Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 105 m2 26,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Belleza P. Phú Mỹ, Q7: 105  mét vuông, 3 phòng ngủ 2  toilet, đã có SHR, tầng cao (25), view sông, giá 2.8 tỉ.call ...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Tổ hợp TSG Lotus Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Long Biên

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      căn hộ TSG Lotus.DT 72m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Lầu cao.View vin Riverside.
      Dự án TSG Lotus Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Định Công Hạ - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 62 m2 33,88 triệu/m2
      Bán căn hộ C13 Bộ Quốc Phòng, Định Công, Hoàng Mai.- Tòa vừa xây 2019 dành riêng cho cán bộ quân đội.- căn hộ chung cư đc thiết kế tối ưu công năng sử...
      Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, ngõ 99/64, Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư TaniBuilding Sơn Kỳ 1, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Tân Phú

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      bán ngay chung cư Sơn Kỳ 1 tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú. DT: 51m. (Phủ bì 53m) Thiết kế: 2  phòng ngủ 1 nhà vệ sinh phòng khách, bếp + logia. Nhà...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      bán nhanh căn căn hộ N03 Trần Quý Kiên.DT 60 mét vuông.Thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinh.Hướng cửa chính hướng Tây Bắc.Hướng logia hướng Đông Nam.Tầng...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,18 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2.19 tỷ 58 m2 37,59 triệu/m2
      căn hộ chung cư PICITY HIGH PARK Q. 12 - CHUẨN RESORT 4 SAO + căn hộ chung cư mới bàn giao, DT: 49 mét vuông, 58 mét vuông, 66 mét ...
      Dự án PiCity High Park, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 93 m2 32,26 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN Việt Đức Complex 93m2 tầng 20 view hồ Nhân Chính và Trường Ams... căn hộ góc nên phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên.ĐC: 39 Lê Văn...
      Việt Đức Complex, 164, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,4 tỷ tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.4 tỷ 76 m2 31,58 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ DT 76m2 view đồi, sân chơi , nhà Đông Nam thoáng mát, logia vừa nhìn đồi vừa nhìn QL 51. giá 2,4 tỉ full đến khi ra sổ. gọi ngay...
      Dự án Osimi Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      căn hộ chung cư CT5 mặt đường Nguyễn Cơ Thạch P. Mỹ Đình 2.DT: 82 mét vuông, 3 phòng ngủ + 2VS.Giá chào nhỉnh 3 tỉ.bìa đỏ chủ cất két sẵn...
      Dự án CT5-CT6 Lê Đức Thọ, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Trần Đại Đức Tiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Nhà phố Lovera Park, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2 tỷ tại Bình Chánh

      2 tỷ 65 m2 30,77 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2  phòng ngủ 2 phòng vệ sinh căn hộ Lovera Vista Khang Điền.Tần 09 hướng logia: hướng Tây Nam. Hướng cửa chính: hướng ...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,87 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.87 tỷ 60 m2 47,8 triệu/m2
      1: Thông tin chung cư: contact xem ảnh chi tiết: 0968 659 ***- chung cư tầng cao thoáng mát, view paronama TP, Đông Nam , 2,5 ha hầm để xe, 5 bể bơi và...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,55 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      2.55 tỷ 83 m2 30,73 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư 3 PN 2  phòng vệ sinh do chuyển công tác vào Tp HCM.giá mềm hơn giá chủ đầu tư, tặng thêm nội thất cơ bản, xịn, đẹp:...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên
      N
      Trịnh Hà -bđs Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ Starlight Riverside, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2 tỷ tại Quận 6

      2 tỷ 71 m2 28,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư StarLight Riverside, 240 Nguyễn Văn Luông, Q. 6, liên kế KDC Him Lam Chợ Lớn.* Quy mô dự án: 2 block căn hộ cao 15...
      Dự án Starlight Riverside, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 58 m2 51,73 triệu/m2
      Cần bán căn hộ MT đường Vĩnh Viễn, Q. 10 Hồ Chí Minh.căn hộ nằm ở tầng 2, không có thang máy, căn hộ chỉ có 6 căn hộ chung cư thôi, căn hộ đc nhà...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,24 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.24 tỷ 52 m2 43 triệu/m2
      Chính thức chào bán căn hộ Thanh Bình KĐT mới Đại Kim, Định Công mở rộng, Q. Hoàng Mai, HN. chủ đầu tư công ty CP Thanh Bình thành phố Hà Nội. Dự án...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      2.7 tỷ 103 m2 26,22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ - 102.8m2Gia đình tôi chuyển công tác, cần bán nhanh căn CT2.2628- DT: 102.8m2- Hướng cửa: TB- logia: hướng ...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      * Khai Sơn City chào bán với chính sách hấp dẫn.- CK lên đến 21,5 phần trăm giá trị căn hộ.- CK 9,5 phần trăm giá trị căn hộ khi TT sớm...