Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh nhà riêng 92 m2 tại Phố Lương Sử C - Văn Chương - Đống Đa - Hà Nội, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 92 m2 208,7 triệu/m2
       NGõ Phố 112 Lương Sử C DT82/92m - 3Tầng -     mt 4.6m - Giá mở bán  19.2 tỉ Đống Đa  Mô tả:  TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA-oto TRÁNH XE...
      NGõ 112 Phố Lương Sử C, Phường Văn Chương, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Cần bán nhà với giá 16,5 tỉ VND tại Phố Thái Hà, P. Trung Liệt, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội, pháp lí rõ ràng với bìa đỏ, DT 60  mét vuông,  gồm...
      Ngõ 7 Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 72 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 72 m2 143,06 triệu/m2
      Mô tả:,_ DT: 4x18 công nhận đủ, hoàn công_ Hẻm nhựa oto tránh, thông tứ hướng qua Lê Trực, hẻm 42 Hoàng Hoa Thám, 5 Nơ Trang Long.,_ Kết cấu: Trệt 3 lầu...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp mảnh đất 572,299987792969 m2, hướng Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 572,3 m2 31,28 triệu/m2
      ĐẤT MT KD GẦN ngã ba CÂY LƠN, P. ĐÔNG HÒA, TP DĨ AN, BÌNH DƯƠNGĐẤT 17,9 tỉ - T1584  - DT: 572,3 mét vuông (ngang 11,5m)  - Giá/ mét ...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố 372 m2 tại Đường Nam Hồ - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 372 m2 43,02 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường chính Nam Hồ, P. 11, Tp.Đà Lạt 372m²DT tổng: 372m²;Nằm ở vị trí đắc địa khu nhiều Vila đẹp của Đà LạtThuận tiện KD Homestay,...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 110 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 110 m2 95,46 triệu/m2
      Thanh Xuân: Chỉ 10.5 tỉ có nhà mặt phố, MT 12m, lô góc, KD coffee, nhà hàng.***Vị trí:+ Nhà nằm vị trí mặt phố trung tâm Q. Thanh Xuân, tiện ích không thiếu...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 105 m2, giá 11,85 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11.85 tỷ 105 m2 112,86 triệu/m2
      114tr/ mét vuông giá cực rẻ vin OCEAN PARK 3VỊNH TÂY 13 - XẺ KHE 105 mét vuông👉 SHOP VỪA Ở VỪA KD SIÊU ĐẸP👉 sổ hồng riêng SỞ HỮU LÂU...
      xã Long Hưng và Nghĩa Trụ, huyện Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu nhà biệt thự 200 m2, giá 12 tỷ tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê - Đà Nẵng

      12 tỷ 200 m2 60 triệu/m2
      Giảm sâu 2 tỉ - căn biệt thự đẳng cấp đại gia - Trung tâm Thanh khê.- Diên tích : 200 mét vuông ngang 10m- Giá giảm chỉ còn : 12 tỉ thỏa thuận.-...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà riêng 175 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 175 m2 71,43 triệu/m2
      MT Trần Cao Vân - KD sầm uất DT khủng.+ DT :175m².ngang 5.6m x 31m- Giá chỉ : 12.5 tỉ+ Nhà 3 tầng 3 mê ,chủ xây rất kiên cố.+ Công năng 5 phòng ngủ,...

      Cần bán đất 72 m2 tại Phố Bà Triệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 72 m2 175 triệu/m2
      Bác Lê cán bộ Công an về hưu cần bán lô đất phân lô, oto tránh gần phố Bà tr - Hà Đông, khu phố văn minh toàn các cán bộ Công an, quân đội, gần chợ, gần...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 38 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 10 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 38 m2 315,79 triệu/m2
      nhà phố 5 tầng, bề ngang rộng nở hậu, gần Nguyễn Tri Phương, khu vực trung tâm tiện KD.- DT: 37,4m2 (7,4x5,1). DT sàn: 228,29m2.- Kết cấu BTCT: 1 trệt, 4...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 10, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 52 m2, hướng Tây tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 52 m2 303,85 triệu/m2
      Vị trí đắc địa gần CV Bách Thảo, Lăng Bác, sân VĐ Hàng Đẫy/ Cột cờ, các trung tâm thương mại đang xây dựng là Tiến Bộ Plaza, CT đa chức năng Postef, bến...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 72 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 13,82 tỷ

      13.82 tỷ 72 m2 191,92 triệu/m2
      Bán nhà P. 14 Tân Bình, MT Ba Vân, giáp Trương Công Định - Nguyễn Hồng Đào.... DT: 4 x 18; công nhận 72 mét vuông. diện tích sử dụng: 238 mét ...
      Đường Ba Vân, 14

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 12,89 tỷ

      12.89 tỷ 45 m2 286,4 triệu/m2
      CẦN bán ngay: NHÀ ĐẸP PHỐ LÊ ĐỨC THỌ - MỸ ĐÌNH, NGÕ THÔNG KD, 45 mét vuông, 5 TẦNG, 12tỉ 888trNGÕ THÔNG - ô tô - KD CÁC LOẠI - GẦN PHỐ - an sinh ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lương Văn Can - Hà Đông, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 70 m2 240 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm ở vị trí đắc địa Trung tâm phố cổ Q. Hà Đông hiếm nhà bán, nhà căn hộ góc, mặt chính phố Lương Văn Can rộng 9m, mặt bên đường ngõ thông rộng...
      Đường Lương Văn Can, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 6,6m tại Đường Dịch Vọng, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 60 m2 186,67 triệu/m2
      VỊ TRÍ:🔹 Mặt phố Dịch Vọng, Cầu Giấy.🔹 Do là lô góc nằm vị trí đẹp nhất phố Dịch Vọng, đi vài bước chân ra đường Cầu Giấy.🔹 KD sầm uất ngày đêm, giá trị...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 75,0999984741211 m2, hướng Tây-Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 75,1 m2 206,4 triệu/m2
      Xẻ khe 75,1 mét vuông LK10 nhà phố thương mại shophouse TQ5, Thiên Minh Đức - Trâu Quỳ. Đường rộng 17m, View công Viên.+ DT: 75,1 mét vuông,...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4,4m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 18 tỷ

      18 tỷ 56 m2 321,43 triệu/m2
      ➤VỊ TRÍ:+ Mặt phố Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy.+ Nhà ngay ngã 4 Nguyễn Khánh Toàn - Dương Quảng Hàm, KD sầm uất. ➤THÔNG SỐ:+ DT 56m².+ MT...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.