Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.846 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn (2 ngủ - 87.5 mét vuông) - Sunshine City - Bắc Từ Liêm - gọi ngay xem nhà: 0966 470 ***.+ Cửa: Nam, tầng trung đẹp.+ logia: Bắc...
      Dự án Sunshine City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 56 m2, hướng Đông - Nam tại Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,14 tỷ

      3.14 tỷ 56 m2 56 triệu/m2
      Mình cần bán lô đất thổ cư SĐCC.DT 56 mét vuông, sẵn nhà 2 tầng, đất ô góc 2 MT, Đông Nam - hướng Tây Nam.Đường trước đất trải nhựa oto tải...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường Đồng Mai - Hà Đông - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      MẶT ĐƯỜNG CHÍNH - ÔTÔ TRÁNH - KD SẦM UẤT - GIÁ SIÊU RẺ CHO NĐT PHÂN đc 3 LÔ BÁN. Bán miếng đất P. Đồng Mai Q. Hà Đông, 120m2, mặt chính KD, đường ôtô...
      Đường Nhân Huệ, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Bán mảnh đất 67 m2 tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 67 m2 62,69 triệu/m2
      - Tôi chính chủ bán lô đất góc thoáng ngay tại đường Đông Hội, Đông Anh, TP Hà Nội, mạnh đất cực đẹp bán cho ai có nhu cầu mua ở, KD, đầu tư.+ DT 67m2,...
      đường Đông Hội, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội
      )
      Minh Dương ( Phó Bql Eurohome ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 80 m2 54,38 triệu/m2
      Đất mặt phố Q. Bắc Từ Liêm, KD, ở sướng, tương lai đường trước mặt 13m, đây là khu vực không khí trong lành mát mẻ và thoáng, một bên giáp dòng sông hồng...
      Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 42 m2 87,62 triệu/m2
      SIÊU hot NHÀ VĂN QUÁN, HÀ ĐÔNG 42m², 3 TẦNG, DÂN XÂY, GIÁ CHỈ 3,68 tỉ. liên lạc: 0382 083 ***Chính chủ cần bán ngay nhà tại Trần Phú, Văn Quán, Hà Đông...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường Văn Cao - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      + Vị trí cạnh ngã 4 Văn Cao & Thụy Khuê, cách hồ tây 200m, đối diện trường cấp 1 Chu Văn An.+ DT 30m2, 5 tầng, đẩy đủ công năng sử dụng.+ Nhà 2 mặt ngõ...
      Đường Văn Cao, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 32 m2 93,75 triệu/m2
      3 tỉ NHỈNH CÓ NGAY NHÀ ĐẸP NGUYỄN CHÍNH 32m*4T MT5m - 10M oto TRÁNH - NGÕ THOÁNG RỘNG - KD ONLINE - DÂN XÂY CHẮC CHẮN -Ở SƯỚNG - Nhà 4 tầng dân xây chắc...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 45 m2 84,45 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay nhà mặt tiền KIM GIANG , TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN , CÁCH ngã 4 SỞ CHỈ 3 ph DI CHUYỂN , GẦN CÁC trường đại học LỚN , BV , CHỢ...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 42 m2 116,67 triệu/m2
      NHÀ MỚI BÙI XƯƠNG TRẠCH - oto ĐỖ CỬA VIP Nhà 5 tầng mới khôngong, hai thoáng, giếng trời thông 5 tầng, 4 PN, tiện nghi đầy đủ, oto đỗ cửa, sân chung rộng...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 50 m2 tại Đường Tựu Liệt - Tam Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay -Ngõ thoáng oto tránh -Nội thất giá trị chủ thiện chí bán -Tiện ích ngập trànbìa đỏ chính chủ sãn sàng giao dịch liên hệ ngay E Dương...
      Đường Tựu Liệt, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 36 m2 112,5 triệu/m2
      NHÀ LÔ GÓC 2 THOÁNG - MT RỘNG NGÕ NÔNG GẦN PHỐ - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN NGAY GẦN BÃI GỬI XE ô tô Nhà đẹp long lanh về ở luôn, 3 ngủ đủ công năng. Gần phố...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LONG BIÊN - GẦN NGAY CẦU VĨNH TUY - MỚI TINH - 3.x tỉ - thiết kế : 3 PN , 4 WC khép kín - oto cách nhà chỉ 20 m -tầng 1 : phòng khách, bếp, tầng...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 32 m2 105,63 triệu/m2
      👉 NHÀ NGÔ GIA TỰ - ĐỨC GIANG - MỚI TINH - NHỈNH 3 tỉ tí teo- DT 32m x 5 tầng , nội thất hoàn thiện , thiết kế tỉ mỉ và tinh tế . - Vị trí : Ngõ phố Hoa...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 53 m2 94,34 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí siêu đẹp, cách Phố Vọng 40m ngõ trước nhà xe ba gác chạy thoải mái.Vị trí trung tâm Q. Hai Bà Trưng, gần BV Đa Khoa An việt, vài ph di...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Phố Trạm, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 35 m2 141,43 triệu/m2
      Nhà ai gặp khó nhưng chính chủ phất lên như diều gặp gió.bán gấp nhà 3 mặt thoáng, với 5 tầng thông nắng gió chói loà- Sẵn bìa đỏ cầm tay nhượng ngay cho...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 47 m2 101,07 triệu/m2
      Nhà nằm trên ngõ 168 Kim Giang, 2 oto tránh nhau, ngõ to như phố.Vị trí nhà cách ngã 4 Sở hơn 1 kilomet, giao với các phố Khương Đình, Khương...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 38 m2 102,64 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ VĂN PHÚ, HÀ ĐÔNG 38m², 5 TẦNG, DÂN XÂY, GIÁ CHỈ 3,9 tỉ. liên hệ: 0382 083 ***Chính chủ cần bán nhanh nhà tại KĐT Văn Phú, Hà Đông ngay sát...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá