Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.195 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,59 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2.59 tỷ 66 m2 39,25 triệu/m2
      chào bán đợt 1 căn hộ cao cấp Moonlight 1 khu đô thị An Lạc Green Symphony.liên lạc: 0358 485 ***.---Trân trọng mời quý a/c tới xem dự án.Địa điểm tại:...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.9 tỷ 68 m2 42,65 triệu/m2
      Garden Hill, 99 Trần Bình: 68m2, 2 ngủ, 2 vs, giá 2.9 tỉ.- Vị trí đẹp, trung tâm giáp Q. Cầu Giấy, tiện ích đủ thứ, giao thông thuận tiện... Gần nhiều...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 53 m2 41,51 triệu/m2
      + Chủ gửi bán chung cư cao ốc Ngô Gia Tự B P. 3, Q. 10.+ Dt: 53 mét vuông, SHR vĩnh viễn, 2 PN mỗi phòng điều có cửa sổ thoáng mát, 1 vệ sinh, tầng...
      Dự án Chung cư Ngô Gia Tự, Đường Hòa Hảo, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 256 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Hòa Tiến - Hòa Vang - Đà Nẵng

      2.3 tỷ 256 m2 8,99 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự mini vừa vừa xây dựng chưa vào ở.Công năng gồm 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 1 phòng ngủ.Có hồ bơi tại gia,...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thăng Long Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán căn hộ chung cư toà A3 căn hộ Thăng Long Garden 250 Minh Khai, phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội. DT: 75m2. 01 phòng...
      Dự án Thăng Long Garden 250 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,06 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      2.07 tỷ 70 m2 29,5 triệu/m2
      Nhất cận thị: Tọa lạc tại vị trí trung tâm TP Thủ Dầu Một, giao thông thuận tiện kết nối với các khu vực lân cận như HCM, Đồng Nai và các tỉnh miền...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Mỹ Đình II, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      Bán chung cư 72 mét vuông 2 phòng ngủ khu đtm mỹ đình 2 đầy đủ nội thất ở ngay.- Gia đình chuyển công tác cần bán chung cư đang ở đầy đủ ...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      chính chủ chuyển sang chung cư DT rộng hơn nên gửi bán chung cư 2 PN căn hộ chung cư Garden Hill 99 Trần Bình.- chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh,...

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 59 m2 45,77 triệu/m2
      Giỏ hàng chung cư Phân khu The Beverly Solari Cao cấp mua trực tiếp CĐT.Các loại DT và giá tham khảo:- Studio (DT 29 - 33 mét vuông): 1.6-2 tỉ.-...
      Dự án The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Trần Phú - Bắc Giang - Bắc Giang

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      vin Sky Park đc xây dựng tại số 43 đường Ngô Gia Tự, P. Trần Phú, TP Bắc Giang.Vị trí vin Sky Park Bắc Giang đc đánh giá đắc địa khi xung quanh đều tiếp...
      Vinhomes Sky Park, số 43, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 2 phòng ngủ

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư Hateco Apollo Trịnh Văn Bô, Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- DT: 65m2.- 2 ngủ 2 vệ sinh.- Cửa hướng Đông ...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Giao nhà hoàn thiện quý 4/2024.Chỉ TT 40 phần trăm đến khi nhận nhà.- pháp lí bàn giao SHR sở hữu vĩnh viễn.- Đặc điểm: Kết nối các Q. TT theo trục...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.66 tỷ 70 m2 37,89 triệu/m2
      Chính thức nhận quỹ 50 căn thương mại tại dự án nhà ở xã hội NHS Trung Văn - mặt đường Tố Hữu.căn hộ góc, view hồ Trung Văn.Thiết kế đẹp 2 ban công, 2...
      Dự án NHS Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 72 m2 36,81 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp CT1A khu đô thị Trung văn Vinaconex 3, Cương Kiên, Nam Từ Liêm, HN.- DT: 72 mét vuông 2ngủ 2 phòng vệ ...
      Dự án CT1 Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Cương Kiên, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 2,96 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.96 tỷ 130 m2 22,77 triệu/m2
      căn hộ an sinh xã hội, Nguyễn Cơ Thạch, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm: 130m, 3 ngủ, 2 vs, giá 2.96tỉ. Có Slot để oto. căn hộ 3 NGỦ - DT RỘNG GIÁ 23 tr/...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu nhà ở Bắc Hà, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.46 tỷ 85 m2 28,83 triệu/m2
      + Bán căn hộ Fodacon Bắc Hà, Nguyễn Trãi, Hà Đông 85m2, 2 ngủ, 2VS, vị trí trung tâm chỉ 2.45 tỉ.+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia đình hiện...
      Dự án Bắc Hà Fodacon, Đường Nguyễn Trãi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.3 tỷ 88 m2 26,14 triệu/m2
      Chuyển về quê sinh sống, chính chủ tôi muốn nhượng lại căn hộ chung cư tầng trung căn hộ The Pride Hải Phát cho khách có nhu cầu. Xác định ở lâu dài nên...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.