Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.959 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 50 m2, hướng Đông-Nam tại Song Phương - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,77 tỷ

      7.77 tỷ 50 m2 155,4 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất dịch vụ khu X2, xã Song Phương, huyện Hoài Đức, TP. thành phố Hà Nội (nay: xã Sơn Đồng, TP. thành phố Hà Nội). bìa đỏ chính...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Song Phương, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 33 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 33 m2 272,73 triệu/m2
      - 10M oto TRÁNH - NGÕ ĐẸP - NHÀ DÂN XÂY - SỔ ĐẸP - NHÀ ĐẸP- Nhà nằm ở vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng thông thoáng, cạnh trường cấp 1 Giáp Bát, chợ ngay...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 109 m2 tại Đường Đỗ Đăng Tuyển - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 14,8 triệu

      14.8 triệu 109 m2 0,14 triệu/m2
      💥 Toà căn hộ chung cư lô góc 2 MT – vị trí kim cương:📍 Đỗ Đăng Tuyển – Nguyễn Lai🔥 Điểm vàng khiến NĐT săn đón:✅ Đối diện căn hộ chung cư Bộ Quốc...
      Đường Đỗ Đăng Tuyển, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 40 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 5 TẦNG THANG MÁY - đầy đủ nội thất ĐẸP LONG LANH - BA BƯỚC RA MẶT PHỐ - 6 PHÒNG KHÉP KÍN - VỪA Ở VỪA KD.Khu vực đông cư dân gần phố Kim Đồng,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 66 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 25 - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 66 m2 159,1 triệu/m2
      - DT: 4m*17m vuông đẹp. Hiện trạng 2 tầng hợp xây sửa mới (KV đc xây 5 tầng).- Xung quanh là các trường HUTECH, FTU2, UEF, HIU, UTC2.., Khu vực có nhu cầu...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 69 m2 tại Đường Kim Đồng - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 69 m2 268,12 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 6 TẦNG THANG MÁY - nội thất đầy đủ ĐẸP LONG LANH - VF3 QUA CỬA - BA BƯỚC RA MẶT PHỐ - 10 PHÒNG KHÉP KÍN - VỪA Ở VỪA KD VĂN PHÒNG.Khu vực đông cư...
      Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 89,9000015258789 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 1 - Quận 12, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 89,91 m2 97,89 triệu/m2
      Nhà DT lớn gần An Sương, chợ Lạc Quang, BV Tâm Trí,...– phù hợp ở gia đình, văn phòng, KD online• DT đất: 89,9m²• Kết cấu: 1 trệt 3 lầu• DT sàn sử dụng:...
      90 Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Bồ Đề - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 30 m2
      bìa đỏ sẵn sàng GD ngay. ☎️Call/Zalo : 0967803268 Mr Dũng - Chuyên bất động sản Thổ cư. 👉Vị trí đẹp ở lâu dài, hồ điều hoà, gần trường, chợ, di chuyển...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 75,5999984741211 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 75,6 m2 148,15 triệu/m2
      📍 đc: 653/19 Quang Trung, P. 11, Q. Gò Vấp💎 Vị trí cực đẹp:* Hẻm 1/ đường Quang Trung, trung tâm sầm uất bậc nhất Q. Gò Vấp.* KDC VIP, an ninh, dân trí...
      653/19 Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 2230 m2 tại Xã Long Tân - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 12,25 tỷ

      12.25 tỷ 2230 m2 5,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường Dh719 Long Tân Dầu Tiếng Bình . Đường nhựa 12m thông  DT 2230m². Thổ cư 100m Giá 12 tỉ 250tr DT : 2650m². Thổ cư...
      Đường DH716, Xã Long Tân, Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà riêng 72 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      🏡🔥 GIẢM SỐC 600 tr – hẻm xe hơi ĐỖ CỬA –72m2  NGANG GẦN 5M THẠNH XUÂN 21 – Q12 GIÁP GÒ VẤP 🔥🏡💰 Giá chào mới chỉ: 3.7 tỉ - 299.14.72📉 Chủ liên...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 42,900001525878906 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 896 triệu

      896 triệu 42,91 m2 20,89 triệu/m2
      bán ngay NHÀ 2 TẦNG – HẺM ÔTÔ THẲNG TỚI NHÀ – PHAN VĂN TRỊ, BÌNH THẠNH._ Nở hậu 5m tài lộc, khu an ninh bậc nhất – gi.á mềm hơn khu vực._ H.ẻ.m ô tô – ôtô...
      Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 63 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 940 triệu

      940 triệu 63 m2 14,93 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 63m² (5x12,6m). Có nở hậu.- Giá 940tr niêm yết không thỏa ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 62 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Hưng - Quận 7, giá 980 triệu

      980 triệu 62 m2 15,81 triệu/m2
      - DT: 62m²,ngang 4 dài 15,5, giá 980 tr còn thỏa thuận.- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- SHR năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực không bị giải...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán building Điện Biên Phủ Q1, hầm 6 tầng, 90 m², HĐT 150tr/th, giá 65 tỷ

      65 tỷ 90 m2 722,23 triệu/m2
      Bán Building MT Điện Biên Phủ – P. Đa Kao, Q. 1 | building trung tâm đoạn 2 chiều cực đẹp📍 Tọa lạc trên tuyến Điện Biên Phủ đoạn 2 chiều, vị trí giao...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 79 m2, giá 5,55 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.55 tỷ 79 m2 70,26 triệu/m2
      KH vui lòng liên hệ ngay Zalo số: 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn bán:  - căn hộ Haven Park , tầng cao ,...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Bán nhanh nhà 65 m2 tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      DT: 65 mét vuông, ngang 5 dài 13- Hẻm 5m oto đi thoải mái- sổ hồng riêng năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực không bị giải tỏa, quy hoạch.-...
      Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!