dân cư Biconsi Tân Bình (Dĩ An)— DT : 5 x 20 (100 mét vuông)— Công năng 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PT, logia,...
      Đường N20, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 116 m2, mặt tiền 5m , giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 116 m2 30,87 triệu/m2
      Bán Nhà SHR Tân Đông Hiệp - Tp Dĩ An__DT : 5 x 23 (116 mét vuông - Thổ cư 90m)__Công năng sử dụng : 3 phòng ngủ (có  phòng ngủ dưới), PT,...
      Đường Mạch Thị Liễu, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Phường An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      SỞ HỮU chung cư CAO CẤP BÊN BỜ SÔNG HÀN ĐÀ NẴNG CÙNG TẦM VIEW PANORAMA ĐẲNG CẤP chung cư The Panoma - Thuộc tổ hợp Sun Cosmo Residence Da Nang Vị trí: Cầu...
      Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 97 m2, hướng Bắc, giá 3,25 tỷ tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng

      3.25 tỷ 97 m2 33,51 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 97m2 ở tầng cao tại vị trí trung tâm TP Đà Nẵng.Gồm 2 PN và 2  toilet với nội thất xịn xò.Cửa hướng Bắc,logia hướng...
      Dự án La Paz Tower, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường 22/12 - Thuận An - Bình Dương

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Đại Ngàn P.Thuận Giao Tp Thuận An DT: 74 mét vuông, (5x14,8m) thổ cư 100 phần trăm Thiết kế : sân trước ,...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn 1 phòng ngủ Alphanam Luxury tầng 29 view biển, nội thất đầy đủ vô ở ngay, 3.3 tỉ/căn.- Hỗ trợ khai thác cho thuê 20 -...
      Alphanam Luxury Apartment, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      Cần bán lô góc dự án Việt Nhân Tín Hưng đường số 1 cầu Ông Nhiêu, P Long Trường, Tp Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.- DT 81,2 mét vuông ngang 6,4m,...
      Dự án KDC Việt Nhân - Tín Hưng, Đường 1, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 30m tại Đường Trần Nhân Tông - Sơn Trà, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Không có căn rẻ hơn, MT trước nhà đường 20m5 Trần Nhân Tông, Sơn Trà, Đà NẵngMT sau nhà là đường kiệt 4mKhu vực cư dân đông đúc Gần sông sát biển Chưa bàn...
      Đường Trần Nhân Tông, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà lk 1 tầng, 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ kẹt NH cần bán nhanh gấp- ngôi nhà phố vườn 1 trệt 1 lầu- DT: 90 mét vuông, diện tích xây dựng: 105m2Giá: 3 tỉ 150 bao full thuế phí ra...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Hơn 4 tỉ chốt đc nền đất mặt đường liên xã 203 KD sầm uất, vị trí siêu đẹp tại Hoa Động, TN, HP.DT: 100 mét vuông, MT 5m.Hướng: Bắc.Giá: 4 tỉ...
      Đường 203, Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá