Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.315 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu đất dự án 320 m2, mặt tiền 16m tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 320 m2 50 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự khu dân cư Kiến Á, Liên P., Phước Long B, Q. 9.- DT: 16mx20m.- đc xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.- Tây Bắc.- giá 50tr/m2.-...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 200 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 200 m2 79 triệu/m2
      Bán đất dự án Gia Hòa MT đường Út Trà Ôn gần bờ sông công viên. KDC an ninh, yên tĩnh có bảo vệ, đầy đủ tiện ích.- DT (10x20) mét vuông.- Giá:...
      Dự án Gia Hòa, Đường Út Trà Ôn, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 129 m2 tại Đường D1 - Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 129 m2 93,03 triệu/m2
      Cần bán miếng đất khu dân cư Nam Long:1. Nền G DT 12m x 20m, đường D1 rộng 25m, Tây Bắc, bìa đỏ cá nhân, giá 19 tỉ.2. Nền B DT 6m x 21,5m, đường D1...
      Dự án KDC Nam Long, Đường D1, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp gấp nhà kho xưởng / Lê Thị Trung Thuận An 1200m2 chỉ 15.5 tỷ chốt

      15.5 tỷ 1 m2 15500 triệu/m2
      bán ngay - giá rẻ nhất.Bán kho 1200 mét vuông giá 15.5 tỉ.ĐC: 1/ đường Lê Thị Trung - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương.DT: 1200 mét vuông...
      Đường Lê Thị Trung, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 180 m2, giá 12,7 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      12.7 tỷ 180 m2 70,56 triệu/m2
      VILLA PHÚ XUÂN -HOÀ MINH LIÊN CHIỂU - ĐÀ NẴNG.NÉT TINH TẾ ĐẲNG CẤP RIÊNG BIỆTPhong cách hiện đại trong thiết kế đc thể hiện qua kỹ thuật hoàn thiện sắc nét,...
      Đường Phú Xuân, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 537 m2, giá 18,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      18.5 tỷ 537 m2 34,46 triệu/m2
      SỞ HỮU căn biệt thự BIỂN FUSION CHƯA BAO GIỜ DỄ DÀNG ĐẾN THẾ VỚI CHÍNH SÁCH CỰC KÌ HẤP DẪN 30 phần trăm NHẬN NHÀ vô ở ngay TRONG THÁNG 12 NÀY.Là...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 12,7 tỷ tại Đường Phú Xuân 4 - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      12.7 tỷ 180 m2 70,56 triệu/m2
      - Villa Phú Xuân 4 - Nét tinh tế đẳng cấp riêng.- Tiện ích: Gần chợ, gần trường đầy đủ tiện ích.- Dt đất: 180 mét vuông (10 x 18m), 364 mét ...
      Đường Phú Xuân 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 146 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Phường Dĩ An - Dĩ An, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 146 m2 104,11 triệu/m2
      Bán MT đường KD sầm uất nhất đường Nguyễn Trãi Tp Dĩ An Bình Dương.- DT: 246m2 (ngang 8m dài 31m).- giá: 15 tỉ 200 tr.- Hướng nhà hướng Tây Bắc, đường...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 12,7 tỷ tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      12.7 tỷ 180 m2 70,56 triệu/m2
      Bán villa siêu phẩm 3 tầng MT Phú Xuân - Liên Chiểu.Công năng (villa 3 tầng, 4  phòng ngủ):- Tầng 1: garage oto, hồ bơi điện khoáng, tắm tiên. Phòng...
      Đường Phú Xuân, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 14,3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      14.3 tỷ 200 m2 71,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu đẹp có hồ bơi gần sông Hàn có hồ bơi Ngũ Hành Sơn.Thiết kế villa 3 tầng, 5 PN,  nhà vệ sinh khép kín, theo phong cách Hàn...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 210 m2, mặt tiền 7m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,92 tỷ

      10.92 tỷ 210 m2 52 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất dự án Bách Khoa Q. 9.- Vị trí đường chính thông 16m.- DT: 210m2 (7x30)m,- Giá bán nhanh chỉ: 52tr/m2.Qk xem đất xin contact: 0914 224...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 7 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hải Phòng - Thanh Khê, giá 19 tỷ

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      Chủ bán ngôi nhà 7 tầng MT Hải Phòng.- DT 120m2.- Ngang 5m nở hậu 16m.- Hiện trạng gồm 17 phòng. Có thang máy, nhà kiên cố vị trí đẹp.- Thích hợp mở trung...
      Đường Hải Phòng, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 17,1 tỷ

      17.11 tỷ 300 m2 57 triệu/m2
      Cần bán nền đất căn biệt thự view kênh rất đẹp, đường Giáng Hương 2, khu căn biệt thự làng Châu Âu - Euro Vilage 2 - Hoà Xuân, Đà Nẵng!Lòng đường 7.5m...
      Dự án Euro Village 2, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      - Nhà ngay mặt trước của siêu thị Coopmart đường Điện Biên Phủ (Là siêu thị mà người dân ở Q. Thanh Khê và Liên Chiểu hay đi mua sắm).- Chủ nợ NH nên NH...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Châu Thị Vĩnh Tế, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 115 m2 108,7 triệu/m2
      Nhà có 3 tầng, 5 phòng, nội thất cơ bản.- Nằm ngay vị trí đông đúc, tuyến đường sầm uất, lượng khách du lịch càng về đêm càng đông.- Thích hợp làm nhà ở, KD...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ riêng 180 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 180 m2 70,56 triệu/m2
      Villa có hồ bơi khu phố biển Hoà Minh có thể vừa ở vừa KD nguồn thu gần 400tr/nămĐường 5,5m lề 3m. Cách biển 10p đi bộ.Xung quanh toàn nhà cao tầng hiện...
      Đường Phú Xuân, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 75 m2 tại Phố Thi Sách - Hòa Thuận Tây - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      block căn hộ căn hộ Apartment lô góc 2 MT Thi Sách - Hải Châu- Đà Nẵng. - Xây dựng năm 2022 mới, nội thất nhập khẩu từ Italy. - Cửa, bếp, giường ngủ,...
      Phố Thi Sách, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bà Huyện Thanh Quan, giá 11,25 tỷ

      11.25 tỷ 90 m2 125 triệu/m2
      Bán căn nhà chợ Bắc Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Trong khu chợ nên KD rất cả các mặt hàng.+ Chợ Bắc Mỹ An buôn bán rất nhộn nhịp, ngoài người dân địa...
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.