Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Chung cư Intracom 1 Trung Văn, giá 23,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      23.5 tỷ 143 m2 164,34 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự song lập, bìa đỏ 143 mét vuông, xây 4 tầng, MT 6.2m ở Khu căn biệt thự Intracom, đường Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm.Nhà có...
      Dự án Intracom1, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn biệt thự Khu biệt thự Hưng Thái, 3 tầng, giá 24 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 126 m2 190,48 triệu/m2
      1/ Hưng Thái phố vườn nhà đang trống DT 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu - nhà tiện sửa chữa mới - hướng nam - sổ hồng riêng cầm tay. Giá 24 tỉ.2/ Hưng Thái nhà mới...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu biệt thự Villa Park Quận 9, giá 28,2 tỷ tại Quận 9

      28.2 tỷ 300 m2 94 triệu/m2
      Chủ cực kỳ thiện chí bán biệt thự Villa Park.DT sàn lớn, phòng khách thuộc top căn rộng nhất. Giá 94 tr/ mét vuông.Giá này đã giảm chào 20 phần ...
      Dự án Villa Park, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 4 tầng, giá 24,3 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      24.3 tỷ 388 m2 62,63 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị Quang Minh (Long Việt), TT. Quang Minh, Mê Linh, TP Hà Nội.Biệt thư đơn lập xây mới, nội thất đầy đủ sang xịn, rất phù...
      Dự án KĐT Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 22,53 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      22.53 tỷ 240 m2 93,88 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, đáp ứng đầy đủ các tiện ích hiện đại và an ninh tuyệt đối?Tại KĐT Vsip Từ Sơn Bắc Ninh, nơi đem đến cho bạn...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Chung cư 130 Nguyễn Đức Cảnh, giá 21 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      21 tỷ 150 m2 140 triệu/m2
      - Nhà vị trí quá đẹp, lo góc, 3 mặt thoáng của khu căn biệt thự 130 Nguyễn Đức Cảnh, khu dân trí đẳng cấp, an sinh xã hội tuyệt vời nhất Q. Hoàng Mai,...
      Dự án 130 Nguyễn Đức Cảnh, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 150 m2, giá 27,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      27.8 tỷ 150 m2 185,34 triệu/m2
      Căn song lập cuối cùng view quảng trường Kinh Đô Ánh Sáng Vin Ocean Park 2 The Empire.Với DT: 150 mét vuông.MT: 10m, sâu 15m.Thiết kế nhà đẹp 4 tầng 1...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn liền kề Vinhomes Thăng Long, 4 tầng, giá 24,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      24.5 tỷ 180 m2 136,12 triệu/m2
      BTSL ô góc vị trí đẹp, thoáng 2 mặt đường vài bước chân ra đến hồ tại vin Thăng Long.DT đất 180m2, Đông Nam.DT xây 80m2/sàn, tổng diện tích xây dựng...
      Dự án Vinhomes Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 86 m2, giá 26,3 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      26.3 tỷ 86 m2 305,82 triệu/m2
      Gia đình không muốn cho thuê cần bán lại căn.căn biệt thự liên kế khu.cà phê Nhất Long, khu liên kế Duy nhất, đẹp nhất Times city.Tất cả đều ở và KD...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 98 m2, giá 28,75 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      28.75 tỷ 98 m2 293,37 triệu/m2
      Bán Nhà đầy đủ nội thất Luxury ngay đầu cổng đường chính nhất dự án.- Khu Compound an ninh tuyệt đối.- DT 5 x 19,6m = 98,2 mét vuông.- Xây dựng 1...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 126 m2, giá 28,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      28.5 tỷ 126 m2 226,2 triệu/m2
      căn biệt thự mini - lô góc MT siêu khủng - ôtô tránh - ngõ thông - KD - ở sướng.- Nhà mình bán lô góc MT cực khủng, trước nhà tương lai mở đường ngõ cực...
      Ngõ 260, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 26 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 250 m2 104 triệu/m2
      căn biệt thự góc 2 MT khu A Làng ĐH siêu đẹp cần bán.DT 10x25m (đất).Xây dựng: 1 trệt 2 lầu, phong cách hiện đại.Vị trí đắc địa tại góc đường 2 MT lớn Khu...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 28 tỷ tại Đường 28 - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      28 tỷ 250 m2 112 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư căn biệt thự ngay bến du thuyền - ngay mặt biển vịnh di sản - quỹ đất khan hiếm còn sót lại ở Hạ Long!- pháp lí đất ở, sở hữu lâu dài.- chủ...
      Đường 28, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay liền kề 6 tầng, 95 m2, giá 21 tỷ tại Đường Trung Yên - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      21 tỷ 95 m2 221,06 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Trung Yên 11, Yên Hoà, Cầu Giấy, vỉa hè 3m, 3 oto tránh, KD.- DT: 95m2 (bìa đỏ), MT: 5.7m.- đc: Trung Yên 11, Gần ngay đường Trung Kính...
      Đường Trung Yên 11, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Cầu Bươu, 3 tầng, giá 20 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      20 tỷ 245 m2 81,64 triệu/m2
      Cần bán biệt thự xây thô tại KĐT Cầu Bươu, Tân Triều, Thanh Trì, Thủ đô Hà Nội.DT: 245m2.MT: 19m.Đông Bắc.pháp lí: bìa đỏ chính chủ.Nhà đã xây thô 3...
      Dự án KĐTM Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 98 m2, giá 25,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      25.2 tỷ 98 m2 257,15 triệu/m2
      Nhà nội thất đầy đủ cao cấp, nằm vị trí đẹp nhất dự án, đối diện khu tiện ích, công viên.- Vị trí: Nằm gần vòng xoay Liên P., ngay lối lên cao tốc Long...

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Phùng Khoang, giá 22 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 150 m2 146,67 triệu/m2
      Cần Bán căn biệt thự của chị gái mình tự xây 500 mét vuông 67 Phùng Khoang, Nam Từ Liêm. 150 mét vuông x 5Tầng nội thất đầy đủ 22 tỉ,...
      Dự án Khu đô thị mới Phùng Khoang, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 360 m2, giá 29 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      29 tỷ 360 m2 80,56 triệu/m2
      Đơn vị phát triển: Tập đoàn BIM Group.Vị trí dự án: Bán đảo 1 Hạ Long Marina TP. Hạ Long tỉnh Quảng NinhQuy mô: 2.500 mét vuông, sở hữu riêng 900m...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Hạ Long, Quảng Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.