Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.850 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 68,4 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 68,41 m2 67,26 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư B10C -  khu đô thị NAM TRUNG YÊN - 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh - Ở NGAY🔥Vị  trí: Trung Tâm Q. Cầu Giấy,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 323 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 323 m2 213,63 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ NÔNG RỘNG oto - GẦN PHỐ - KD căn hộ dịch vụ DÒNG TIỀN - DOANH THU TRÊN 320 tr/THÁNGMô tả chi tiết:+ Vị trí nhà 6 tầng căn hộ ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5 tỷ tại Đường Đại Kim - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 74 m2 67,57 triệu/m2
      💥 Cần bán chung cư 2 phòng ngủ/2VS DT 74 mét vuông 𝐂𝐡𝐮𝐧𝐠 𝐜𝐮̛ 𝐄𝐜𝐨 𝐋𝐚𝐤𝐞 𝐕𝐢𝐞𝐰 𝟑𝟐 đ𝐚̣𝐢 𝐭𝐮̛̀ ✅Nhà đã trang bị full nội ...
      Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 6 tỷ tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      CC THÁI HÀ _ BỘ Công An Tầng cao thoáng mát. Dt: 70m _ 2 P ngủ _ 2  toilet _ Phòng Khách _ Bếp _ Loga .....( chính chủ để lại toàn bộ nội thất). &&& ....
      Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 105 m2, hướng Đông tại Đường 22A - Cầu Đất - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 105 m2 114,29 triệu/m2
      Vợ chồng về hưu sang úc định cư cùng con cái cần bán nhà DT 4 tầng DTSD 500 m² , vỉa hè lưu thông 35 mét , chiều ngang  căn nhà 4 mét chiều dài 25 mét...
      Đường 22A, Phường Cầu Đất, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng chung cư 60 m2, giá 17 tỷ tại Đường Trường Chinh - Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      17 tỷ 60 m2 283,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh 300 m2 sử dụng lâu dài nhà 5 tầng. phố MT thông thoáng 4 làn oto chạy. Có 5 PN , Tâng 1 cho thuê kính doanh 1 tháng 40 tr . Có dòng tiền ngay...
      Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 73 m2, thỏa thuận tại Đường Bến Đoan - Hồng Gai - Hạ Long - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 73 m2
      Căn 2 phòng ngủ view biển ngắm pháo hoa. 73m² đầy đủ nội thất. Giá có thỏa thuận - cạnh BV vinmec - tiện ích xung đầy đủ
      Số 1 Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 127 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 127 m2
      👉Khu sinh thái Ngọc Thuỵ, giao thông vô cùng thuận tiện, dân trí cao, an sinh xã hội tuyệt vời.👉Gần trường quốc tế, chợ, trung tâm thương mại, BV...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 201 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 201 m2 59,21 triệu/m2
      Nhà dạng căn biệt thự phố 2 tầng ngay Kha Vạn Cân, P. Linh Chiểu Thủ Đức cũ, nay là P. Thủ Đức.Góc yên bình, kín đáo, tiện nghi sân vườn, chỗ đậu xe,...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 2475 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 170 tr

      170 triệu 2475 m2 0,07 triệu/m2
      Cần bán miếng đất ở QL 14, trung tâm Chơn Thành.DT: 45x55=2475m2giá :170tr/ sổ hồng.Sang tên công chứng trong ngàyVị trí đắc địa: Bán kính...
      Xã Nha Bích, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp nhà phố thương mại 115 m2, giá 10,9 tỷ tại Đường Hà Thị Thân - Sơn Trà - Đà Nẵng

      10.9 tỷ 115 m2 94,79 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại khối đế Sun Ponte căn hộ góc T01-22 MT Hà Thị Thân đường ăn uống KD sầm uất bậc nhất Sơn Trà. Đối diện là KHU CÔNG VIÊN PHÍA TÂY...
      Đường Hà Thị Thân, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 59 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.05 tỷ 59 m2 51,7 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Mường Thanh Viễn Triều - Nha Trang - Vừa Xong Nội Thất.- Toà OC2A - Tầng 23.- DT: 59 mét vuông: 2 phòng ngủ,...
      Số 06, Đường Phạm Văn Đồng, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Cần bán chung cư 252 m2, hướng Nam, giá tốt tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 252 m2
      duplex thông tầng N01T6 – NGOẠI GIAO ĐOÀN Khu Vip nhất Starlake - Cạnh  trung tâm thương mại lớn DT: 252m2 ( thông thủy )Thiết kế: 4 PN – 3...
      Đường Xuân Đỉnh, Xã Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 42 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.28 tỷ 42 m2 78,1 triệu/m2
      bán gấp CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Căn B05 Tầng trung- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Nam- Cửa chính:...
      Số 25-26, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán căn hộ 68 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,1 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư trực biển giá siêu mềm - Mường Thanh Khánh Hoà, Nha Trang.- Vị trí: Tầng 10 - View trực diện biển.- căn hộ chung cư 2 PN,...
      04 Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu mảnh đất 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất , MT đường nhựa 12mDT 100 mét vuông full thổ , gần làng ĐH, BV, mua xây trọ , KD buôn bán đều đc.
      Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 66 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội

      7.8 tỷ 66 m2 118,19 triệu/m2
      ✨ căn hộ chung cư 2 PN – TIM ĐỐNG ĐA, SỐNG ĐẲNG CẤP GIỮA LÒNG thành phố Hà Nội! ✨Bạn đang tìm ngôi tổ ấm hoàn hảo cho cặp vợ chồng trẻ, vừa tiện nghi,...
      187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!