Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.872 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 62 m2 tại Đường 21B - Cự Khê - Thanh Oai - Hà Nội, giá 3,91 tỷ

      3.91 tỷ 62 m2 63 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán cặp song sinh 2ô áp góc (LK1 - 02 & LK2 - 02) thông nhau thuộc đất đấu giá xã Cự Khê, huyện Thanh Oai, TP Hà Nội.Đẹp long lanh, không...
      Đường 21B, Xã Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 44 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 44 m2 98,87 triệu/m2
      44m2 đất có nhà c4 đang cho thuê 6tr, MT 4m ô tô đỗ cửa vào nhà tại Nguyễn Viết Xuân, Hà Cầu Hà Đông, gần chợ, trường học, BV, trung tâm tiện ích đủ cả ạ....
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 130 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 130 m2 30 triệu/m2
      - vị trí: tdc bắc phú cát, thạch thất, TP Hà Nội.- MT 5,5m, 2 MT trước sau.- cách khu công nghệ cao hoà lạc 800m.- cách ĐHQG TP Hà Nội 800m.- nằm ở vị...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 43 m2 tại Đường Đức Giang - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 43 m2 74,42 triệu/m2
      Còn duy nhất miếng đất 43m2 nở hậu ô tô vào đất khu vực ngõ 210 phố Đức Giang, khu vực đáng sống nhất Long BiênĐất vuông vức không lỗi, tiện ích ngập...
      Đường Đức Giang, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,27 tỷ

      3.27 tỷ 86 m2 38 triệu/m2
      miếng đất đc nằm ngay cạnh đê Vàng mới làm vẫn còn thơm mùi nhựa, Ngay cạnh công ty 10.10 nơi có rất nhiều công nhân đang cư trú. Gần Vincom nơi ăn chơi...
      Dự án Đặng Xá 1, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh đất 117 m2 tại Xã Dương Quang - Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 117 m2 40 triệu/m2
      - 40TR/ mét vuông #MẶT_CHỢ #KINHDOANH TRUNG TÂM Q. GIA LÂM - ĐẤT PHÂN LÔ 117 mét vuông MT VÀ HẬU 4.5M - VỊ TRÍ : MẶT CHỢ YÊN MỸ ĐƯỜNG DƯƠNG...
      Xã Dương Quang, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp lô đất 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kiêu Kỵ - Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      Nhỉnh 3 tỉ có ngay lô đất đẹp tại kiêu kỵ gia lâm. DT 76 m 2 + MT = Hậu : 4,5 m - đường oto tránh , ngõ thông bìa đỏ đầy đủ , không tranh chấp hotline...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thành Công - Ba Đình, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 35 m2 113,72 triệu/m2
      BÁN NHÀ THÀNH CÔNG 10M RA PHỐ - 3.98 tỉ HỘ KHẨU BA ĐÌNH - NHÀ ĐẸP nội thất đầy đủ THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI Bán nhà Thành Công dt 28/35 m 4 tầng MT 3.6 m giá...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 50 m2 96 triệu/m2
      Cực rẻ - căn nhà phố Nguyễn Trãi - lô góc - hai thoáng - nở hậu - dân xây chắc chắn - nhà đẹp ở luôn - dt 50m2 - 4t - mt 4,3m - giá 4,8 tỉ - thỏa thuận.-...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Phường Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      gần trường học y, BV y.Nhà mới vừa ở vừa KD đỉnhKhu dân trí cao an ninh đảm bảo.
      Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Phương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      Vị trí : Nhà mặt ngõ oto qua nhà, ngõ nông gần phố, trước nhà thoáng sáng.- Nhà Thiết kế xây dựng 5 tầng.- Tầng 1: Phòng Khách, bếp,  toilet- Tầng...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Vũ Xuân Thiều - Long Biên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Do gia đình chuyển công tác nên cần bán lại ngôi nhà nằm tại phố Vũ Xuân Thiều, P. Sài Đồng, Long Biên:+ DT: 33,7m2, có thêm 7m2 lưu không.+ MT = mặt hậu:...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 43 m2 72,1 triệu/m2
      oto đỗ cửa Tây Mỗ, Từ Liêm, 43m, 5 tầng, 3.1 tỉ.- Nhà vị trí siêu đẹp, chủ làm kiến trúc sư xây dựng, xây dựng nhà kiên cố, chắc chắn.- ngõ tương đối ...
      Đường Cầu Diễn, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 24 tầng, 35 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,64 tỷ

      3.64 tỷ 35 m2 104 triệu/m2
      Chính chủ , tôi cần bán ngôi nhà ngõ 203 Tam trinh, gần chợ đầu mối Tân Mai. Nhà tôi tự xây, nay đón mẹ về ở cùng nên gia đình tôi bán.* Nhà 5 tầng với DT:...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      Chủ chuyển về quê sinh sống gửi bán nhà Nguyễn An Ninh, 50 mét vuông, xây dựng 4 tầng, 4m MT, vị trí ô tô tải dừng đỗ ngày đêm KCBT chắc chắn.- Khu...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Sáp Mai - Đông Anh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      - Vị trí nhà cực kỳ đẹp, Gần Cầu Thăng Long 500m.- Xung quanh là chợ và trường học, các cấp 1,2,3.- Dân trí cao, cư dân đông đúc, khu công nghiệp Bắc...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 33 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 33 m2 118,19 triệu/m2
      + Bán nhà mặt tiền Giáp Nhất Nhân Chính Thanh Xuân DT 33m nhà 5 tầng thông sàn ngõ nông gần oto nhà kiên cố chắc chắn đầy đủ công năng sử...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Khát Chân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 34 m2 123,53 triệu/m2
      107 TRẦN KHÁT CHÂN_LÔ GÓC MỚI_Ở NGÀY_34M2_GIÁ 4.2 tỉ (Thủ đô Hà Nội)*DT 34m2 - 4 Tầng mới - MT 5m - giá 4.2 tỉ (thỏa thuận)*Mô tả: Nhà nắm ở ngõ 107...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.