Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.410 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 172 m2, giá 28 tỷ tại Đường Tân Thắng - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 172 m2 162,8 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự cực kỳ đẹp, sang trọng - đường Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.- DT: 12m x 15m.- Kết cấu: 1 trệt - 3 lầu.Nhà mới,...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Discovery Complex, 5 phòng ngủ, 393 m2, giá 30 tỷ tại Cầu Giấy

      30 tỷ 393 m2 76,34 triệu/m2
      Penthouse Discovery Complex - view tr đô.- Chỉ có 02 loại căn 393m2 và 311 m2.- Đây là penthouse có thiết kế đỉnh nhất thị trường vì: Vừa penthouse, vừa căn...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 200 m2, giá 23 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      23 tỷ 200 m2 115 triệu/m2
      💥 100 phần trăm HIẾM - RẺ! liên kế NAM TỪ LIÊM 200 mét vuông SÁT VÁCH MỸ ĐÌNH - VIEW ĐỈNH - KD, VĂN PHÒNG HỆ CỰC PHẨM - GIÁ ĐẦU TƯ MỀM HƠN BÚN...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự Cityland Park Hills, 3 tầng, 120 m2, giá 21 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      Chủ đang cần bán ngay nhà trong KDC Cityland Phan Văn Trị P10 Gò Vấp.DT 6*20m, kết cấu hầm 3 lầu.Đang cho thuê 60tr/tháng.Vị trí đẹp, khu vực đa tiện...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 5 tầng, giá 22,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      22.5 tỷ 73 m2 308,22 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán ngay nhà liên kế 90 Nguyễn Tuân, thuộc dự án Q. trung tâm Thanh Xuân. Khu vực có bảo vệ, dân trí cao vừa ở và KD giá 22.5 tỉ....
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Chung cư 90 Nguyễn Tuân, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân

      25 tỷ 90 m2 277,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lk dự án 90 Nguyễn Tuân.căn hộ góc ngoại giao gia đình đc lựa chọn từ đầu nên có vị trí rất đẹp, đường trục chính dự án 12m, thuận tiện...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 21,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      21.3 tỷ 300 m2 71 triệu/m2
      Bán lại căn biệt thự Regal One River cao cấp 2 MT ngay MT sông Cổ Cò.* Đặc điểm- pháp lí: Đã có bìa đỏ lâu dài từng căn.- DT đất: 300m. Ngang 15m x...
      Dự án One River, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn biệt thự Fusion Maia Resort, 2 tầng, giá 23,33 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      23.34 tỷ 500 m2 46,67 triệu/m2
      Cắt lỗ biệt thự 2 PN Fusion Resort Villas Đà Nẵng| 500 m²| Hồ Bơi riêng. liên lạc 0903 407 ***-------Villa nằm trong chuỗi căn biệt thự 5* của tập đoàn...
      Dự án Fusion Maia Resort, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu liền kề, biệt thự 241 m2, giá 30 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      30 tỷ 241 m2 124,49 triệu/m2
      Bán căn đơn lập view vườn hoa và bể bơi vip tại dự án vin Ocean Park 2.DT: 241 mét vuông.Hoàn thiện mặt ngoài.căn hộ góc đẹp view trực diện vườn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      X221Bán nhà xưởng 10.000 m2 giá rẻ 30 tỷ KCN Trảng Bom Đồng Nai

      30 tỷ 10 m2 3000 triệu/m2
      - DT : 10.000 m2 (100m x 100m) - DT nhà xưởng : - Gồm 2 dãy nhà xưởng : Xưởng 1 : 3630m2, Xưởng 2 : 2500m2- Có nhà văn phòng rộng 300m2, nhà ăn cho công...
      Đường Số 2, Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2 m2, mặt tiền 45m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 2 m2 10000 triệu/m2
      Lô Ninh Hải - cách biển Dốc Lết 500m.Tại Đông Cát, Ninh Hải, tx Ninh Hoà.- Sẵn 300m2 đất ở đô thị, qh full đất ở đô thị.- Bám đường rộng 5m, chiều ngang lô ...
      Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Chung cư Aqua Bay Sky Residences, giá 25,5 tỷ tại Văn Giang

      25.5 tỷ 225 m2 113,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự lõi Mimosa thô Ecopark.Đây là biệt thự song lập thô duy nhất của GĐ 2 bán lại. giá mềm nhất trong các khu căn biệt thự của Ecopark,...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Bội Châu - Đà Lạt, giá 22 tỷ

      22 tỷ 70 m2 314,29 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hotel Phan Bội Châu, P1 Đà Lạt.DT: 70m2.MT: 5m vuông vắn.Kết cấu: hotel 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu. Tổng cộng có 11 PKD, 12 vệ sinh, nhà xây...
      Đường Phan Bội Châu, Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất sổ riêng 620 m2, mặt tiền 32m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 24,18 tỷ

      24.18 tỷ 620 m2 39 triệu/m2
      - khu đô thị VCN Pl1 xây nhà xong đc cấp sổ ngay, pháp lí chuẩn, dâm cư đã về đông đúc, dân trí cao- bán ngay 2 nền đất liên kế nhau MT 31m, đối diện...
      VCN - Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán biệt thự 1 tầng, 110 m2, giá 23,5 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      23.5 tỷ 110 m2 213,64 triệu/m2
      HÀNG XÓM khu đô thị MỚI YÊN HÒA - 3 BƯỚC RA CÔNG VIÊN - oto THÔNG TỨ PHÍA - MT SIÊU ĐẸP - XÂY TÒA VĂN PHÒNG HOẶC CCMN KD ĐỈNH+ Vị trí trung tâm Q. Cầu...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 165 m2, giá 28,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      28.5 tỷ 165 m2 172,73 triệu/m2
      Khu vip - căn biệt thự đơn lập - 4 mặt thoáng - ô chờ thang máy - chủ tự tay xây dựng.165 mét vuông 5 tầng giá 28,5 tỉ liên lạc: 0343 343 ***.Mô...
      495, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Khu dân cư ven sông Sadeco, giá 20 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 126 m2 158,74 triệu/m2
      Bán nhà đẹp rẻ hơn giá đất.Ngay trường RMIT - Khu Sadeco ven sông - Tân Phong - Q. 7.- Cần tiền bán ngay giảm từ 24 tỉ còn 20 tỉ (Giá đất thị trường xung...
      Dự án Sadeco ven sông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 108 m2, giá 23,5 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      23.5 tỷ 108 m2 217,6 triệu/m2
      bán ngay nhà mp nguyễn cơ thạch- liên cơ, dt 108mx4t, mt 7,5m, lô góc 3 mặt đường, giá 23,5 tỉGia đình cần bán nhà MP Nguyễn Cơ Thạch Liên Cơ ngay sát...
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.