Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.853 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 35 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      Cực gấp bán gấp nhà 35 mét vuông x 4 tầng oto đỗ cửa Mỗ Lao - Hà Đông. 4,7 tỉ.- DT: 35 mét vuông x 4 tầng. Bố trí gồm:Tầng 1: Khách, bếp,...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 3 tỷ

      3 tỷ 32 m2 93,75 triệu/m2
      Bán nhà ngay ngã 4 Thạch Bàn, Cổ Linh, 33 mét vuông x 5 tầng - nội thất đầy đủ như ảnh - 3,3 tỉ.Vị trí ngay sau chợ Thạch Bàn, ngõ tương đối ...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Yên Lộ - Hà Đông, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 30 m2 101,67 triệu/m2
      Nhà mới, xây 4.5 tầng, 30m2,Tầng 1: Phòng khách, bếp ăn,Tầng 2: 1 PN vệ sinh.Tầng 3: 1 PN, vệ sinh.Tầng 4: 11 PN, vệ sinh.Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi.Giấy...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bà Triệu - Hà Đông, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 46 m2 97,83 triệu/m2
      Nhà đẹp dân xây cuối đường Bà tr - Hà Đông.DT 46 mét vuông xây 4 tầng MT 3.5m.Ngõ cách oto 1 nhà.Xây 4 tầng mỗi tầng 2 phòng, nhà chắc chắn chỉ cần 1...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse 120 m2, giá 4,78 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.78 tỷ 120 m2 39,84 triệu/m2
      Bán sàn thương mại văn phòng Roman Plaza Tố Hữu, DT 120 mét vuông, có bìa đỏ pháp lí rõ ràng. Cho thuê KD văn phòng, showroom, phòng khám, thẩm mỹ,...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Cầu Am - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 35 m2 118,58 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Am 35/40m2, 4 tầng, MT 4.5m. Giá 4.15 tỉ Hà Đông, TP Hà Nội.MT rộng - nở hậu - 70 ra chợ - nhà dân xây - gần chợ - chủ thiện chí.- Ngõ nông...
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 90 m2, giá 5 tỷ tại Đường 990 - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng tại Dragon Village.căn nhà phố 6x15m giá 5 tỉ - hiện có 3 căn.căn nhà phố view công viên giá 5.5 tỉ - hiện có 2 căn.nhà phố thương ...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Celadon City Khu Emerald tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.DT: 71m.Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 phòng vệ sinh phòng khách, bếp...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,59 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.59 tỷ 78 m2 46,03 triệu/m2
      Với vị trí ngay MT Võ Văn Kiệt, cơ sở giao thông hoàn thiện kết nối thuận tiện, di chuyển vào Q. 1 chỉ 20 ph, là dự án duy nhất mua trực tiếp từ CĐT mà...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư 1  phòng ngủ Vista Verde với giá mềm nhất thị trường.- căn hộ chung cư 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 67 m2, giá 5 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - 1 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 67 m2 74,63 triệu/m2
      Do không ở HCM cần bán nhanh chung cư hiếm Delasol.DT 67m2, layout vuông vắn, view nội khu cực đẹp.Giá 5 tỉ đã bao hết phí thuế, đã bao gồm luôn phí bảo...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 104 m2 45,2 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp cao ốc Screc Tower, đc 974A Trường Sa, P. 12, Q. 3.- DT: 104 mét vuông, gồm 3 PN, 2  toilet.- chung cư ở...
      Screc Tower, 974A, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 61 m2 60,66 triệu/m2
      - Layout: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- DT: 61m.- giá: 3tỷ7 bao hết, có thỏa thuận.- Nội thất cơ bản từ CĐT thích hợp cho khách muốn thiết kế...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      chung cư Homyland Riverside tầng 8 tòa căn hộ B view hướng sông cực kỳ thoáng mát.* Giá chỉ 3 tỉ - Chưa bao gồm 5 phần trăm phí ra sổ.* DT...
      Homyland Riverside, 403A, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3 tỷ tại Đường Khuông Việt - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 84 m2 35,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Khuông Việt, Q.. Tân Phú.- DT: 84m2.- Thiết Kế: 3 PN, 2 tolet, logia view đẹp.- Tiện ích: shop tiện lợi, khu vui chơi trẻ em, cà ...
      Dự án Chung cư Khuông Việt, Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,34 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.34 tỷ 78 m2 42,83 triệu/m2
      - chung cư cao cấp 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 85 mét vuông , view TP thoáng mát.- giá chỉ 3tỉ 568tr (45tr/ mét vuông), rẻ hơn Q....
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Hậu Giang - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 86 m2 36,05 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Him Lam Chợ Lớn, Hậu Giang, Q. 6.DT: 86 mét vuông, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.Tiện ích: Khuôn viên rộng rãi, hồ bơi, gym, siêu...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường 9A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 110 m2 33,19 triệu/m2
      - DT: 110 mét vuông.- Thiết kế: 3 phòng ngủ/ 3 toilet.- giá: 3,650 tỉ (bao hết chi phí chuyển nhượng và tặng lại nội thất).- Phù hợp cho...
      Dự án Citizen Trung Sơn, Đường 9A, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.