Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.315 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 78 m2 128,21 triệu/m2
      - Vị trí nhà mặt phố Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, KD sầm uất, ngày đêm. Mặt phố sẽ mở rộng 50m, kết nối Hà Đông, Nam Từ Liêm, Mỹ Đình.- Nhà chủ tự xây, thiết kế...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 60 m2 280 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu phân lô Kim Đồng, TT Q. Hoàng Mai - Con phố KD tấp nập ngày đêm. Khu vực giao thông cực kỳ thuận tiện, cách bên xe Giáp Bát mấy trăm mét,...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại đường Nghi Tàm - Tây Hồ, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 45 m2 411,12 triệu/m2
      - Đoạn đẹp nhất phố Nghi Tàm, đường rộng như sân bay, vừa ở vừa KD đa thể loại, tầm tiền đẹp, khu vực siêu hiếm nhà bán, tiện vào phố cổ đi sân bay.- Khu...
      đường Nghi Tàm, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt phố Dương Khuê - vỉa hè rộng - vị trí đẹp - KD sầm uất mọi loại hình.+ DT 60m2 x 4 tầng MT siêu đẹp.+ Vị trí đẹp, giao...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 39 m2, hướng Đông tại Đường Hồ Ba Mẫu - Phương Liên - Đống Đa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 39 m2 338,47 triệu/m2
      Em có căn mặt hồ đẹp.Khu Đống Đa.39 mét vuông.2 tầng.MT.6,6m.Giá 13,2 tỉ.Có thỏa thuận.call ngay em Hương thổ cư HN để xem ngay nhé ạ!0902 226 ***
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Bát, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 75 m2 229,34 triệu/m2
      Bán nhà đẹp mặt đường Giáp Bát - Kim Đồng - Q. Hoàng Mai.- DT 75m2, 6 tầng, thang máy, MT 4m, sổ chính chủ vuông vức.- Mặt đường KD - tặng nội thất xịn...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 144 m2, giá 15,85 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.85 tỷ 144 m2 110,07 triệu/m2
      Thông ti chi tiết:Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt tiền Manhattan, vin Q. 9 144 mét vuông chỉ 15,85 tỉ.- nhà mặt tiền 144 mét vuông thuộc...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 133 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 133 m2 131,58 triệu/m2
      - Vị trí: P. Phước Long B, TP. Thủ Đức (Q. 9 cũ), HCM.- DT: 133m2 (7m x 19m).- Kết cấu: Trệt + 2 Lầu + Sân thượng. 4  phòng ngủ, 4  toilet, Phòng...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 78 m2, giá 13 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13 tỷ 78 m2 166,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn shop chân đế tại KĐT vin Smart City - vị trí đẹp.- DT: 78 mét vuông.- Đã cho siêu thị thuê: 75tr/tháng.- giá bán: 13 tỉ.a/c có nhu...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 133 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 133 m2 131,58 triệu/m2
      - Vị trí: P. Phước Long B, TP. Thủ Đức (Q. 9 cũ), TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 133m2 (7m x 19m).- Kết cấu: Trệt + 2 Lầu + Sân thượng. 4  phòng ...

      Bán nhà lk 4 tầng, 189 m2, giá 15,9 tỷ tại Đường Lê Văn Khương - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      15.9 tỷ 189 m2 84,13 triệu/m2
      Siêu phẩm villa Q. 12 - ngang hiếm 9m, nội thất luxury, thang máy xịn xò, vị trí KD sát Lê Văn Khương.Vị trí đẹp, MT nhánh 10m Lê Văn Khương Q. 12 - Gần...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 150 m2, giá 13,8 tỷ tại Đường Hiệp Thành 26 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      13.8 tỷ 150 m2 92 triệu/m2
      căn biệt thự góc 2 MT HT26, Hiệp Thành Q12.DT 11x14m. sổ hồng riêng 150m.Giá: 13tỉ800tr.- Chủ định cư cần bán nhanh biệt thự góc 2MT.- căn biệt thự...
      Đường Hiệp Thành 26, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, giá 15,8 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      15.8 tỷ 190 m2 83,16 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Siêu Đẹp, Siêu Rẻ Ngay Trung Tâm Hành Chính Bình Hưng Hòa B, bình Tân, Dt 10 X 19, Giá Chỉ 15 tỉ Xxx.Mô tả.căn biệt thự khu tái định cư...
      Đường 3, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 1 tầng, 169 m2, giá 17 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 169 m2 100,6 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập Valora Fuji - Nam Long.- Mã: L5.- Tây Bắc.- DT đất 169m2 (13x13m) - Tiện ích bảo vệ 24/7 hồ bơi, gym, khu trò chơi trẻ em, BBQ,...
      Dự án Valora Fuji, Đường Phước Hữu, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá 16 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 120 m2 133,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt tiền khu dân cư Trung Sơn. DT 120m2, thiết kế 1 hầm, 3 lầu, 4 phòng ngủ. Nhà thiết kế đẹp, thoáng mát. khu dân ...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 16,4 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      16.4 tỷ 100 m2 164 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt tiền khu dân cư Him Lam 6A - Trung Sơn. DT 5*20m, thiết kế 1 trệt, 3 lầu, 4 phòng ngủ, bếp, phòng khách, có chỗ để oto....
      Dự án Him Lam 6A, Phố 24, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 125 m2 124 triệu/m2
      anh/chị chính chủ chuyển xuống căn biệt thự ở nên gửi bán lại căn 3 phòng ngủ tòa Thames The River Thủ Thiêm.- Thiết kế căn hộ chung cư: 3...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 155 m2, giá 15,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 155 m2 100 triệu/m2
      a/c chính chủ đang cần tiền nên gửi bán lại căn hộ góc đẹp 4 phòng ngủ tầng trung tòa Landmark 1 dự án vin Central Park.Thông tin đầy đủ:- Loại căn ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.