Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.194 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 64 m2 43,75 triệu/m2
      Gia đình không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán căn căn hộ ở The Garden Hills 99 Trần Bình.Thông tin căn căn hộ:DT: 64 mét vuông.Thiết kế: 2 PN + 2...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      *** ECO CITY CHỈ 2,2 tỉ/CĂN 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất CAO CẤP ,SOOE ĐỎ TRAO TAY NHẬN NHÀ Ở NGAY ***.+bìa đỏ trao tay .+ NH hỗ trợ vay...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 6

      2.7 tỷ 66 m2 40,91 triệu/m2
      chung cư The Western Capital - MT Lý Chiêu Hoàng, Q. 6.- DT: 65,54 mét vuông, 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.- Giá: 2,7 tỉ.- chung cư...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Dream Home Residence, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư DReamhome ResidenceĐường số 59, P14, Gò Vấp, TPHCM- căn hộ góc 2 mặt thoáng siêu thoáng mát- DT: 65m2 gồm 2 phòng ngủ...
      Dự án Dream Home Residence, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2

      2 tỷ 61 m2 32,79 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 2 PN.đầy đủ nội thất.Giá 2 tỉ bao sang tên.Đủ nội thất như hình.Xem nhà ngay 0938 978 ***
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Đống Đa

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Bán chung cư Vườn Xuân số 71 Nguyễn Chí Thanh, DT 76 mét vuông thiết kế có 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, nhà đã sửa chữa và trang bị...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,3 tỷ tại Tân Phú

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Carillon 7.bán ngay chung cư Carillon 7 Tân Phú, 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh giá 2,3 tỉ. Nhà sạch view đẹp. call ngay: 0906 667 ***Thành...
      Dự án Carillon 7, 33 Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      2 Ngủ 2 vệ sinh đầy đủ nội thất cực chất.Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ 2VS toà T3 Thăng Long Capital An Khánh.DT 69.9 mét vuông, tầng 09...
      Dự án Thăng Long Capital, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,67 tỷ tại Tân Phú

      2.67 tỷ 71 m2 37,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Carillon 7, đường Lương Minh Nguyệt, Q. Tân Phú.- DT 71m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Giá: 2tỷ670 Có sổ hồng riêng...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Định Công, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,08 tỷ tại Hoàng Mai

      2.08 tỷ 62 m2 33,55 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư C13 Bộ Quốc Phòng-DT 62m2 thông thủy-2N 2VS.-Gần các trường giáo dục từ mẫu giáo đến ĐH như: trường cấp 1 Kim Giang, trung học ...
      Dự án KĐT Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.1 tỷ 54 m2 38,89 triệu/m2
      - căn hộ chung cư tầng cao thoáng mát, đầy đủ nội thất mới đẹp sẵn ở.- KĐT mát mẻ, nhiều cây xanh, gần đường Vành đai 3, Tòa Keangnam 72 tầng, Trung...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Topaz City, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 73 m2 28,05 triệu/m2
      LS Vietcombank tiếp tục giảm chỉ còn 9.7 phần trăm/năm, hỗ trợ GÓP 70 phần trăm.Topaz City_P4 Q. 8.- 73m2, 2 phòng, 2 nhà vệ sinh nhà...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ Asiana Capella, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Quận 6

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      giá siêu mềm CÓ 1-0-2 TẠI DỰ ÁN ASIANA CAPELLA đc: 184 Trần Văn Kiểu P10 Q. 6DT: 50 mét vuông 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 1 logialogia...
      Dự án Asiana Capella, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 80 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,55 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 80 m2 31,88 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán Căn này thuộc hàng hiếm,hướng hợp mệnh Tây tứ trạch nhéMã căn A1-09 tầng 15Đuòng vào Duong Thị Giang rộng rãi 20m,siêu thị,cư dân sầm...
      Dự án CTL Tower, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 105 m2 24,77 triệu/m2
      Duy nhất một căn hộ 3 phòng ngủ 104.7 mét vuông giá chỉ 2.6x tỉ tại căn hộ Rose Town Hoàng Mai. contact 0899 161 ***Nhận nhà ngay quý cuối...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 2 tầng, 100 m2, giá 2,9 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      🔉CẦN BÁN Nhà Sun Casa Central 1trệt 1lầu view công viênTT khu công nghiệp VSIP II mở rộng.Thuộc TP Tân Uyên.Giá : 2.9 tỉ/ căn sổ hồng Hỗ trợ vay...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận Hà Đông

      2.85 tỷ 103 m2 27,67 triệu/m2
      Do công việc gia đình tôi cần bán nhà để mua căn mới gần chỗ làm nhà tôi giữa ghìm sạch đẹp nội thất mới như ảnh đính kềm.Hướng nhà hướng Đông Nam logia...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 96 m2, giá 2,11 tỷ tại Huyện Cát Hải - Hải Phòng

      2.12 tỷ 96 m2 22 triệu/m2
      Bán căn biệt thự, liên kế, nhà phố thương mại shophouse, giá từ 22tr/ mét vuông, sổ vĩnh viễn dự án Cát Bà Amatina.căn biệt thự Tùng Thu BT4,...
      Dự án Cát Bà Amatina, Thị trấn Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.