Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.162 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 67 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Đường Nguyễn Khuyến - Nha Trang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 67 m2 40,3 triệu/m2
      Hot. Cần bán giảm mạnh 250tr từ 2,95 tỉ còn 2,7 tỉ.Cô chủ cần bán nhà 2 tầng có nhà để xe oto gần chợ lớn & bãi tắm Hòn Chồng - P. Vĩnh Hải Tp Nha Trang -...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần bán gấp một số đất nền Mỹ Gia giá siêu mềm nhất thị trường:Gói 2:- Nền căn nhà phố 100m đường 16m giá 27tr/ mét vuông.- Nền căn nhà phố...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      * Bán nền đất đường nội bộ gói 5 - KĐT Mỹ Gia Nha Trang.- DT: 100 mét vuông (5m x 20m). Lô sạch đẹp.- Tây Nam.- Đường nội bộ rộng 12m. Thích hợp gia...

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,77 tỷ

      2.78 tỷ 126 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền Golden Bay 1 hướng đông DT 126m2.Giá cần bán 22tr/m2 bao hết các chi phí sang tên, sang nhượng.Đã có hợp đồng mua bán có thể nhận...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 500 m2, mặt tiền 18m, hướng Nam tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 500 m2 5 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh 500m2 tại búng gội xã cửa dương Phú Quốc.+ MT 18m đường bê tông 5m tới đất.+ 500m2 có sẵn 300m2 thổ cư quy hoạch đất ở.+ Vị trí đẹp ra biển...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp lô đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      mảnh đất cách đường Nguyễn Trung Trực 800m, cách tượng đài bác Hồ 1 kilomet, thông giữa các trục đường búng gội, Nguyễn Trung Trực. Quy hoạch Dương...
      Đường Cây Thông Ngoài, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay mảnh đất 241 m2, mặt tiền 12m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 241 m2 9,13 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay ô đất ngay cạnh dự án Thanh Thuỷ cắt lỗ 800tr, giá 1x/m2 call ngay 0975 208 ***.Full khoáng nóng 100 phần trăm, 2 MT thuận tiện KD...
      Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán gấp chung cư Chung cư New Life Tower Hạ Long, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 96 m2 23,96 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ căn hộ chung cư newlife tower ,rẻ nhất thị trườngTầng cao, hướng ĐN mát mẻ, full nội thất mới tinh, thiết kế hiện đạigiá 2,3 tỉcall ngay...
      Dự án New Life Tower, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán mảnh đất 151 m2 tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 151 m2 19,21 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất 151  mét vuông oto đỗ tận cổng quay đầu đc. Giá chỉ 19tr/ mét vuông gần ngay Wyndham Lyn Time Thanh thủy do có chút việc...
      Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 23m tại Xã Yên Lương - Thanh Sơn - Phú Thọ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      - Sở hữu ngay 4 mảnh đất mặt đường QL70B, (đã bao sang tên, đã có bờ bao), khu chợ Hương Cần sầm uất.- DT: 512.5m2: 23 mét mặt đường QL 70B, đất full thổ...
      Đường Quốc Lộ 70B, Xã Yên Lương, Thanh Sơn, Phú Thọ

      Chuyển nhượng lô đất nền 151 m2, hướng Đông - Nam tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 151 m2 14,57 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ô đất 151m2 full khoáng nóng 100 phần trăm giá cắt lỗ 1X/m2 liên hệ ngay 0975 208 ***a.Cách dự án Wyndham Lynn Times Thanh Thuỷ...
      Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, hướng Nam tại Đường Lê Lai - Đông Sơn, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 3 tầng vừa xây, bên cạnh trường chuyên Lam Sơn, đường Lê Lai, mặt bằng Công Trứ, CC Đông Phát, TP Thanh Hóa.Công năng 1PK, 3 phòng ...
      Đường Lê Lai, Phường Đông Sơn, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán nhanh đất 3 m2, mặt tiền 21m tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 3 m2 933,34 triệu/m2
      nền đất 2550 mét vuông 200 mét vuông TC sổ hồng.MT 21m, sẵn vườn cây ăn trái. Thế đất dương view đồi núi.Cách TT xã Đông Thanh hơn...
      Đường ĐT 725, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lương Định Của - Nha Trang, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 78 m2 37,18 triệu/m2
      Bán Nhà Lương Định Của - Ngọc Hiệp - Tp Nha Trang.Nhà thuộc mặt hẻm chính 24 Lương Định Của (gần 23 - 10), P. Ngọc Hiệp. Gần Chợ gần UB P. Ngọc Hiệp.- ngôi ...
      24, Phố Lương Định Của, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 96 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tỉnh lộ 9 - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 96 m2 29,17 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự cao cấp, rộng rãi thoải mái, kế bên 2 cái công viên (quá tuyệt vời).Nằm ngay trung tâm Mỹ Hạnh, sát bên KCN Nhị Xuân. Thuộc KDC Cát...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng, 260 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây tại Nhơn Trạch, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 260 m2 10 triệu/m2
      DT 260 mét vuông có 40 mét vuông thổ cư, MT rộng 11,5m dài 23m, trên đất có sẵn 2 ngôi nhà cấp 4 hiện đang cho thuê.sổ hồng, đường nhà nước...
      Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Phú Đông Premier, 2 phòng ngủ, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư bếp kín lầu thấp, Tây Nam, cửa chính hướng Đông Bắc. Nhà có sẵn nội thất cdt bàn giao. Sổ sẵn công chứng ngay.Nhà sạch...
      Dự án Phú Đông Premier, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon 3, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư Carillon 3 - Hoàng Hoa Thám - Tân Bình.DT: 65 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, tặng nội thất luxury.Lầu...
      Dự án Carillon 3, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.