Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.263 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 12,6 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      12.6 tỷ 90 m2 140 triệu/m2
      Lk khu đô thị Văn Phú - hoàn thiện đẹp - giá f0 - vị trí vàng view công viên.+ Nhà đẹp long lanh, vị trí đắc địa, 3 oto tránh trước nhà, tiện ích ngập...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 98 m2, giá 14,5 tỷ tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      14.5 tỷ 98 m2 147,96 triệu/m2
      + Bán nhà khu vip FLC Garden Đại Mỗ. Nhà nằm ở vị trí đắc địa: Nằm đối diện Aeon Mall Hà Đông. Bao quanh bởi các tuyến đường: Lê Quang Đạo nối dài từ sân...
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn liền kề giá 15,65 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      15.65 tỷ 0 m2
      + Vị trí đẹp, cách mặt Nguyễn Văn Lộc 30m, vừa ở vừa KD hoặc cho thuê thì hết ý.DT 67.5m2.+ Sổ chính chủ, giá có giảm sâu.+ call ngay: Em Hoàng Kiên: 0941...
      Dự án Mỗ Lao, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 17,8 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      17.8 tỷ 75 m2 237,34 triệu/m2
      Giá đã tốt - chủ cần bán ngay.- Nhà LK thuộc khu đô thị, oto tránh, vỉa hè rộng thênh thang.- Khu vực trung tâm Đại Kim không thiếu thứ gì, sân chơi...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 90 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      Bán liên kế KĐT Văn Phú - view công viên ,vị trí cách trường Marie Curie 100m Nhà thông các hướng đi Lê Trọng Tấn- Quang Trung, kết nối các KĐT xung...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 83 m2, giá 11,2 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      11.2 tỷ 83 m2 134,94 triệu/m2
      + Đáo hạn NH, chính chủ cần bán ngay trước Tết căn liên kế hoàn thiện KĐT Văn Khê + Vị trí đẹp đường thông , khu vực dân trí cao, tiện ích nội khu gồm các...
      Dự án Khu đô thị Văn Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn liên kế nhà phố thương mại bìa đỏ vĩnh viễn hải âu 2 cam kết giá siêu mềm nhất.Căn liên kế 100m2 hướng ĐNbìa đỏ KD vĩnh...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 83 m2, giá 12,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      12.5 tỷ 83 m2 150,61 triệu/m2
      Nằm khu căn biệt thự Mipec Kiến Hưng - 28 căn nhà phố thương mại shophouse siêu phẩm giá đầu tư, để ở - oto tránh - vỉa hè rộng - KD.83 m2, 5 tầng, MT...
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 20 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      Duy nhất một lô nhà phố thương mại Thuận An đường 40m giá sập sàn, cơ hội đầu tư khi hồ 9ha khởi công, KD sầm uất, đỗ xe thoải mái.- DT 90 mét ...
      Dự án Thuận An, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 6 tầng, 105 m2, giá 18,5 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      18.5 tỷ 105 m2 176,2 triệu/m2
      + Cần bán gấp nhà phân lô 6 tầng phố Trung Kính - khu phân lô - oto tránh.- DT: 105m2.- MT rộng: 5m.- Nhà 6 tầng, xây tâm huyết, chắc chắn.+ Nhà nằm vị...
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 200 m2, giá 11 tỷ tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội

      11 tỷ 200 m2 55 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại lô căn biệt thự 200 mét vuông, Tây Nam, vị trí đỉnh đồi, đã xây thô xong, sẵn sang tên. liên lạc Em Ngân xem trực tiếp: 0917...
      Dự án The Phoenix Garden, Đan Phượng, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 14 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      14 tỷ 154 m2 90,91 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư cao cấp 138B Giảng Võ - Grandeur Palace, 154m, 3 phòng ngủ, đủ đồ.- căn hộ chung cư 154m thiết kế: 3 phòng ...
      Dự án Grandeur Palace, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 200 m2, giá 16,3 tỷ tại Phường Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội

      16.3 tỷ 200 m2 81,5 triệu/m2
      + căn biệt thự Tây Hồ. DT trên sổ 200m2. Nhà xây kiểu căn biệt thự sân vườn. Nhà lô góc, tổng 5 PN rộng rãi. Cầu thang gỗ lim đỏ. Nội thất xịn. Nhà xây...
      Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 182 m2, giá 10 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      10 tỷ 182 m2 54,95 triệu/m2
      P1 - 03 - 182m2 - 4 ngủ đủ đồ logia hướng Đông Bắc, hướng Đông Nam - giá 10 tỉ có thỏa thuận.Chính chủ có kế hoạch mới cần bán ngay chung cư tại tòa...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 86 m2, giá 19,8 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      19.8 tỷ 86 m2 230,24 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÂN LÔ LẠC TRUNG - VỈA HÈ - oto TRÁNH - 2 THOÁNG - Ở SƯỚNG - VĂN PHÒNG ĐỈNH CAO - GIÁ HỢP LÝ - SỔ NÉT CĂNG.- DT: 86m2 - 5 Tầng - MT 5.4m+ Ngõ 61...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      10.5 tỷ 160 m2 65,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 4 phòng ngủ T11.căn hộ chung cư có DT 160m, vị trí căn hộ góc nên 4 PN sáng thoáng.căn hộ góc hướng Tây Bắc view nhạc...
      Dự án Times City, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, giá 10,86 tỷ tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      10.86 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Dual Key căn hộ chung cư D'Le Roi Soleil, Quảng An, Tây Hồ - 10,855 tỉ.DT 127,7m2.Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh, 2 lô gia...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 178 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      11.5 tỷ 178 m2 64,61 triệu/m2
      - Khu nhà nằm trong KĐT Yên Hòa, có vị trí thuận lợi và gần nhiều tiện ích như công viên, trường học, BV và siêu thị-chung cư Douplex, nội thất xịn- chung ...
      Dự án Park View City, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.