Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.416 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Chùa Quỳnh giá 22.5 tỷ. dt 90m2. MT 12m.

      22.5 tỷ 90 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Chùa Quỳnh giá 22.5 tỷ. dt 90m2. MT 12m.Phố Chùa Quỳnh bệnh viện Thanh Nhàn thông phố Hồng Mai kinh doanh vỉa hè tương lai cực...
      Phường Phường Đồng Nhân, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp Mặt ngõ Minh Khai giá 22.8 tỷ, 85mx5T, ĐẸP, KD tốt

      22.8 tỷ 85 m2 268,24 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp Mặt ngõ Minh Khai giá 22.8 tỷ, 85mx5T, ĐẸP, KD tốtDiện tích 85mx5 tầngMặt tiền rộng 5mHướng Nam-Nhà xây khung 5 tầng bê tông kiên cố,...
      Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LÊ THANH NGHỊ giá 20 tỷ, 50m2/cấp 4, MT 3.08m

      20 tỷ 50 m2 400 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LÊ THANH NGHỊ giá 20 tỷ, 50m2/cấp 4, MT 3.08mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Bách Khoa, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Lê Thanh Nghị giá 20 tỷ, 60m2. Kinh doanh tốt

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Lê Thanh Nghị giá 20 tỷ, 60m2. Kinh doanh tốtDiện tích 60m2. Hướng chính Nam. Hiện trạng trên đất sẵn nhà cấp 4 rộng rãi,...
      Phường Phường Bách Khoa, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 152 m2 tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 22,2 tỷ

      22.2 tỷ 152 m2 146,06 triệu/m2
      🏡 ĐẤT MẶT NGÕ DƯƠNG VĂN BÉ – 152m2 – NHỈNH 140TR/m2 – PHÙ HỢP XÂY CCMN– Vị trí đẹp, vài bước chân ra phố lớn, gần Time City, trường Đại học KD & Công...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 703 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Niệm - Tân Phú, giá 24 tỷ

      24 tỷ 703 m2 34,14 triệu/m2
      *Toà VP MT Tân Phú*[8 x 18 - 703 mét vuông sàn] 7 tầng_thang máy- 24 tỉ (không lộ giới)+ Vị trí giữa Thạch Lam_Thoại Ngọc Hầu. khu đồng bộ vỉa hè 3m...
      Đường Lê Niệm, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 500 m2 tại Đường Mai Xuân Thưởng - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 500 m2 44 triệu/m2
      Cần Bán miếng đất MT đường Mai Xuân Thưởng, P8, Đà Lạt 500m²DT: 500m²; Ngang 12m;Đất 2 MT cực thoáng đẹp - vị trí thuận lợi cho xây dựng hotel - Nhà hàng -...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán đất dự án 154 m2 tại Đường Thiết Bị Điện - Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 23,87 tỷ

      23.87 tỷ 154 m2 155 triệu/m2
      ✅ Bán đất tái định cư Lương Nỗ, Tiên Dương - Mặt đường 40m - Đường Thiết Bị Điện nối dài:- DT: 154m- MT: 7.51m- Mặt đường Thiết Bị Điện nối dài, rộng 40m,...
      Đường Thiết Bị Điện, Tiên Dương

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LÊ THANH NGHỊ giá 27.5 tỷ, 52.1m x 4 tầng, MT 3.5m

      27.5 tỷ 52 m2 528,85 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LÊ THANH NGHỊ giá 27.5 tỷ, 52.1m x 4 tầng, MT 3.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An...
      Phường Phường Lê Đại Hành, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Gia đình cần bán nhà Phố Hồ Đắc Di giá 27.5 tỷ, 80mx6T, Kinh doanh tốt, Oto đỗ

      27.5 tỷ 80 m2 343,75 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà Phố Hồ Đắc Di giá 27.5 tỷ, 80mx6T, Kinh doanh tốt, Oto đỗMô tả:Thay đổi mục đích đầu tư nên cần sang nhượng lại gấp căn nhà nằm trong...
      Phường Phường Nam Đồng, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ TRẦN HỮU TƯỚC giá 27.5 tỷ, 74.5m x 6T, MT 3,5m

      27.5 tỷ 75 m2 366,67 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ TRẦN HỮU TƯỚC giá 27.5 tỷ, 74.5m x 6T, MT 3,5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Nam Đồng, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

27.5 tỷ 75 m2 366,67 triệu/m2
      Phường Phường Nam Đồng, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ Phố Trần Phú giá 28 tỷ, 64m x 5T, MT 3,2m

      28 tỷ 64 m2 437,5 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ Phố Trần Phú giá 28 tỷ, 64m x 5T, MT 3,2mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Hàng Trống, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LA THÀNH giá 20 tỷ, 33m x 2 tầng, MT 3.2m

      20 tỷ 33 m2 606,07 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố LA THÀNH giá 20 tỷ, 33m x 2 tầng, MT 3.2mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 105 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 105 m2 223,81 triệu/m2
      - Cần bán thu hồi vốn giá rẻ hơn thị trường căn duplex thông tầng 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, tặng thiết kế layout 3 phòng ngủ, giá...
      đường Nguyễn Trãi, phường Nguyễn Cư Trinh, quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 300 m2, giá 22 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      22 tỷ 300 m2 73,34 triệu/m2
      căn biệt thự bìa đỏ VĨNH VIỄN – PHƯỢNG HOÀNG BÃI CHÁY, HẠ LONG – SIÊU PHẨM HIẾM CÓBán căn BT1-C3 dự án Khu căn biệt thự & hotel Vườn Phượng Hoàng –...
      Đồi A1, phía Tây cầu Bãi Cháy, TP Hạ Long, Quảng NinhPhường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 264 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 264 m2 75,76 triệu/m2
      CẦN BÁN ĐẤT + NHÀ NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU – NGŨ HÀNH SƠN📐 DT trên sổ: 264m2 (ngang 12,2m)👉 Đặc Biệt DT thực tế sử dụng: 360m2 (ngang 16,2m)🏡 Hiện trạng TS: •...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 110 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 28,6 tỷ

      28.6 tỷ 110 m2 260 triệu/m2
      🔥 ĐẤT HIẾM CỔ ĐIỂN – THANH TRÌ – MT RỘNG – oto TRÁNH 🔥📐 DT: 110m²💰 giá: 2X.X tỉ (có thỏa thuận cho khách thiện chí).✔️ Sổ vuông, cực đẹp, chính...
      Xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.