Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.866 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,95 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.95 tỷ 55 m2 90 triệu/m2
      - Kết cấu chung cư: 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT: 55m2.- Nhà rất sạch và mát mẻ, không gian sống thoải mái cho gia đình nhỏ ít...
      Dự án Sunwah Pearl, Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 140 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 140 m2 24,65 triệu/m2
      Bán nền đất KDC Caric, Đường D6, P. An Khánh, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ). Vị trí giáp Đô Thị Thủ Thiêm. Thuận tiện giao thông, 2 ph ra Trần Não, Lương Định...
      Đường D6, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,7 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 85 m2 55,3 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ Diamond Alnata Plus, phân khu cao cấp chuẩn bị bàn giao tại Celadon City Tân Phú, liên kế Aeon mall.* Thông...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất tại Xã Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Lô này ở ngay MT nguyên kim cươngDT: 242,4  mét vuôngGiá: 3,9 tỉkhu vực đông cư dân, thuận tiện KD buôn bán.Gần trường học, chợ, bách hóa xanh... Đầy...
      Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 68 m2 55,15 triệu/m2
      - Mình cần bán ngay căn hộ cao cấp Galaxy 9 - Nguyễn Khái - Q. 4.+ DT: 68 mét vuông - thiết kế rộng rãi 2 PN - 2 nhà vệ sinh.+ giá siêu ...
      Dự án Galaxy 9, Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      The Vista An Phú chính chủ bán ngay căn 2  phòng ngủ - 101 mét vuông - giá chỉ 5 tỉ - tầng cao - view thoáng.Thông tin chung cư:- Loại chung ...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 69 m2 51,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Botanica Premier (108 - 112 Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình).pháp lí rõ ràng, vay NH lên đến 70 phần trăm.- DT: 69m2,...
      Botanica Premier, 108 - 112, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,99 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.99 tỷ 66 m2 60,46 triệu/m2
      Đã ra SHR, cần bán chính chủ.- căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 toilet full nội thất.- Giá 3,99 tỉ bao sổ, tất cả thuế phí.L/H: 0903 777 ***
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,4 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 68 m2 50 triệu/m2
      Dự án The Privia.Còn duy nhất 3 ngày sở hữu chung cư giá rẻ. MT đường An Dương Vương, giá gốc chủ đầu tư chỉ 3,4 - 3,5tỉ.- chung cư 2  phòng ngủ...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 85 m2 36,48 triệu/m2
      Cần tiền cần bán ngay căn hộ Khuông Việt, đc 341/13A đường Khuông Việt, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh.- DT: 85 mét vuông 3 phòng ...
      Chung cư Khuông Việt, 341/13A, Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Tiểu La - Quận 10, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 30 m2 126,67 triệu/m2
      Hoa hồng 1 phần trăm.Nhà hẻm 277/20 Nguyễn Tiểu La, Q. 10.3m x 10m trệt lầu 2 PN. 2 Máy lạnh, cách MT 35m.Giá: 3,8 tỉ.Tel: 0902 007 ***
      Đường Nguyễn Tiểu La, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 50 m2 tại Đường Thạnh Xuân 52 - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán rẻ mảnh đất đường 8m - quy hoạch ra MT đường Song Hành Hà Huy Giáp.Bán đất khu dân cư Osaka Thạnh Xuân 4.5x12m đường 8m có vỉa hè chỉ...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 60 m2 tại Đường Dương Cát Lợi - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 60 m2 83,17 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp hẻm xe hơi 17 Dương Cát Lợi, thị trấn Nhà Bè - giáp ranh Q. 7. DT: 4m x 15m, giá 4,99 tỉ, SHR.- DT: 4m x 15m.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu - 5...
      17, Đường Dương Cát Lợi, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 32 m2 tại Đường Huỳnh Đình Hai - 14 - Bình Thạnh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 32 m2 123,44 triệu/m2
      - Khó có thể tin dưới 4 tỉ mà có nhà cao tầng mà mới, lại vị trí ngay Huỳnh Đình Hai, P. 14 Bình Thạnh, nếu ai đang tìm nhà hãy quan tâm ngay.- Nhà trệt 2...
      Đường Huỳnh Đình Hai, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 48 m2 73,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay.- Nguyễn Công Hoan - P7 - Phú Nhuận.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ 1phòng thờ 4 nhà vệ sinh.giá cả thỏa thuận.-...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 76 m2 tại Phường Tân Hưng Thuận - Quận 12, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 76 m2 57,77 triệu/m2
      - bán ngay ngôi nhà 76 mét vuông Hẻm oto sát Trường Chinh P. Tân Hưng Thuận Q. 12- Hẻm Thông Song Hành - Trưởng chinh đi Gò Vấp , Tân Bình- DT...
      Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cung - 9 - Quận 11, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 48 m2 64,59 triệu/m2
      Nhà Đội Cung, P. 09, Q. 11.DT: 4x12m, 1T2L, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.giá: 3.1 tỉ (thỏa thuận).sổ hồng sang tên ngay trong ngày.Gần chợ...
      Đường Đội Cung, Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 52 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Chỉ 2.995tỉ - bán nhà hẻm xe hơi Ba Vân - P14- Tân Bình. Gần CC Harmora. Khu Bàu Cát - Hiếm! Vị trí: Ba Vân - P. 14 -Tân Bình Gần căn hộ Harmona.- Khu...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.