Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 24 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      24 tỷ 300 m2 80 triệu/m2
      bán nhanh căn villa khu Euro Village 2 - Hoà Xuân - Đà Nẵng.Thông tin chi tiết:DT: 300m2 ngang 12m.DT sàn 413m2.Tây Bắc.Công năng: 3 tầng với 5 phòng...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 280 m2, giá 28 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 280 m2 100 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập Amelie Villa - Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè, cách đô thị Phú Mỹ Hưng Q7 15 ph di chuyển.- Đáp ứng đầy đủ tiện ích nội khu: Hồ bơi, khu vui...
      Dự án Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Mỹ Đình I, giá 23,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      23.5 tỷ 108 m2 217,6 triệu/m2
      Cần bán nhà BT - liên kế trong khu Mỹ Đình - Lê Đức Thọ, đường 12m, vỉa hè 3m, oto dừng đỗ thoải mái, phù hợp để ở, làm văn phòng hay KD cho thuê. Nay cần...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 220 m2, giá 24 tỷ tại Đường Bình Lợi - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 220 m2 109,1 triệu/m2
      Bán căn biệt thự chính chủ Bình Lợi P. 13 Bình Thạnh đường rộng 16m cạnh sông- Căn duy nhất trong khu vực về giá dưới 25 tỉ, chính chủ là kỹ sư xây dựng...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề Vinhomes Imperia Hải Phòng , giá 22 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      22 tỷ 144 m2 152,78 triệu/m2
      Song lập Manhattan - vin Imperia đã hoàn thiện full nội thất cao cấp.giá siêu mềm.DT 144 mét vuông (12x12m). diện tích xây dựng: 91,7 mét ...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Liền kề Him Lam Vạn Phúc, giá 28,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      28.5 tỷ 91 m2 313,19 triệu/m2
      + Cần bán nhanh 3 căn liên kế Him Lam Vạn Phúc, bao gồm 2 căn thường và một căn góc, 3 căn liền nhau, có thể bán rời từng căn, hoặc bán cả 3 căn liền,...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, giá 20,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      20.5 tỷ 60 m2 341,67 triệu/m2
      6T , THANG MÁY ,MT 4.5m, P LÔ, NGUYỄN THỊ ĐINH, ĐỖ QUANG, HOÀNG NGÂN, TRẦN DUY HƯNG , CG , VỈA HÈ, ô tô TRÁNH, ĐỖ, KD VP..Phù hợp cho thuê văn phòng,...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự Kahuna Hồ Tràm Strip, 2 tầng, giá 20,3 tỷ tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      20.3 tỷ 355 m2 57,19 triệu/m2
      Dự án Ixora Hồ Tràm GĐ 2 - chào bán mới, giá chính thức từ CDT.Bảng giá từ chủ đầu tư.- Villa 2 phòng ngủ hồ bơi riêng view biển (355 mét ...
      Dự án Ixora Hồ Tràm , Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 26 tỷ tại Quận Thủ Đức

      26 tỷ 180 m2 144,45 triệu/m2
      Cần bán ngay giá rẻ chính chủ căn biệt thự, ngôi nhà phố, nhà phố thương mại shophouse cao cấp KĐT Vạn Phúc City TP Thủ Đức. * liên hệ ngay: Mỹ...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 30 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 170 m2 176,48 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi sang khu 2 vin Harmony. Nên muốn nhượng lại biệt thự song lập anh Đào.- DT: 170m2 XD: 110m2/sàn 3.5 tầng.- Hiện trạng hoàn thiện nội...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Anh Đào, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 25 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 160 m2 156,25 triệu/m2
      Cần bán ngay giá rẻ chính chủ căn biệt thự, nhà mặt tiền, nhà phố thương mại shophouse cao cấp KĐT Vạn Phúc City TP Thủ Đức. * L/H: Mỹ Nga: 0903...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, giá 26,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      26.8 tỷ 165 m2 162,43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự Vinaconex khu trung văn, lô góc 2 MT, đường rộng rãi, 3 oto tránh nhau, vỉa hè rộng 6m, phù hợp KD, làm văn phòng.Giao...
      Dự án KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, giá 20 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      Gia đình chuyển đi định cư ở nước ngoài cần bán căn Ngọc Trai đào nhỏ gần Hồ rộng 24ha nước ngọt và Hồ 6ha nước mặn.Trong quần thể dự án OCP1 đầy đủ tiện...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 75 m2, giá 26 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      26 tỷ 75 m2 346,67 triệu/m2
      Vị trí đẹp hiếm - nhà Nguyễn Tuân - ngõ thông ô tô dừng đỗ - gần nhiều tiện ích vip.+ Toà văn phòng 6 tầng - thang máy, garage - ở và KD.+ Nguyễn Tuân...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 23,6 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      23.6 tỷ 226 m2 104,43 triệu/m2
      sang nhượng căn ngọc trai view hồ- DT:226m- ngang 12m- DTXD 120 mét vuông/sàn Hướng: TTMGIÁ:23.6 tỉ contact: 0842 366 ***
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 163 m2 162,58 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự lô góc tại Trung Văn thuộc dự án Vinaconex 3.căn biệt thự nằm lô góc vỉa hè 10m.DT 163m2 MT 22m. Xây dựng 4 tầng.
      Dự án CT1 Trung Văn - Vinaconex 3, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 162 m2, giá 23,9 tỷ tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      23.9 tỷ 162 m2 147,54 triệu/m2
      - Vị trí: Góc Đỗ Xuân Hợp và Song Hành Lakeview sắp thông xe, kết nối Q. 2 - Mai Chí Thọ chỉ 1 con đường. Về Q. 1 chỉ 15p (qua hầm Thủ Thiêm), Lương Định...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 166 m2, giá 22,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      22.9 tỷ 166 m2 137,96 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự tại Lucasta Villa - Khang Điền.căn biệt thự song lập & đơn lập.giá từ 22,9 tỉ/căn.LH Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.KDC căn biệt ...
      Dự án Lucasta Villa, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.