Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.194 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Eco City Việt Hưng nhận nhà ở ngay vị trí trung tâm khu đô thị Việt Hưng.- Cách trường cấp 1,2,3 trong bán kính 1 kilomet.-...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 56 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.21 tỷ 56 m2 39,29 triệu/m2
      Bcons Polaris Bình Dương là dự án chung cư cao cấp tiếp theo của CĐT Bcons tại thị trường Bình Dương. Dự án căn hộ Bcons Polaris có vị trí tuyệt đẹp ngay...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Khang Gia Gò Vấp, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,46 tỷ tại Gò Vấp

      2.46 tỷ 73 m2 33,7 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư CC Khang Gia Gò Vấp(gv), C. 10, 73m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.NTCB.Giá 2.46 tỉ.Sổ rồi.liên hệ ngay: 0909 731 ***...
      Dự án Khang Gia Gò Vấp, Đường Số 45, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,93 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.93 tỷ 64 m2 45,79 triệu/m2
      Do có quan hệ hợp tác chiến lược với chủ đầu tư KLB nên phía công ty tôi đc ưu tiên lựa chọn một số chung cư tại dự án Feliz Homes theo diện ngoại...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 74 m2 36,49 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay 2 căn hộ chung cư 2 phòng ngủ và căn 3 phòng ngủ Căn 2 phòng ngủ DT 74m giá 2 tỉ Căn 3 phòng ngủ DT 85m giá 2.7...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Gia đình cần tiền gấp nên cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ DT 55m2 tại vin Nguyễn Chí ThanhTầng cao, view thoáng. Có sẵn slot otogiá 3tỉ...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Gemek Premium, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 72 m2 29,87 triệu/m2
      Do chuyển đổi công việc nên chính chủ tôi muốn bán chung cư mà gia đình rất tâm huyết chăm sóc.- chung cư 72m bìa đỏ chính chủ. 2 PN, 2 vệ sinh, 2 ban ...
      Dự án Gemek Premium, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,35 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      2.35 tỷ 80 m2 29,38 triệu/m2
      + DT: 80m2 tầng đẹp, view thoáng.+ Thiết kế: Gồm phòng khách rộng, có 3 PN thoáng đón ánh sáng tự nhiên, 2 WC, hệ thống bếp cao cấp, logia chính, lô gia...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,75 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      2.75 tỷ 72 m2 38,17 triệu/m2
      Em Phú 0865 936 *** phòng KD dự án The Zenpark giới thiệu quý a/c căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 2VS giá siêu mềm hướng mát cho Quý a/c tham...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      Bán căn hộ Oriental Plaza số 685 Âu Cơ, Q. Tân Phú.DT 85m2, 2 PN lớn, 2  nhà vệ sinhs...Tiện ích: Đầy đủ các tiện ích xung quanh căn hộ.+ Siêu thị...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,08 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.08 tỷ 62 m2 33,55 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ - 62  mét vuông thông thủy tòa C13 Bộ Quốc Phòng, tầng trung hiếm bán, logia hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất,...
      Dự án Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,3 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 49 m2 46,94 triệu/m2
      Tôi là chính chủ. Hình ảnh tự chụp. chung cư 2 PN, 1 phòng khách, 1 nhà tắm -  nhà vệ sinh.DT sàn 49 mét vuông (7.8m x 6.5m). Nằm trên lầu 2....
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư 30 Phạm Văn Đồng, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 64 m2 40,16 triệu/m2
      Bán căn căn hộ Cầu Giấy giá rẻ. DT 64 mét vuông - 2 PN - 2 phòng tắm - 2.57 tỉ có thỏa thuận. Vị trí trung tâm, di chuyển thuận tiện, bán kính 500m...
      Dự án 30 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Vinhomes Ocean Park , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,25 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      2.25 tỷ 69 m2 32,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc tầng trung tòa S1.07 view thoáng.căn hộ chung cư có điều hòa trung tâm.Nội thất cơ bản. bìa đỏ chính chủ sẵn sàng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      CK lên đến 20/5 phần trăm, tặng vàng may mắn cho khách chốt cọc thành công.- NH HTLS 0 phần trăm trong 18 tháng.- Dự án chuẩn bị cất nóc vào...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Terra Rosa, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 2,3 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      2.3 tỷ 127 m2 18,12 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Terra rosa - 127m2 - 3 PN - 2 tolet . block căn hộ B3 lầu 4 giá chung cư bao gồm nội thất giá 2ty3.đc : KDC 13E đường...
      Dự án Terra Rosa, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      căn hộ Garden Hill số 99 đường Trần Bình.Bán chung cư 65m2 thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam rất mát, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên,...
      The Garden Hills - 99 Trần Bình, số 99, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Eurowindow River Park, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2 tỷ tại Đông Anh

      2 tỷ 69 m2 28,99 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2 ngủ, 2w View sông hướng mát đẹp nhất dự án, thiết kế đẹp nhất dự án, giá bao hết các Phí sang tên.căn hộ chung cư view...
      Dự án Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.