Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc - Long An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      - Quy mô: 105ha (GĐ1 36ha).- chủ đầu tư: Công Ty TNHH Hải Sơn (thành viên Thắng Lợi Group).- Tên dự án: KĐT cao cấp The Sol City - Nam TP.HCM.- pháp lí:...
      Dự án The Sol City, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Cam kết nhà như hình 100 phần trăm, chỉ cần xách va li đến ở ngay.Bán căn hộ chung cư tòa B CT36 Định Công, gần với Smile building, Eco lake...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 58 m2 39,32 triệu/m2
      - DTSD : 58m2. - Nhà 2 ngủ 1 vệ sinh - cửa hướng Đông Nam - logia hướng Tây Bắc - Giá Ban : 2,280 tỉ. Bao toàn bộ phí - contact : 0978 977 ***
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 1 tầng, 100 m2, giá 2,88 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.88 tỷ 100 m2 28,8 triệu/m2
      Thật sự muốn sở hữu ngay ngôi nhà phố cực phẩm tại Suncasa Central.Cách ủy ban nhân dân P. Vĩnh Tân chỉ 2 ph.Cách Vành đai 4 chỉ 2 ph.Cách ĐT 742, ĐT741...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 2,8 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      - DT: 5x16m = 80 mét vuông.- DT: 144,6 mét vuông.- Giá: 2,8x tỉ (NH hỗ trợ 70 phần trăm).- Vị trí: P. Hoà Phú, Tp Thủ Dầu Một, Bình...
      Dự án Sun Casa, Đường Dân Chủ, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,15 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.15 tỷ 55 m2 39,1 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN dự án Imperia Smart City Tây Mỗ.DT: 55 mét vuông.Hướng logia hướng Đông Bắc view nội khu, công viên.Hướng cửa chính...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Viện 103, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 2,65 tỷ tại Thanh Trì

      2.65 tỷ 112 m2 23,67 triệu/m2
      căn hộ Viện 103, CT2. Đường yên xá Tân triều.DT 112 mét vuông Hướng. ĐN. logia. TB. PN 3. VS2. Giá2t6xx. Ai có nhu cầu call ngay. 0977 816 ***
      Dự án Chung cư Viện 103, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Quận 4

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.- DT: 82m.- full nội thất luxury 100 phần trăm.- Loại căn hộ chung cư: 2 phòng ngủ riêng biệt 2 phòng ...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 66 m2 40,61 triệu/m2
      0932 526 *** Chính chủ Cần cho thuê căn hộ chung cư cao cấp tại GOLDEN FIELD 24 NGUYỄN CƠ THẠCH, MỸ ĐÌNH.-Thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 80 m2, giá 2,55 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      +bán nhanh căn hộ Bộ Công An đường Kim Giang, Hoàng Mai+DT 80m2, thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh bao phí sang tên +Giá chỉ 2.55 tỉ+gọi ngay em Oanh SĐT 0973...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Nam Đô Complex , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 76 m2 38,82 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh tại CT2B Nam Đô 609 Trương Định.căn hộ chung cư hiếm nhà bán, logia hướng đông mát mẻ.DT...
      Nam Đô Complex, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 79 m2, giá 2,78 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Bến Lức - Long An

      2.78 tỷ 79 m2 35,19 triệu/m2
      Ngay khu trung tâm hành chính Bến Lức Long An nhiều tiện ích.Giá 2tỷ780 trong tháng 3/2023.
      Dự án Long Phú Residence, Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 2,99 tỷ tại Thanh Trì

      2.99 tỷ 127 m2 23,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp 4 ngủ 3 vệ sinh rộng 127 - 135 - 142 mét vuông sổ lâu dài, vô ở ngay.Khách mua mà ở 18 tháng không ưng vẫn có thể yêu cầu...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 71 m2 31,7 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư TOÀ SKY 3 70m2 (2 phòng ngủ+2VS ) KĐT xanh Ecopark Hàng hiếm, đẹp, giá siêu tốt.DT: 70m2 (2  phòng ngủ 2 vệ sinh)Thuộc...
      Aqua Bay Sky Residences, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư 65m tòa B11 Nam trung yên, cầu giấy , nhà sửa đẹp, nội thất đầy đủDT căn hộ chung cư 64m2 thiết kế 02 PN, 01 toilet,(có...
      Dự án Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,27 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      2.27 tỷ 81 m2 28,03 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán ngay căn CH01 tầng 1x, 3 PN giá cực tốt tại Hoàng Huy Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng. Đảm bảo mua là lãi 100 phần trăm, vận...
      Hoàng Huy Grand Tower, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,3 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Căn 3  phòng ngủ cao cấp tại Võ Nguyên Giáp, Lê Chân, Hải Phòng.- Gần các tiện ích dịch vụ lớn như Aeon Mall, BV Vinmec...- Tiện ích cao cấp, bể bơi...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Ngô Thì Nhậm, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,5 tỷ tại Hà Đông

      2.5 tỷ 81 m2 30,87 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư ở dự án căn hộ Ngô Thì Nhậm, Hà Cầu, Hà Đông.Thông tin chung cư:- DT thông thuỷ: 81 mét vuông - Thiết kế chung cư:...
      Dự án Ngô Thì Nhậm, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá