Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán căn 3 phòng ngủ, 83 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,93 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      2.94 tỷ 83 m2 35,33 triệu/m2
      Bùng nổ chính sách tháng 5/2023, Quà tặng lên tới 70tr và quà tặng bốc thăm xe Honda City trị giá 530tr cho 30KH đầu tiên.+ Tặng gói nội thất trị giá lên...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 2,95 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      2.95 tỷ 114 m2 25,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 ngủ (2 bìa đỏ) , căn hộ góc, 114 mét vuông, đã có bìa đỏchung cư đc cấp 2 sổ , nên linh hoạt chia căn.Thuận tiện...
      Dự án Green Diamond, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,5 tỷ tại Phố Thái Thịnh - Đống Đa - Hà Nội

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tập thể rất đẹp ở khu C5 - Tập thể Bản đồ, diện tích sử dụng 60 mét vuông.chung cư thiết kế hiện đại, phòng khách liền...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Đường L - Dĩ An - Bình Dương

      2.21 tỷ 56 m2 39,29 triệu/m2
      Bcons Polaris.Giải pháp an cư cách Phạm Văn Đồng - Thành phố Hồ Chí Minh vài bước chân.TT:- TT 10 phần trăm - Ký hợp đồng mua bán đến khi cất...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư view chính diện hồ hơi Ánh Viên, Đông Nam, DT70m2, tầng 4
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Topaz Elite, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,47 tỷ tại Quận 8

      2.48 tỷ 67 m2 36,87 triệu/m2
      Chính chủ kí gửi bán chuyển nhượng lại căn hộ chung cư tầng trung căn hộ chung cư Topaz Elite/ tòa căn hộ Dragon.Vị trí, mã căn: Dragon view TP.DT:...
      Dự án Topaz Elite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ 64m2, tầng trung đẹp, đã đầy đủ nội thất liền tường, nằm ở phân khu cao cấp, hồ điều hoà và garage. liên hệ em Thanh để...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Him Lam Nam Khánh, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 91 m2 32,42 triệu/m2
      Cần bán chung cư gồm 2 PN, 2  toilet, SHR, giá có thể thỏa thuận với khách có thiện chí, ưu tiên không qua trung gian.liên hệ ngay 0903 600 ***
      Dự án Him Lam Nam Khánh, Đường 817A, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Trì

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      chung cư 01.Tầng 18 23.DT 75m2.Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Cửa TN logia ĐB.Giá 3 tỉ.Căn 07 tầng 21 25.DT 96m2.Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh.Hướng cửa TB logia...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ The Art, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 63 m2 42,86 triệu/m2
      BDS HVL Cần bán căn hộ chung cư The Art khu dân cư Gia Hoà, Phước Long B, TĐ 27/04/2023[ căn hộ chung cư 63 mét vuông/2,7 tỉ ] - DT:...
      Dự án The Art Gia Hòa, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,95 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.95 tỷ 95 m2 31,06 triệu/m2
      🌻chung cư 3 phòng ngủ 95m2 sang trọng.NHẬN NHÀ NGAY nội thất đầy đủ LIỀN TƯỜNG GIÁ 2.955 tỉ pháp lí đầy đủ nhận nhà ở ngay L/H thăm quan: 0965...
      Bình Minh Garden, Long Biên, Hà Nội
      C
      Trưởng phòng kinh doanh CĐT Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Chung cư South Tower, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,58 tỷ tại Hoàng Mai

      2.58 tỷ 80 m2 32,25 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư:- DT: 80m2 thông thủy.- Thiết kế: 3 PN 2 vệ sinh.- pháp lí: sổ hồng riêng chính chủ.- Nội thất: Điều hòa, bình nóng lạnh,...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 2

      2.1 tỷ 34 m2 61,77 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 1 phòng ngủ trong căn hộ The Sun Avanue - đường Mai Chí Thọ, Q. 2.- DT: 34 mét vuông.- Nội thất: Full NT.- giá: 2,1 tỉ.*...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,68 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.68 tỷ 72 m2 37,23 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư HUD hướng Tây Nam Linh Đàm, căn hộ góc view hồDT 72,m2Thiết kế 2 ngủ 2 vsCửa Đông, logia NamNội thất gồm trần thạch cao, điều...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu chung cư Miếu Nổi, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,5 tỷ tại Bình Thạnh

      2.5 tỷ 51 m2 49,02 triệu/m2
      + Tôi (chính chủ) cần bán lại chung cư của mình tại lô C căn hộ chung cư Miếu Nổi - 54 Vũ Huy Tấn, P. 3, Q. Bình Thạnh.+ Nhà 1 đời chủ chưa qua mua...
      Dự án Chung cư Miếu Nổi, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,15 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 59 m2 36,45 triệu/m2
      Thông tin thật 100 phần trăm.-------Cần tiền nên chuyển nhượng căn hộ chung cư Westgate:- block căn hộ: A2.- Tầng trung: 10 - 15.- View: Ôm trọn...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Bình Khánh, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Q. 2 CC Đức Khải R7, P. An Phú, Q. 2 ngay MT Mai Chí Thọ kế dự án New City và Đại Quang Minh. Qua Q. 1 chỉ mất 5 ph.Căn 2 phòng...
      Dự án Era Bình Khánh, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Em Hùng từ công ty Pentaland chi nhánh vin Q. 9 gửi anh/chị thông tin giỏ hàng giá mềm chung cư tại vin Grand Park, rất mong đc trở thành người đem đến...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.