Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.856 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,46 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.46 tỷ 91 m2 38 triệu/m2
      "Khuyến mại sốc" - chỉ 2 suất ck khủng 300 tr tại DA "Grand Sunlake", Nhận nhà chỉ với 1,2 tỉ.contact phòng kinh doanh chủ đầu tư: 0988 309...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Giá thật cần bán chung cư 2 ngủ ở Eco Green City, 286 Nguyễn Xiển.DT 75 m2, thiết kế 2 ngủ.Hướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc.View thoáng...
      Eco Green City, 286, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 115 m2 36,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 115m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Golden Land.- Thiết kế: 3ngủ 2 VS,...
      Dự án Golden Land, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 89 m2 47,2 triệu/m2
      Mình cần bán căn 3  phòng ngủ 2 toilet toà Sun Square 21 Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm.DT: 89 mét vuông, 3 phòng ngủ 2  toilet, BC:...
      Sun Square, 21, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,65 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      3.65 tỷ 60 m2 60,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp 6th Element Tây Hồ, TP Hà Nội.DT 60m2, 2 PN.Nhà thiết kế đẹp, hiện đại và cao cấp, bao gồm:+ 01 phòng khách rộng...
      Dự án 6th Element, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 4,3 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.3 tỷ 0 m2
      Seasons Avenue Mỗ Lao.Căn toà S3 tầng 21 - 30.DT 94,55m2 (3 ngủ 2 vệ sinh).Cửa ĐN, logia ĐB + TB.Nội thất cơ bản chủ đầu tư, đang cho thuê.giá 4,3 tỉ (có...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Do chuyển đổi chỗ ở gia đình tôi cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh vin Green Bay Mễ Trì.Thiết kế đẹp: 3 phòng ngủ -...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Kim Giang - Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại tòa G1 căn hộ Five Star Kim Giang.- chung cư 2 ngủ 2  phòng vệ sinh, có DT 78m2. logia hướng Nam, siêu mát mẻ.- Nội thất...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      Chính thức ra hàng.Ra hàng toà ZR2 cùng tại Ocean Park Gia Lâm.Chính sách TT linh hoạt tiến độ trong 2 năm hoặc 4 năm. (Miễn lãi lên đến 8 năm cho hình thức...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 68 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 68 m2 66,18 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, nằm ngay chân tòa căn hộ chung cư Intracom, xung quanh tiện ích bạt ngàn trường cấp 1,2,3, khu vui chơi, chợ..+ Ngõ 4m, thông thoáng...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Vĩnh Thanh, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 80 m2, mặt tiền 5m tại Đan Phượng - Hà Nội, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 80 m2 54 triệu/m2
      CC gửi cần bán đất phân lô khu Pheo Đẫy - khu đô thị Tân Tây Đô.- DT 80 mét vuông.- MT = hậu 5m.- Mục đích sử dụng đất: Đất ở tại Nông Thôn, sử dụng...
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán nhanh miếng đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 75 m2 65 triệu/m2
      Đất đấu giá X2 thôn Bắc - Kim Nỗ - Đông Anh - HN.DT: 75 mét vuông.MT trục đường rộng 10m, vỉa hè 2m hạ tầng đẹp thông thoáng!.KDC phát triển, gần QL5,...
      X2 thôn Bắc, Xã Kim Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,82 tỷ

      4.82 tỷ 66 m2 73 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay lô DV Thị Trấn Trạm Trôi.- Vị trí sân vận động thể thao huyện hoài đức, cách QL 32 ~ 30m.- DT 66 mét vuông MT 4.4m = hậu.- Gia...
      Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội
      Đ
      Mr Nghĩa Râu Bđs Hoài Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 51 m2, mặt tiền 4m tại Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 51 m2 92,16 triệu/m2
      Cần thanh khoản lô đất đẹp nhất khu vực.- giá cả thương lượng: 4.7 tỉ.- DT: 51m2.- MT: 4.7m.- Vị trí: Ngõ 205 phố Xuân Đỉnh. Đối diện Đại Sứ Quán Hàn...
      Ngõ 205 Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 120 m2 tại Phường Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 120 m2 26 triệu/m2
      120m2 mặt trục chính đường nhựa oto tránh Hà Đông.Mặt trục chính Nhân Huệ, Đồng Mai.Xây bán 3 lô chừa đường 1.5 quá đẹp.Giá mặt đường rẻ nhất khu vực Hà...
      Đường Nhân Huệ, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 132 m2 tại Xã Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 132 m2 23,87 triệu/m2
      + Vị trí đất thuộc xã Nguyên Khê thuộc trục động lực phát triển Nhật Tân - Nôi Bài. Cách 5 kilomet tới cầu Nhật Tân.+ Khu vực đông cư dân, dân trí...
      Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 35 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 35 m2 110 triệu/m2
      Nhà Đẹp phố Khương TRung - DT35M, 5 TẦNG, - GIÁ 3,85 tỉ - Lô Góc , 3 Thoáng - 5 TẦNG 3 NGỦ FULL ĐỒ - GẦN HỒ -35M RA oto TRÁNH- ĐA TIỆN ÍCH. + bìa đỏ VUÔNG...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng. 48m2. 5 tỉ. Lô góc - 2 MT. Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân------------------------------------------------------LÔ GÓC - 2 MT - KHUNG CỘT...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.