Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.846 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 30 m2 tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà siêu phẩm gần mặt phố thịnh liệt - 30m2*5T - 3,65 tỉ - nhà tự xây - cứng cáp - duy nhất một căn bay nhanh.Vị trí:+ Vị trí đắc địa,...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 15 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hàng Buồm - Hoàn Kiếm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 15 m2 320 triệu/m2
      Vị trí lõi phố cổ, hiếm nhà mp bán.Phố Hàng Buồm là con phố chính trong lõi phố Cổ, nơi mệnh danh thiên đường KD, hiệu suất kd cực cao, mở cửa là có tiền.10...
      Phố Hàng Buồm, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán căn shophouse 40 tầng, 74 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 74 m2 44,6 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê nhà phố thương mại khối đế IA20 Ciputra giá 3.3ty 0382 276 ***.Thông tin mô tả.Bán và cho thuê sàn văn phòng, thương mại tòa IA20...
      Dự án IA20 Ciputra, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán shophouses 2 tầng, 109 m2, giá 4,03 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.04 tỷ 109 m2 37 triệu/m2
      - Bán sàn văn phòng dự án NHS Trung Văn - Nam Từ Liêm - thành phố Hà Nội - DT: 70m - 88m - 93m - 100m - 109m.- giá: 38 - 41 tr/m.- Đóng 30 phần ...
      Dự án NHS Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      + liên kế b1.4 DT 100 mét vuông chỉ hơn 4 tỉ .+ liên kế b1.1 nhỉnh 5 tỉ + liên kế b1.2 nhỉnh 6 tỉ + liên kế b1.3 nhỉnh 6 tỉ + căn biệt thự thanh...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 56 m2, giá 4,52 tỷ tại Đường Thạnh Lộc 19 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.52 tỷ 56 m2 80,72 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà ô tô chạy tới nơi, gần ngã 4 ga, P. thạnh lộc Q. 12:+ SHR, pháp lí chuẩn.+ Vị trí trong KDC nên vô cùng yên tĩnh, an nình và khí hậu...
      Đường Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 50 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 22 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 50 m2 84 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đường Thạnh Xuân 22, Q. 12.+ Nhà 1 trệt 2 lầu: 4 phòng ngủ.+ Đường nhựa ô tô 5m.+ SHR.+ Hiện trạng nhà trống, sạch sẽ.+ Xung quanh...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp Hưng Phúc Phú Mỹ Hưng - Q. 7. DTSD 78  mét vuông, 2 PN, nhà đẹp, nội thất xịn xò, view thự, SHR, giá 4,2 tỉ. L/H...
      Dự án Hưng Phúc Premier, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 0 m2
      Ngộp bank cắt lỗ một căn duy nhất 1 phòng ngủ, view Xa Lộ, giá 5 tỉ all in.DT: 48,2m2.Cắt lỗ gấp bán chỉ 5 tỉ bao phí.liên lạc chính chủ: 0356 413...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 91 m2 46,16 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm chung cư bán tại căn hộ chung cư Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7, TP....
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 52 m2 94,24 triệu/m2
      Bán chung cư Lumiere Riverside P. An Phú, Q. 2, Thảo Điền.- Căn 1 phòng ngủ - 52.7m. - View sông - Tòa East - Căn số 08.- Nội thất: Bếp trên bếp...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,18 tỷ tại Đường D1 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.18 tỷ 100 m2 41,8 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Him Lam RiverSide (Đường D1, P. Tân Hưng, Q. 7).- DT: 100 mét vuông. 2 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng giặt, phòng khách,...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Melody, đường Âu Cơ, Tân Phú. 92m2, 3 phòng ngủ, 2WC* giá: 3,5 tỉ, thỏa thuận.Tiện ích đầy đủ: Có hồ bơi, siêu thị, khuôn...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường D1 - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Him Lam RiverSide (Đường D1, P. Tân Hưng, Q. 7).- DT: 85 mét vuông. 2 PN, 2  phòng vệ sinh. Bếp, phòng giặt, phòng...

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 91 m2 49,46 triệu/m2
      liên lạc: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7, TP. Thành phố ...

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      GIỎ HÀNG căn hộ chung cư CARILLON 7, TÂN PHÚ, 1 phòng ngủ_ 2 phòng ngủ_ 3 phòng ngủ, giá mềm CHO THÁNG12, GIÁ 2,4tỉ.liên hệ: 0939 125...
      Dự án Carillon 7, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 78 m2 57,7 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ - tầng đẹp Hưng Phúc - Happy Residence dễ mua, dễ bán, dễ cho thuê.Thiện chí bán - 4.5 tỉ.KH thiện chí mua - chủ thỏa thuận nhanh...
      Dự án Happy Residence, Đường Số 16, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Cần bán chung cư Urban Green nằm ở đường số 6, TP Thủ Đức.CĐT: Kutso Home.DT: 65  mét vuông.Giá: 3.5 tỉ chưa thuế giá trị gia tăng.Bàn giao nhà...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.