Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.316 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 42 m2 330,96 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Thái Bình P4 Tân Bình.- DT: 4.1 x 11m sổ vuông.- Kết cấu nhà 3 tầng: 1 Lửng 3 phòng ngủ 3  nhà vệ sinh.- Vị trí rất...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 72 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 72 m2 141,67 triệu/m2
      Cần bán nhà nát MT đường số p. Tân Quy Q. 7, DTSD 4 x 20 xây dựng 4 x 18m. 72 mét vuông đường 14m nằm giữ trục Mai Văn Vĩnh với Lâm Văn Bền thích hợp...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - Phú Nhuận, giá 14 tỷ

      14 tỷ 92 m2 152,18 triệu/m2
      liên hệ: 0909 616 *** Nam Huynh+ sp DT lớn dạng khuôn đất xây Villa, nhà khan hiếm trên thị trường, và SP tốt duy nhất trong khu vực....- DT: 6,1x15m....
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại 1 tầng, 308 m2, giá 19,18 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      19.18 tỷ 308 m2 62,28 triệu/m2
      căn hộ góc nhà phố thương mại shophouse đẹp nhất dự án AkariCity MT đường 42m - Giá 19.180.666.000đ DTSD: 308 mét vuông - 2 lầu Hiện mini ...
      Dự án Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 329 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,1 tỷ

      19.11 tỷ 329 m2 58,06 triệu/m2
      Chủ gửi !!! [ Đất 329 mét vuông/19.1 tỉ ]- miếng đất căn biệt thự đơn lập khu dân cư Khang Điền, Phước Long B, Tp Thủ Đức.- DT: 329 mét ...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 160 m2 118,75 triệu/m2
      Bán các miếng đất nền căn biệt thự: Khu Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Khu TTHC TP Thủ Đức.- Lô K: DT 8 x 20m = 160m2. Hướng Nam, đường 12m. Giá 19 tỉ...
      Thủ Thiêm Villa, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 320 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 320 m2 50 triệu/m2
      hotline 0906 764 *** gặp Minh Thuậnmảnh đất căn biệt thự đơn lập. tại dự án Kiến Á Mặt đường 12 mét DT 16x20bìa đỏ chính chủBán giá 50 tr/ mét ...
      Dự án KDC Kiến Á, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 293 m2, mặt tiền 15m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,29 tỷ

      17.29 tỷ 293 m2 59 triệu/m2
      * KDC Phú Nhuận, đường 659 Đỗ Xuân Hợp nối Liên P., Phước Long B, Q. 9. liên kế siêu dự án Global City. số điện thoại O9384I6O78 ( làm việc chính chủ ) *...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán kho 1160m2 Bình Chuẩn giá 17 tỷ

      17 tỷ 1 m2 17000 triệu/m2
      ♦️bán ngay Gấp - giá rẻ nhất BÁN KHO 1200 mét vuông GIÁ 17 tỉĐc : 1/ đường Lê Thị Trung - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương Dt : 1160 mét ...
      Đường Lê Thị Trung, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh shop house 2 tầng, 308 m2, giá 19 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 308 m2 61,69 triệu/m2
      căn hộ góc nhà phố thương mại đẹp nhất dự án AkariCity MT đường 42m - Giá 19.180.666.000đDTSD: 308m2 - 2 lầuHiện mini martshop đang thuê 65 tr/tháng...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 150 m2, mặt tiền 9m tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,96 tỷ

      17.96 tỷ 150 m2 119,74 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp n.hất Tp Thủ Đức! nền đất có vị trí đắc địa, góc 2 MT,đối diện công viên Hồ nước rộng 5ha. nền đất thuộc khu tái định cư Thạnh Mỹ Lợi,...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 45 m2, hướng Đông tại Đường Xóm Đất - 8 - Quận 11, giá 10 tỷ

      10 tỷ 45 m2 222,23 triệu/m2
      Bán nhà MT đường Xóm Đất, P. 8, Q. 1110 tỉ 45m2- Gần đường 3/2, chợ Bình Thới, Trường, BV Q. 11, Công Viên, Khu Thiếu Nhi.- DT: 3 x 15- Cấu trúc: Trệt +...
      Đường Xóm Đất, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 250 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 20 tỷ

      20 tỷ 250 m2 80 triệu/m2
      Bán Siêu Phẩm Toà Nhà Mới keng !!! Đường Lớn -- Thu Nhập 2-300Tr/Tháng , Cao Lầu 8 Tầng , Khu Dân Trí Cao ! D/t : 12 X 22m K/c : 8 Tầng Giá...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 42 m2 tại Đường Minh Phụng - Quận 11, giá 11 tỷ

      11 tỷ 42 m2 261,91 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Minh Phụng, P. 9, Q. 1111 tỉ 42m2- Gần đường 3/2, Minh Phụng, Chợ Lớn,..- DT: 3,5 x 12,1- Cấu trúc: Trệt + 1 lầu + 2 phòng ngủ...
      Đường Minh Phụng, Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Diệu - Quận 4, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 52 m2 201,93 triệu/m2
      TIẾN ASIA . Trân trọng cám ơn quý vị đã xem và lưu tinCHÍNH CHỦ #_BÁN_NHÀ_Q._4 - MTKD -HOÀN DIỆU - ĐOÀN NHƯ HÀI - ĐỐI DIỆN ủy ban nhân dân Q. 4. ...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 250 m2 62 triệu/m2
      Bán đất nền căn biệt thự khu dân cư Thái Sơn 1 Bộ Quốc Phòng MT đường Nguyễn Hữu Thọ Phước Kiển Nhà Bè. _ Vị trí giao thông thuận tiện giá đầu tư._ DT :...
      Thái Sơn 1, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 76 m2 tại Đường Huỳnh Văn Chính - Tân Phú, giá 10 tỷ

      10 tỷ 76 m2 131,58 triệu/m2
      Bán nhà mới đón tết MTKD P. Phú Trung dt 4x19m giá 10 tỉ TLVị Trí ; MT sát căn hộ Huỳnh Văn Chính gần khu trung tâm văn hóa Đầm Sen , giáp Q. 11 và Q. 6...
      Đường Huỳnh Văn Chính, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Vị trí: đ.số hướng Hoàng Trọng Mậu - Đ.D4 khu dân cư Himlam Q. 7 Hướng đất thuộc hướng NamDT: 5X20m2 quy mô XD Hầm xe, trệt, 3 tầng ( gồm sân thượng)Pháp...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.