Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.416 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Bán nhà biệt thự 140 m2, giá 27 tỷ tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      27 tỷ 140 m2 192,86 triệu/m2
      Chuyên Bán nhà Vạn Phúc city Thủ Đức.liên hệ ngay: 0937 372086 (M. R Hải).Cần tiền KD Bán Nhà Đẹp - 5 tầng - nội thất xịn xò sang trọng - Vị trí đẹp...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 540 m2 tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 30 tỷ

      30 tỷ 540 m2 55,56 triệu/m2
      Dinh thự zone 4- Đất : 540 mét vuông ( 18x30)- diện tích sử dụng: 327 mét vuông- Xây 2 tầng- HĐMB, bàn giao thôSwan Bay sở hữu vị thế độc...
      Đảo Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 75 m2 tại Đường Cù Chính Lan - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 20 tỷ

      20 tỷ 75 m2 266,67 triệu/m2
      Thuộc khu phân lô Quân đội. Thiết kế 5 tầng tầng 1; nhà để xe oto, bếp  phòng vệ sinh Tầng 2; Phòng khách , PN ,  phòng vệ ...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 147 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 13 - Gò Vấp, giá 21 tỷ

      21 tỷ 147 m2 142,86 triệu/m2
      Alo alo .Hỡi các NĐT ,hỡi những anh em lắm của nhiều tiền.Hiện tại cô chú em đang cần bán một căn MT tại Phạm Văn Chiêu .Ngay ngã 4 Lê Văn ThọMT đang cho...
      Đường Đường Phạm Văn Chiêu, Phường Phường 13, Quận Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 13790 m2, hướng Đông-Nam tại Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 13790 m2 1,82 triệu/m2
      Cần bán ngay 1.3 héc ta đất MT đường Hùng Vương giá chỉ 1.8 tr/ mét vuông rẻ hơn thị trường 80 phần trăm ( giá thị trường Hùng Vương hiện tại...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán ngay căn hộ 140 m2, giá 22 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 140 m2 157,15 triệu/m2
      The River Thủ Thiêm ngay dưới chân cầu Thủ Thiêm 1 - Thủ Thiêm Q. 2 TP. Thủ Đức.Suất người nước ngoài.DT: 140 mét vuông.3 phòng ngủ -...
      Phường Thủ Thiêm, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 65 m2 tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 65 m2 323,08 triệu/m2
      Mua căn nhà phố Cát Linh thì là nhất rồi, ngay cạnh Quốc Tử Giám, trung tâm nhất của Q. Đống Đa.Đi đâu cũng tiện, gần nhiều trường học, chợ, BV...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 95 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 23 tỷ

      23 tỷ 95 m2 242,11 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Trương Định, Hoàng Mai, HN. MT rộng để kd cho thuê, hiện đang cho thuê với dòng tiền tốt. oto dừng đỗ, vị trí đẹp, lô góc 2...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 100 m2, giá 20.5 tỷ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20.5 tỷ 100 m2 205 triệu/m2
      khu đô thị Louis City Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội, - Louis 5, 100 mét vuông, Tây Bắc- MT 6m, đường trước nhà 12m,- Nhà xây thô 5 tầng,...
      Đường 70, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 130 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 25 tỷ

      25 tỷ 130 m2 192,31 triệu/m2
      + **Vị trí đắc địa:** căn nhà nằm trên đường Giải Phóng, Q. Hoàng Mai, với MT gần 5 m và hai thoáng sáng trước sau. Vỉa hè rộng rãi, oto có thể dừng đỗ dễ...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 150 m2 tại Phường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 150 m2 140 triệu/m2
      Nhà ngõ 205 Xuân Đỉnh- NGÕ THÔNG oto- 150m2- 21 tỉ+ Nhà gần cuối ngõ 205 giáp khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, Đại Sứ+ Nhà cô Hoan xây năm 2008 rất chắc chắn,...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 200 m2 tại Đường Hoàng Kế Viêm - 12 - Tân Bình, giá 27.9 tỷ

      27.9 tỷ 200 m2 139,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố khu K300 P. 12 Tân Bình, ngay Lotte Cộng Hòa, chợ Hoàng Hoa Thám.- DT: 6m x 35m; 200m² đất vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Nhà mặt phố...
      Đường Hoàng Kế Viêm, 12

      Sở hữu ngay nền đất 147 m2 tại Đường 30/4 - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 22 tỷ

      22 tỷ 147 m2 149,66 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG ĐƯỜNG 30 THÁNG 4, P. HÒA CƯỜNG BẮC, Q. HẢI CHÂU, TP. ĐÀ NẴNG (s-25037)1. giá: 22 tỉ đồng2. Thông tin BĐS- DT: 147.5  mét vuông...
      Đường 30/4, Hòa Cường Bắc

      Sang Nhượng Nhà Xưởng 859m2 Đang Cho Thuê Giá 30Tr/tháng Tiềm Năng Sinh Lời

      25 tỷ 859 m2 29,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà xưởng tại: Hà Duy Phiên, xã Bình Mỹ, huyện Củ Chi, Tp TP.HCM- DT:859.4m2- MT đường Hà Duy Phiên, cách Vành Đai 400m, vị trí lý...
      Đường Hà Duy Phiên, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 170 m2, giá 25 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 170 m2 147,06 triệu/m2
      Solasta Mansion là một dự án đáng chú ý, hứa hẹn mang đến không gian sống đẳng cấp và tinh tế. Hãy cùng tìm hiểu thêm:- Vị trí và quy mô:Solasta Mansion nằm...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 80 m2, giá 28 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 80 m2 350 triệu/m2
      Nếu cô bác, anh/chị đang tìm một ngôi nhà để ở thì đây là thông tin chuẩn dành cho cô bác, anh/chị rồi!Vị trí biệt thự tại KĐT kiểu mẫu - An ninh tuyệt...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 170 m2, giá 26 tỷ tại Đường Tố Hữu - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 170 m2 152,95 triệu/m2
      HOT !! chào bán Quỹ biệt thự Solasta Massion khu đô thị Dương Nội Hà Đông - sp đc đầu tư bởi Tập Đoàn Nam Cường♻ DT: từ 170 mét vuông.* Hai Măt...
      Khu B – Khu đô thị mới Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố thương mại 419 m2, giá 20 tỷ tại Đường N1 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 419 m2 47,74 triệu/m2
      Vị trí: Đường N1, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú ngay kế bên Celadon City Tân Phú, cách Sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất chỉ 15p- Loại hình: nhà mặt tiền, căn biệt ...
      Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá