Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.271 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tây Trà - Hoàng Mai, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt ngõ cách Minh Khai 80m, Q. Hai Bà Trưng, DT 52.7m2 x 4 tầng.ngôi nhà phố 5m, hướng Đông, bìa đỏ rõ ràng, pháp lí minh bạch, giá siêu mềm....
      Đường Tây Trà, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Quán - Hà Đông, giá 11 tỷ

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà tai văn Quán Hà Đông với DT 70m2 xây dựng 5tang vỉa hè KD giá ban 11tỉ có thỏa thuận.
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2 tại Đường Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí mặt phố KD sầm uất ngày đêm, KD cái gì cũng đc, tiện ích ngập tràn, giao thông thuận lợi Yên Xá, giao thô g nối liền các con đường Nguyễn...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà phố - shophouse 2 tầng, 366 m2, giá 16 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      16 tỷ 366 m2 43,72 triệu/m2
      Bán chân đế tầng 2 trung tâm thương mại dự án vin Gardenia Hàm Nghi. Có 2 ô liên kế đã đập thông. Bán 1 hoặc cả 2 ô. DT mỗi ô là 183m giá 8 tỉView trực...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại đường An Dương, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 70 m2 278,58 triệu/m2
      Vị trí trung tâm, lô góc 1 mặt phố, 2 mặt ngõ, phố to, vỉa hè rộng, KD đông đúc. bìa đỏ 70m2, chính chủ xây nhà 50m2, bớt lại 20m2 làm sân, nên khuôn viên...
      Đường An Dương, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay shophouse 2 tầng, 2 m2, giá 12,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.8 tỷ 2 m2 6400 triệu/m2
      Bán một căn Shop Office tại tòa A2 dự án vin Gardenia Hàm NghiVị trí rất đẹp để kết hợp làm KD và văn phòng hoặc đầu tư cho thuê.DT 81m x 2 tầng =...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà phố thương mại 5 tầng, 187 m2, giá 13,2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      13.2 tỷ 187 m2 70,59 triệu/m2
      Vin Gia Lâm (sổ hồng riêng).căn hộ góc thương mại dịch vụ ngã 4 đối diện là công viên cây xanh 3ha, kế bên là trường học, gara 5 tầng.DT đất...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Hải Âu, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 2 tầng, 110 m2, giá 12,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.1 tỷ 110 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại chân đế căn hộ Anland LakeView.Vị trí nằm trong khu đô thị Dương Nội Mặt đường Lê Quang Đạo nối dài.cư dân đã ở đông đúc và...
      Dự án Anland LakeView, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 5 tầng, 68 m2, giá 15 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      15 tỷ 68 m2 220,59 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse đẹp nhất Định Công - văn phòng - KD cực đỉnh.+ Nhà thuộc dãy nhà phố thương mại shophouse dự án T&T Tower 120 Định...
      T&T Tower, 120, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 5 tầng, 187 m2, giá 13,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      13.6 tỷ 187 m2 72,73 triệu/m2
      Shop KD Hải Âu Vin Gia Lâm.DT đất 187m2.3 mặt thoáng với chiều dài 41m.Xây 56m2/sàn, tổng xây 270m2.Đông Nam, hướng Đông Bắc.Giá 13.6 tỉ (bao toàn bộ phí...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 2 tầng, 136 m2, giá 15 tỷ tại Đường Bưng Ông Thoàn - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 136 m2 110,3 triệu/m2
      Cập nhật full giỏ hàng sang nhượng Villa Park.1. 8x17 tốt nhất 15t hoàn thiện cơ bản.2,3,4 8x17 thô 15.7T 15.8T, hoàn thiện 18T,5, 6 8x17 đường 20m, thô...
      Dự án Villa Park, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Giá 13 tỉ Khu Lakeview City Q. 2 hợp đồng mua bán. DT : 1 trệt 3 lầu, 5x20 m 100 mét vuông.+ Nhà Hoàn Thiện Cơ Bản. Alo...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 190 m2, giá 17,5 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 190 m2 92,11 triệu/m2
      Cập bán nhanh biệt thự MT đường số khu dân cư Phước Kiển A .Để đi định cư nước ngoài giá đã giảm 30%DT : 2002 (5 x 16 ) XD Trệt 2lầu - DT sàn 243m2 SHR...
      Sadeco Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 156 m2, giá 12 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 156 m2 76,93 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 156m2 nằm trong khu dân cư Khang Điền.- Nhà 1 trệt hai lầu ST, khu dân cư Khang Điền, Phước Long B, Q9.- DT: 156m2 (6x26)m.- DT sàn: 446m2.-...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 399 m2 tại Đường Hà Phong - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 10,37 tỷ

      10.38 tỷ 399 m2 26 triệu/m2
      Gia đình cần bán lô căn biệt thự 399 mét vuông lô góc 2 MT khu đô thị Hà Phong, Mê Linh, thành phố Hà Nội.+ bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng sang ...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 75 m2, giá 11 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền NH cần sang nhượng lại gấp:nhà mặt tiền khu căn biệt thự Verosa Park, TP. Thủ Đức.Vị trí: Nằm ngay vòng xoay Liên P., P. Phú Hữu, TP. Thủ...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại 5 tầng, 155 m2, giá 11,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      11.5 tỷ 155 m2 74,2 triệu/m2
      Tôi thay đổi kế hoạch cần bán ngay căn thương mại dịch vụ HA11, 2 MT đối diện garage 5 tầng, đường thông, trục xe bus di chuyển, đã hoàn thiện cơ bản...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 168 m2, giá 16,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      16.8 tỷ 168 m2 100 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự đường số, P. Phú Thuận, Q7, 11,4m x 16m, 168m2, 3 lầu, 16,8 tỉ!+ Vị trí: ngôi nhà phố đường số rộng 11m, ngay ngã 4 Nguyễn Thị...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.