Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Bình Tân

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Akari City Bình Tân 56 mét vuông view mặt ngoài giá 2t350 56 mét vuông view nội khu giá 2t4 75 mét vuông view...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,6 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      đc đánh giá là căn hộ chung cư hoàn thiện có chất lượng tốt, KH có thể xem thực tế căn chọn mua để kiểm tra trước khi xuống tiền, yên tâm về mặt pháp ...
      Dự án Bình Minh Garden, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 42 m2, giá 2,5 tỷ tại Đà Lạt - Lâm Đồng

      2.5 tỷ 42 m2 59,53 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Nguyễn Lương Bằng, P. 2, trung tâm thành phố Đà Lạt.DT: 41,88 m2. Tòa nhà B.Kết cấu: Gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 2 PN, 1 WC. Cả 2 PN...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 6

      2.8 tỷ 62 m2 45,17 triệu/m2
      BÁN LỖ căn hộ chung cư [SAIGON ASIANA] 2 phòng ngủ 1 toilet 2.8 tỉ 62mw 2 phòng ngủ 1 toilet ban công + ban côngVị trí giao thông...
      Dự án Saigon Asiana, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,31 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.31 tỷ 66 m2 35 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm Mỹ Đình mở rộng, cách SVĐ 10P di chuyển, cạnh tuyến đường trọng điểm vành đai 3,5 đường 70 và Đại Lộ Thăng Long.- Quy mô: 75ha, mật độ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
      T
      Văn Phòng Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, hướng Đông, giá 2,6 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      2.6 tỷ 30 m2 86,67 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Hình ảnh, clip thực tế tại Phú Quốc về sp đc cập nhật liên tục.Thủ tục nhanh...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 545 m2 3,95 triệu/m2
      do gia đình đã đặt cọc mua căn hộ chung cư mua căn hộ chung cư lớn hơn nên cần bán gấp căn hộ chung cư toà C vinaconex2 kim văn kim lũ DT: 54m2...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Căn hộ River Gate, 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 28 m2 71,43 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Studio ngay tại tòa Rivergate Residence: đc 151-155 Bến Vân Đồn, P.6, Q. 4.đc phát triển bởi Tập Đoàn Novaland.DT: 28 mét ...
      Dự án River Gate, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Ngô Thì Nhậm, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,35 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.35 tỷ 73 m2 32,2 triệu/m2
      bán căn hộ Ngô Thị Nhâm hà đông DT 73 mét vuông có 2 PN 2 vệ sinh nhà hoàn thiện rồi cửa Đông Bắc logia hướng Tây Nam tầng trung do gia đình...
      Dự án Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 64 m2, hướng Đông - Bắc, giá 2,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 64 m2 42,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại chung cư 2 PN 2 vệ sinh tại dự án Imperia Smart City:- chung cư có DT 64m, tầng trung, view đẹp, thoáng. Giá nhanh gọn 2.7 tỉ bao...
      Dự án Imperia Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      2.5 tỷ 73 m2 34,25 triệu/m2
      Em có căn hộ góc 15 tòa B căn hộ Tecco Diamond 2 PN 2 vệ sinh, căn 2 PN, 2 mặt thoáng.View mát không bị chắn (view nội khu và công viên quy hoạch).- Cửa...
      Dự án Tecco Diamond, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng.căn hộ chung cư có điều hòa trung tâm.Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,37 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.37 tỷ 76 m2 31,19 triệu/m2
      Rổ hàng sang nhượng căn hộ chung cư Opal Boulevard gần Bcons Lê Trọng Tấn.- Căn 2 PN, 2  nhà vệ sinh:- DT: 76m, Tây Bắc, view Bình Dương, căn ...
      Dự án Opal Boulevard, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 50 m2, giá 2,1 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      Mua Bán và Cho Thuê căn hộ chung cư Le Grand Jardin. liên lạc 0918 908 ***
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
      S
      Tuấn Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,79 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.79 tỷ 82 m2 34 triệu/m2
      thông tin chung cưDT : 82m2thiết kế : 3 PN,1 phòng khách,1 bếp ,2 vs, Nội thất cơ bảnGiá : 34tr/m2hotline : 0965 056 ***Xin cảm ơn !
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 75 m2 31,34 triệu/m2
      Mô tả:- DT 75m2- Tổng cộng 3 PN, Phòng Khách, khu bếp, 1  toilet.- Vị trí sát ngay ĐH Y Dược, MT đường Mạc Thiên Tích KD sầm uất.
      Phố Mạc Thiên Tích, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư The Zen Residence, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.35 tỷ 55 m2 42,73 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ + 1 toà The Zen khu đô thị Gamuda Gardens.DT 55m đủ đồ bao gồm 1 ngủ lớn, 1 ngủ nhỏ, 1 vs, 1 khách và bếp, 1...
      Dự án The Zen Residence, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 211 m2, giá 2,8 tỷ tại Chơn Thành - Bình Phước

      2.8 tỷ 211 m2 13,28 triệu/m2
      khu dân cư mới nổi tại QL 14 nằm giữa TP Đồng Xoài và TX Chơn Thành của tỉnh Bình Phước.Với CK cao và ưu đãi cực kỳ hấp dẫn cho những ai đầu tư và sở hữu...
      Dự án Thiên Mã Chơn Thành, Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.