Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.294 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 125 m2 tại Đường Thế Lữ - Hồng Bàng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 125 m2 124 triệu/m2
      Một ngôi nhà đẹp phố trung tâm sở hữu thông số đọc là thấy mê.- Nhà 3 tầng hiện trạng đẹp.- DT 125m2 (thực thế 140m2).- MT: 10m.- Nhà hai mặt thoáng, phía...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 300 m2, giá 15 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu một trong 96 căn đẹp nhất tại dự án Waterpoint chưa bao giờ dễ dàng đến vậy.Lịch TT nối dài đến 6 năm.TT 50 phần trăm/ 4 năm.Mỗi năm...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự giá 16 tỷ tại Đường Hùng Vương - 6 - Tân An - Long An

      16 tỷ 0 m2
      Bán lô góc view sông có sổ riêng công chứng ngay.DT: 11,5 x 23,7 = 359,5 m2.Giá: 16 tỉ.View sông cực mát mẻ chuẩn bị lên bờ kè khả năng tăng giá cực cao.
      Dự án Lavilla Green City, Đường Hùng Vương, Phường 6, Tân An, Long An

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đăng Đạo, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 75 m2 162,67 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 5 tầng gần ngay ngã 6 mặt đường Nguyễn Đăng Đạo, Đại Phúc, TP BN. Giá chỉ hơn 12 tỉ.DT 75 mét vuông.MT 4,7m.Hướng TN.Giá chỉ hơn 12...
      Đường Nguyễn Đăng Đạo, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Trần Bình Trọng - Vũng Tàu, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Hạ 16 tỉ 500 còn 14 tỉ 500 bán gấp.Đường Trần Bình Trọng - P. NAN - TP. Vũng Tàu.DT 131.2 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (10.77 * 11.04m) căn ...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Chu Trinh - Vũng Tàu, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 110 m2 140,91 triệu/m2
      Bán MT Phan Chu Trinh Vũng Tàu 3 lầu có thang máy.Chính chủ cần bán ngôi nhà phố mới đẹp đường Phan Chu Trinh, P2, Vũng Tàu. ven biển Bãi Sau.Nhà thiết...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp liền kề 400 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phan Thiết - Bình Thuận

      13.5 tỷ 400 m2 33,75 triệu/m2
      Cần bán 1 số biệt thự Sealinks Mũi Né giá siêu mềm chỉ từ 13.5 tỉ. bìa đỏ chính chủ. liên hệ ngay 0986 707 *** Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất...
      Dự án Sea Links City, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh mảnh đất 3 m2 tại Xã Thiện Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 3 m2 3500 triệu/m2
      Bán đất SKC tổng DT 3165 m², có sẵn xưởng 1900 m² giá hợp lý 10tỷ500tr có thỏa thuận, liên hệ chính chủ 0947 717 ***0937 929 ***
      Đường Hoàng Văn Bổn, Xã Thiện Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán xưởng đúc Nhôm 5500m2 xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 5 m2 3300 triệu/m2
      X288.Gia chủ định cư nước ngoài cần bán xưởng 5455m2 xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai 16,5 tỉ.DT: 5455m2 đất 93x58 (DT xưởng 2200m2),Đường xe container,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai.

      Cần bán gấp căn liền kề 250 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Trung Minh - Hòa Bình - Hòa Bình

      10.5 tỷ 250 m2 42 triệu/m2
      Tên dự án: Casa Del Rio.CĐT: Công ty TNHH KĐT mới Trung Minh.Vị trí dự án: Xã Trung Minh, TP Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình.Đơn vị phát triển dự án: công ty CP...
      Dự án Casa Del Rio, Đường Quốc lộ 6, Phường Trung Minh, Hòa Bình, Hòa Bình

      Gia chủ cần bán xưởng 5.455m2 xã Bình Minh, Trảng Bom - Đồng Nai 16,5tỷ

      16.5 tỷ 5 m2 3300 triệu/m2
      X288.Gia chủ định cư nước ngoài cần bán xưởng 5455m2 xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai 16,5 tỉ.DT: 5455m2 đất 93x58m (DT xưởng 2200m2),Đường xe container,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      X288 chủ định cư nước ngoài cần bán xưởng 5455m2 xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      16.5 tỷ 5 m2 3300 triệu/m2
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán xưởng KCN hố Nai 3 Trảng Bom 5.000 m2 chỉ 19 tỷ

      19 tỷ 5 m2 3800 triệu/m2
      X210Bán nhà xưởng 5.000 m2 giá siêu rẻ 19 tỉ khu công nghiệp Trảng Bom Đồng Nai+ DT : 5000 m2 (50m x 100m) + DT nhà xưởng : 2000m2, Có nhà văn phòng...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, giá 10 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 0 m2
      - Siêu phẩm căn shop KD ngành hàng ẩm thực phố đi bộ Hàn Quốc. Sở hữu 2 MT KD rộng 6m trước mặt đường 30m và phố đi bộ ẩm thực Hàn Quốc (K-Town).- DT 82,8...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn shophouse 5 tầng, 96 m2, giá 14,5 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      14.5 tỷ 96 m2 151,05 triệu/m2
      Chắc phải view trước 2 - 3 năm tới để thấy đc siêu phẩm:+ Là shop có bìa đỏ lâu dài đẹp nhất Ocean City.+ Số lượng căn rất ít.+ Nhận nhà ngay và KD sinh...

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 85 m2, giá 14,6 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      14.6 tỷ 85 m2 171,77 triệu/m2
      chào bán nhà phố thương mại shophouse Thời Đại 14 đối diện toàn nhà 30 tầng.- Tiềm năng tăng giá siêu mềm KD hiệu quả cao.- Nằm tại vị trí ngay cổng...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp shophouse 5 tầng, 96 m2, giá 13,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      13.9 tỷ 96 m2 144,8 triệu/m2
      Không Mua Nhanh sẽ RẤT TIẾC ạ.Sở hữu ngay nhà phố thương mại 5 tầng - nhận nhà ngay và KD sinh lời hàng tháng- Nằm tại vị trí đắc địa đối diện quảng...
      The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà phố - shophouse 5 tầng, 96 m2, giá 19 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      19 tỷ 96 m2 197,92 triệu/m2
      chào bán nhà phố thương mại shophouse VTD8 đối diện Grandworld sở hữu lâu dài.- Tiềm năng tăng giá mềm KD hiệu quả cao.- Giá vay: 21,69 tỉ hỗ trợ LS...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.