Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.856 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,18 tỷ tại Đường D1 - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.18 tỷ 100 m2 41,8 triệu/m2
      chung cư Him Lam Riverside 100m2 gồm 2 phòng ngủ lớn 2 toilet.- Nhà full nội thất.- SHR lâu dài.- Công chứng nhận nhà ở ngay.- Nhà cửa Tây ...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đoàn Nguyễn Đức Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 67 m2 56,72 triệu/m2
      giá siêu mềm đã có SHR.DT 67m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.Nội thất cơ bản CĐT: Full bếp, tủ quần áo, sàn gỗ, full thiết bị  nhà vệ ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 420 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 420 m2 10 triệu/m2
      BÁN mảnh đất QUY ĐỨC, BÌNH CHÁNH mảnh đất 420 mét vuông ngang 10m. pháp lí: sổ hồng riêng Giá : 4,2 tỉ (bớt lộc) Tiện ích:- Gần chợ Qui Đức,...
      Đường Nguyễn Văn Thê, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 90 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 90 m2 51,67 triệu/m2
      Bán đất MT khu dân cư Phú Lợi P. 7 Q. 8. Thửa đất SHR DT đất: 90 mét vuông (5m x 18m) vuông vắn Hướng: hướng Đông Bắc pháp lí: SHR, công chứng...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có để sở hữu Akari City trong tầm tay - hỗ trợ LS cực shock 1 phần trăm/ tháng đến lúc nhận nhà:Chỉ TT:- 160 tr TT năm 2023.- Chia nhỏ TT...
      Dự án Akari City Nam Long, 77 Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      - Nội Thất: nội thất đầy đủ cao cấp.- DT 87m2, 3 PN 2  phòng vệ sinh.- chủ đầu tư đã thông báo nhận sổ hồng riêng.- Giá bao gồm thuế phí và...
      Eco Green Sài Gòn, 107, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Đồng - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Đất TP Thủ Đức hẻm 7m từ Phạm Văn Đồng vô 20mGiá nhà đất Q. Thủ Đức rẻ chưa từng thấy BÁN mảnh đất hẻm nhựa PHẠM VĂN ĐỒNG P. LINH TÂY . DT : 64,1  mét...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 60 m2 60,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư Eco Green đã giao SHR107, Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, TP. Hồ Chí Minhgiá mềm nhất thị trường - bao toàn bộ thuế phí đầy ...
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất tại Phường 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      BÁN ĐẤT Ở ĐÔ THỊ - P14 GÒ VẤP.Vị trí đất Sát bên TTTM dịch vụ siêu thi Emart, sát bên ủy ban nhân dân P. 14 có 3 MT.Hẻm cụt 6m, xây dựng full hết đất đc...
      Đường Số 44, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 52 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 52 m2 66,35 triệu/m2
      Bán đất - Đường Số 8 - Linh Xuân.Giá 3 tỉ 450 thỏa thuận giá.Phí gửi ACE chốt khách 40tr.Bán miếng đất Linh Xuân - TP. Thủ Đức.- miếng đất một sẹc hẻm...
      Hẻm 226, Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      4.1 tỉ đất Thiên Niên Kỷ - gần Hoàng Diệu 2 - p. Linh Trung - đường rộng 7m - nở hậu.mảnh đất đẹp duy nhất khu dân cư thiên niên kỷ.Cách Hoàng Diệu 2 chỉ...
      Đường 7, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường 22 - Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 63 m2 50,8 triệu/m2
      1. Mô tả:- Đất vuông, đẹp khỏi chỗ chê, muốn xây gì cũng đc rất phù cho vợ chồng trẻ mua xây dựng tổ ấm, KD đa ngành, khu vực nhiều nhà cao tầng, căn biệt ...
      Đường 22, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 56 m2 78,58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Ni Sư Huỳnh Liên gần căn hộ Bàu Cát 2 giá 4,4 tỉ.DT: 4 x 14m sổ hồng, không lộ giới, pháp lí sạch, hẻm an ninh, KDC văn minh.Kết cấu...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 52 m2 tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 52 m2 84,62 triệu/m2
      Bán nhà Phú Nhuận Hồ Văn Huê - 52m2, 4 phòng ngủ, cách hẻm ô tô 10m giá chỉ 4 tỉ 4.- Kết cấu 2 tầng, 4  phòng ngủ.- Do gia đình cần chuyển...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 25 m2, hướng Đông tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 25 m2 144 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ 6 - Q. 10 - đường 3 Tháng 2 - 25 mét vuông - hẻm oto - sát MT - hẻm thông - sổ vuông nở hậu.Mô tả:+ Kết cấu 2 tầng cực đẹp, với 2 PN, sân...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá 3 tỷ

      3 tỷ 40 m2 75 triệu/m2
      + Kết cấu: nhà đúc thật 1 trệt 1 lầu có 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Nhà phù hợp ở hay cho thuê, KD online.+ DT: ngang chuẩn 4m dài 10m. không quy hoạch.+...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng tại Đường 12 - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 0 m2
      * Vị Trí : MT Đs 12 - P. An Lạc - Bình Tân - Tp HCM ( Ngay vòng xoay Phú Lâm ) + DT : Ngang 4.2m dài 22m+ Kết cấu : 1 trệt - 2 lầu - sân thượng gồm sân...
      Đường 12, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 53 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 53 m2 71,7 triệu/m2
      Bán nhà Huỳnh Tấn Phát Q. 7 - DT to - gần MT - tiện xây mới - 53 mét vuông.liên hệ 0903 857 ***
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.