Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.263 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 280 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 280 m2 69,65 triệu/m2
      căn hộ góc, DT 280m2, hoàn thiện mặt ngoài
      Dự án Sim City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 1 tầng, giá 16,5 tỷ tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự khu compound dự án Valora Kikyo - Nam Long, P. Phú Hữu, Tp Thủ Đức (Q9).DT: 162.5 mét vuông (13m x 12.5m).Hướng: TB - pháp...
      Dự án Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      G
      Công Ty Bất Động Sản Tân Gia Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 94 m2, mặt tiền 6m tại Long Biên, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 94 m2 175,54 triệu/m2
      Cập nhập quỹ ngôi nhà bán hoặc cho thuê mới nhất của tháng 01/2024:1. Căn 6.1x DT 76.2m2 giá 17. X tỉ. Hướng tây tứ mệnh. đầy đủ nội thất đang cho.Thuê...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 50 m2 tại Phố Quốc Tử Giám - Quốc Tử Giám - Đống Đa, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 50 m2 336 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà mặt phố, lô góc, vỉa hè rộng mênh mông, vài bước ra Văn Miếu Quốc Tử Giám.+ Nhà lô góc 4 tầng KCBT rất chắc chắn và ở tốt.+ Chủ mới mua về...
      Phố Quốc Tử Giám, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 92 m2, giá 14 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 92 m2 152,18 triệu/m2
      VEROSA PARK- Q. 9Sổn hồng riêngCăn 6x17 đối diện công viên, trục đường chính 20m. Thiết kế 1 trệt 2 lầu. Đường lớn, view thoáng đậu xe thoải mái.Gi.á tốt...
      Dự án Verosa Park Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 8 tầng, 45 m2 tại Phường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 45 m2 244,45 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà mặt phố Lạc Nghiệp Q. Hai Bà Trưng TP Hà Nội 45m2, 8 tầng, giá 11 tỉ. Vỉa hè rộng KD mọi loại hình.- Vị trí nhà mặt phố vỉa hè...
      Đường Lạc Nghiệp, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu shop house 5 tầng, 83 m2, giá 12,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      12.5 tỷ 83 m2 150,61 triệu/m2
      Nằm khu căn biệt thự Mipec Kiến Hưng - 28 căn nhà phố thương mại shophouse siêu phẩm giá đầu tư, để ở - oto tránh - vỉa hè rộng - KD.83 m2, 5 tầng, MT...
      Dự án Mipec City View, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 15,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Bán căn nhà phố gần Phan Văn Trị- Nhà hoàn thiện rất kỹ sử dụng toàn đồ tốt để hoàn thiện vị trí. Nhà nằm trên đường Số 1 con đường rộng và nhộn nhịp nhất...
      Dự án Cityland Center Hills, Đường Nguyễn Oanh, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp shop house 5 tầng, 94 m2, giá 16,5 tỷ tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      16.5 tỷ 94 m2 175,54 triệu/m2
      Cập nhập quỹ ngôi nhà bán hoặc cho thuê mới nhất của tháng 01/2024:1. Căn 6.1x DT 76.2 mét vuông giá 17. X tỉ. Hướng tây tứ mệnh. đầy đủ nội thất...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 40 m2 272,5 triệu/m2
      Gấp bán nhà mặt phố giá trước Tết 10.9 tỉ Vĩnh Tuy 40m2 2 tầng MT 4.1m, Hai Bà Trưng. hotline: 0915 222 ***Cường căn nhà phố).Mô tả:Nhà oto tránh giá bay...
      Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn shophouse giá 16 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse đẹp tại dự án Louis City Hoàng Mai.DT: 93.8m2.Tình trạng: Đã nhận nhà có bìa đỏ sẵn - giao dịch đc...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 19 tỷ

      19 tỷ 65 m2 292,31 triệu/m2
      Nhà Mặt phố Lạc Trung, Hai Bà Trưng, DT 65 mét vuông, 5 tầng, MT 3.3m, giá 19 tỉ VNĐ.- Cơ hội đầu tư tốt tại khu vực này với ngôi nhà mặt phố, oto 2...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh shop house 87 m2, giá 11,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      11.2 tỷ 87 m2 128,74 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại Hải Phát dãy giữa KĐT 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm.DT đất 87m2 hướng đất hướng Đông Nam.MT và mặt hậu rộng 6m dài 14m.Đường trước...
      Dự án Thuận An, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 100 m2, giá 16 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Ngộp NH bán rẻ, bán ngay!Bán ngôi nhà đường số 8C. Vị trí cực đẹp đối diện công viên.- DT: 5 x 20m (100m2), DTS: 314,5m2.- Hướng: Chính...
      Dự án Khu Dân cư Trung Sơn, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 18 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      nhà mặt tiền LK khu dân cư Trung Sơn, sát BV quốc tế Nam SG, 100 mét vuông, 3 lầu, 4 phòng ngủ, Giá 18 tỉ.* Mô tả:- Vị trí: khu dân cư...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 145 m2, giá 19,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      19.5 tỷ 145 m2 134,49 triệu/m2
      145m2 nhà 4 tầng xây cực đẹp đầy đủ nội thất, giá chỉ 100tr/m2 đất vị trí cực trung tâm.Mô tả:- Nhà xây 4 tầng BTCT kiên cố, DT lớn, có sân riêng để đc 3...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 133 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 133 m2 124,07 triệu/m2
      KHU căn biệt thự - MT KHU GIA HOÀ - PHƯỚC LONG B - XUNG QUANH TOÀN LÀ căn biệt thự - 133 mét vuông - NGANG 7M - 4 TẦNG - ô tô NGỦ TRONG NHÀ -...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 105 m2, giá 12,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 105 m2 119,05 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Lavila (chủ đầu tư Kiến Á) đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè đối diện siêu DA GS Metro (chủ đầu tư khôngrea). Gần Phú Mỹ...
      Dự án Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.