Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.322 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 135 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 135 m2 100 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng, 13,5 tỉ, 135  mét vuông, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủNhanh tay sở hữu căn hộ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 52 m2 tại Đường An Dương Vương - 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 52 m2 259,62 triệu/m2
      DT: 3,8m X 13,2m 🔴Kết cấu: 3 tầng + sân thượng 🔴Vị trí hẻm ô tô cách MT đường 20m, nằm ngay cạnh đặc khu kinh tế Chợ An Đông, bán kính 200m có...
      Đường An Dương Vương, Phường 9, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 69 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,79 tỷ

      11.79 tỷ 69 m2 170,87 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường Bạch Đằng, p2, Tân Bình, khu sân bay thương mại- DT: 4m x 17m, CN đủ 69m2, DT sử dụng 159m2.(vuông vắn, không tóp hậu, không lộ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 62 m2 tại Phố Kim Hoa - Phương Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 62 m2 251,62 triệu/m2
      CCMN KIM HOA - 62M - 18 PHÒNG KK - THANG MÁY - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - oto 10M - CỬA SỔ CÁC PHÒNG - DOANH THU khoảng1 tỉ / NĂM+ 62m² x 7...
      Phố Kim Hoa, Phường Phương Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 67 m2 tại Đường Phú Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 67 m2 186,57 triệu/m2
      - Nhà xây mới 16 ngủ nội thất đầy đủ mới cứng cựa, hệ thống phòng cháy chữa cháy an toàn- cạnh đại học tài nguyên môi trường, dòng tiền cao 70tr/...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 300 m2, giá 10 tỷ tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh

      10 tỷ 300 m2 33,34 triệu/m2
       Chính chủ bán biệt thự đơn lập 3 tầng 300m Đồi FLC trung tâm thành phố Hạ Long.Rất thích khu này vì siêu hiếm sân golf nằm ngay trong TP, từ nhà...
      Cột 3 - Cột 8, Phường Hồng Hà, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 521 m2, giá 17,5 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      17.5 tỷ 521 m2 33,59 triệu/m2
      Điểm nổi bật:Vị trí đắc địa: Nằm tại vị trí đồi cao, không gian thoáng đãng, tầm nhìn rộng mở ôm trọn vịnh Hạ Long.Thiết kế sang trọng: Phong cách kiến trúc...
      Đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp đất 16000 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Đạ Huoai - Lâm Đồng, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 16000 m2 1,2 triệu/m2
      Hiện chính chủ cần bán cả khu đồi tại: Đường QL 20, Thị trấn Ma Đa Guôi, Huyện Đạ Huoai, Lâm Đồng.Giá chào: 19.2 tỉ VND (giá còn bớt tí lộc nhé).hotline:...
      Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Ma Đa Guôi, Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng căn 128 m2, giá 20 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - 1 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 128 m2 156,25 triệu/m2
      chung cư KIỀU BY KITA nằm MT đường TRẦN HƯNG ĐẠO cách chợ Bến Thành - Phố Đi Bộ chỉ 5 ph chạy xe.- Phân khúc LIMITED chỉ 82 chung cư hạng sang với tiêu...
      927 Đường Trần Hưng Đạo, Phường 1, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 157 m2 tại Đường Hồ Quý Ly - Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 157 m2 63,7 triệu/m2
      Bán đất LÔ GÓC 2 MT đường Hồ Quý Ly & Ngọc Hồi- Thanh Khê, Đà Nẵng- DTĐ: 157m² (ngang 6,3m)- Đường: 10.5m, lề 5m và đường 5,5m, lề 3m- Vị trí: Trục...
      Đường Hồ Quý Ly, Thanh Khê Tây

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 187 m2 tại An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 187 m2 80,22 triệu/m2
      Bán đất đẹp đường Phan Huy Chú, An Hải Tây, ngay dự án Sun Cosmo Cầu Trần Thị Lý- DT đất: 187m2- Đường: 7m5- Vị trí đẹp, gần sông Hàn , tòa căn hộ chung ...
      Đường Phan Huy Chú, An Hải Tây

      Sở hữu nền đất 81 m2 tại Đường An Thượng 9 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 81 m2 179,02 triệu/m2
      Bán đất MT đường An Thượng 33 - sát Đỗ Bá- Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng- DT: 81m2- Vị trí: Ngay trung tâm phố tây, KDL sầm uất, KD, vị trí thích hợp kinh...
      Đường An Thượng 9, Mỹ An

      Cần bán gấp căn biệt thự 3672 m2, giá 18,7 tỷ tại Đường Đồng Chanh - Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình

      18.7 tỷ 3672 m2 5,1 triệu/m2
      sang nhượng nhanh homestay Cư Yên - Lương Sơn chỉ việc vào khai thác KD.- DT: 3672  mét vuông, có 400  mét vuông thổ cư, còn lại CLN.- MT dài...
      Đường Đồng Chanh, Xã Cư Yên, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 59 m2 tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 59 m2 186,45 triệu/m2
      Thiết kế hiện đại với:+ 4 phòng ngủ + 4 nhà vệ sinh + bếp+ Đầy đủ tiện nghi như điều hòa, tủ lạnh, giườngNgõ vào rộng 6m, thích hợp cho oto....
      Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 75 m2 tại Đường An Thượng 9 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      Bán đất MT đường An Thượng 9 - khu phố Tây An Thượng- Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng- DT: 75 mét vuông (5x15)m- Đường 5m5, lề 3m.- Vị trí đắc địa: Ngay...
      Đường An Thượng 9, Mỹ An

      Cần bán gấp căn hộ 82 m2, giá 12,3 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      12.3 tỷ 82 m2 150 triệu/m2
      . DT: 82.2 m²• Thiết kế: 2PN_2WC• căn hộ chung cư tầng 18 view cực thoáng3 ph tới Hồ Tây5 ph đến trung tâm thương mại Lotte Mall, cầu Nhật Tân20 ph...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 94 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 94 m2 170,22 triệu/m2
      oto vào nhà - dòng tiền ổn định - đang cho thuê làm CCMN, nhà để xe.+ Vị trí: Ngõ trước nhà rộng rãi, oto vào nhà thoải mái, giao thông thuận tiện.+ DT...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 51 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đô Đốc Long - Tân Quý - Tân Phú, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 51 m2 245,1 triệu/m2
      💥Nhà Bán: 2MTKD Đô Đốc Long ngay chợ Tân Hương, nối liền Độc Lập, Thống Nhất, Tân Sơn Nhì…💥Tọa lạc ngay góc ngã 4 - Thuận lợi KD sầm uất, đầy đủ tiện...
      7/1 Đô Đốc Long P Tân Quý Q Tân Phú

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.