Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.185 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 8

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      ✅The pegasuite phố châu âu Q. 8☸chung cư 75m2 ( Nhà có nội thất như hình)gồm 2 PN 2 phòng vệ sinh có logia✝giá 2,9 tỉ ( bao toàn bộ thuế phí )*Hỗ...
      The Pegasuite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,45 tỷ tại Hà Đông

      2.46 tỷ 105 m2 23,34 triệu/m2
      chính chủ cần tiền, bán ngay căn hộ chung cư ở Văn Khê - Hà Đông.- Dt: 105m2, 3 PN, 2  nhà vệ sinh, Tây Bắc, logia hướng Đông Nam thoáng mát.-...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Căn CH12 cao DTSD to, các cửa là ban côngs đều có view đẹp. Ánh sáng vài cửa thông thoáng.Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, 2...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 117 m2 22,65 triệu/m2
      Là giảng viên trường đại học An Ninh, Gia đình đã chuyển về nhà mới, cần TT tiền trong tuần, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      2.21 tỷ 76 m2 28,95 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 phòng ngủ tòa hotel 5* Pavilion - vin Ocean Park, DT tim tường 76m, giá và đơn giá mềm nhất phân khu (2.2 tỉ - 9tr/m tim tường):+...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 62 m2 42,75 triệu/m2
      Hạ chào, bán ngay căn hộ Nguyễn Chánh, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội DT 62m2 toà Thương mại mới bàn giao vài năm. Tòa nhà nằm trong tổ hợp Nam Trung Yên mặt...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.9 tỷ 59 m2 49,16 triệu/m2
      Tại sao lại chọn Glory Heights?đặt 30 tr có hoàn lại.Về vị trí:- 1 bước qua Vincom Mega Mall lớn nhất Miền Nam.- 1 bước qua Vinbus Station.- Là ngã 3 giao...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,25 tỷ tại Huyện Văn Giang

      2.25 tỷ 75 m2 30 triệu/m2
      Gia chủ cần bán chung cư 2 PN 2 toilet có Sân vườn rộng tại phòng khách và PN Master, thêm cả ban công phụ nối dài.chung cư toạ lạc tại Sky Oasis...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Ehome 5 The Bridgeview, 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Ehome 5 số 167 đường Trần Trọng Cung, P. Tân Thuận Đông, Q. 7.DT: 54m2, 2 PN, tầng cao view sông, giá 2.050 tỉ.DT: 68m2, 2 PN, 2  nhà ...
      Ehome 5-The Bridgeview, số 167, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Imperial Place, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 75 m2 35,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng trung căn thương mại 3 phòng ngủ 2 toilet - 75m2giá : 2.650 tỉ bao gồm 5 phần trăm ( nhận sổ) hợp ...
      Dự án Imperial Place, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,7 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Opal Boulevard Thủ Đức, MT đường Phạm Văn Đồng căn hộ góc 2 phòng ngủ - 85 mét vuông giá 2,7 tỉ. nội thất đầy đủ, Tây ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 3

      2.9 tỷ 76 m2 38,16 triệu/m2
      * Tiện ích: Cao ốc Screc cao 22 tầng bao gồm 3 block căn hộ căn hộ (A, B, C) với 468 chung cư đc thiết kế hài hòa giữa không gian và thiết bị nội ngoại...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Bùng nổ chính sách quà tặng cho dự án Le Grand Jardin tháng 4/2023. CK quà tặng gói nội thất 50 - 70tr cho 10KH mua trong tháng 5/2023.Nhân dịp lễ 30/4 và...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,8 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.8 tỷ 98 m2 28,58 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Opal Boulevard Thủ Đức, MT đường Phạm Văn Đồng căn hộ góc 2 phòng ngủ - 98m2 giá 2,8 tỉ. nội thất, Đông Nam.- Giá thật thị...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.5 tỷ 67 m2 37,32 triệu/m2
      Dự án nằm trong khu đô thị đẹp nhất phía Tây thành phố Hà NộiKết nối thuận tiện qua trục đường Trịnh Văn Bô, Trần Hữu Dực, Văn Tiến DũngCăn...
      Dự án Iris Garden, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,4 tỷ tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.4 tỷ 72 m2 33,34 triệu/m2
      HT Pearl là dự án khu phức hợp căn hộ chung cư và nhà phố thương mại shophouse với quy mô 2000m2 đc thiết kế với 2 tháp căn hộ chung cư cao 36 tầng.
      Dự án HT Pearl, Đường Tân Hòa, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The Eastern, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 9

      2.46 tỷ 98 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Eastern căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 98 mét vuông, Q. 9 (TP. Thủ Đức) - 98 mét vuông - đầy ...