Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.864 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 36 m2 116,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà ngõ 123 Trần Cung, DT 36m2x5 tầng mới, nội thất gần đủ, cực đẹp.Nhà xây dựng 36m2, xây mới 5 tầng. ngõ tương đối rộng - Thông.Thiết kế: 3...
      Ngõ 123, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m , giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Nguyễn Đức Cảnh, Hoàng Mai - Nhà mới full nội thất mới tinh - Vị trí cực đẹp gần Hồ Đền Lừ - Đường vào rộng, ngõ thông các ngả - Kết nối: Trương Định, Tân...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trích Sài, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 35 m2 128 triệu/m2
      Em bán nhà bìa đỏ chính chính chủ xây mới tinh 5 tầng Văn Cao - Thụy Khuê Trích Sài - Tây Hồ. Khu vực 10 năm mới có 1 nhà mới bán. Gần oto. Độ thoáng sáng...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phố Lụa - Hà Đông, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 32 m2 120,32 triệu/m2
      Nhà nằm tại trung tâm phố Lụa, KDC đông, ổn định. Cách đường Vạn Phúc ~ 200m, thuận tiện giao thông, gần chợ và nhiều tiện ích khác.- Nhà xây chắc chắn, tâm...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2 tại Phố Lệ Mật - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà dân xây 60  mét vuông 4 tầng phố Lệ Mật, P. Việt Hưng, Long Biên Ngõ thông gần UBND P. Việt Hưng. giá 4 tỉ.- Dt 60  mét vuông 4 tầng...
      Phố Lệ Mật, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại đường Quỳnh Đô - Thanh Trì, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 43 m2 90,7 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Quỳnh Đô - Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì.DT: 43m2 - đường rộng oto vào nhà - nhà thoáng trước, thoáng sau. Thiết kế hiện đại các phòng đều có cửa sổ...
      đường Quỳnh Đô, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phố Cầu Am - Hà Đông, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 33 m2 133,34 triệu/m2
      Nhà 5 tầng phố ẩm thực, Vạn Phúc, Hà Đông, ngõ thoáng, rộng cách phố ẩm thực 10m.Bán nhà để lại toàn bộ nội thất, khách chỉ việc dọn đồ đến ở.DT 32m2.MT...
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Diễn, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 31 m2 104,84 triệu/m2
      Nhà Phú Diễn - Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, sát đường 32 xây mới 5 tầng chỉ Nhỉnh 3 tỉ bé.- Đường oto cách 50m.- DT 31 mét vuông.- MT 3,6m hướng Nam mát...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thịnh Quang Lô góc Ngõ thông 38m2, 5 tầng đẹp ở ngay chỉ nhỉnh 4tỉ.- Khu vực trung tâm, lõi Đống Đa, tiện ích không thiếu thứ gì. Gần Chợ,...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Chỉnh với 4,1 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà 38m2 thiết kế 5 tầng xây mới trung tâm Q. Cầu Giấy. Ngõ 123 phố Trần Cung, Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy. Nhà cách phố...
      Ngõ 123, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quán Thánh - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 25 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà mặt phố Quán Thánh. DT 25m2x4 tầng. Nhà xây mới đc 5 năm. Mỗi tầng 1 phòng/1 VS. Tầng 1 KD thời trang. Gần cấp 3 Phan Đình Phùng....
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngũ Hiệp - Thanh Trì, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 57 m2 85,27 triệu/m2
      Trung tâm Ngũ Hiệp, Thanh Trì, 3 tầng lung linh, KD đỉnh, đường oto tải đỗ cửa, an sinh xã hội không thiếu thứ gì.L/H: E Tiến.- DT 57m2 x 3tầng, MT 4m.-...
      Đường Ngũ Hiệp, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh shophouse 48 m2, giá 4,9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      4.91 tỷ 48 m2 102,09 triệu/m2
      Quỹ hàng Shophous, liên kế cắt lỗ dự án vin OceanPark Gia LâmDT từ 48-160m2Giá từ 4,x tỉ - hơn 9 tỉCSBH cực ưu đãi chủ đầu tư:- CK lên tới 11 phần ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà phố thương mại 4 tầng, 60 m2, giá 4,15 tỷ tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội

      4.16 tỷ 60 m2 69,17 triệu/m2
      Sau Thành Công chào bán Đợt 1 Của Dự Án. chủ đầu tư Tiếp tục chào bán đợt 2 Dự Án nhà phố thương mại shophouse Phụng Châu Chương Mỹ.Vị trí đắc địa...
      Đường Đê Mới, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay lô liên kế Tân Việt-Đức Thượng-Hoài ĐứcVị trí đẹp - DT S=80 mét vuông , MT=H=5m,đường vỉa hè rộng 9m - Giá đầu...
      Dự án Tân Việt Tower, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà phố thương mại 40 tầng, 74 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 74 m2 44,6 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê nhà phố thương mại khối đế IA20 Ciputra giá 3,3 tỉ 0382 276 ***.Thông tin mô tả:Bán và cho thuê sàn văn phòng, thương mại tòa căn hộ ...
      Dự án IA20 Ciputra, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,89 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.89 tỷ 78 m2 49,88 triệu/m2
      * Tiên Tiên: 0938 043 *** - Chuyên bán và cho thuê các căn hộ Hưng Phúc và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng. Luôn cập nhật giá mềm cho quý KH.* Uy...
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán chung cư Lexington loại 3 phòng ngủ:- DT 100 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. logia, lô gia. Lầu cao thoáng mát.* Giá:...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.