Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.315 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Phường Suối Hoa - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố Vạn Hạnh - Suối Hoa KD sầm uất ngay chợ Suối Hoa 76,3m2 mặt 6,5m có 6 ngủ khép kín giá 1x.xx tỉ ( nhỏ )☎️0917 926 *** E. Thủy Chung.để làm...
      Phường Suối Hoa, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất mặt tiền 15m, hướng Đông tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      - Bán đất DT 15,4x20m đường Trần Phú, Trảng Bom, Đồng Nai.- Cách QL1A chỉ 100m, Đường xá rộng đẹp, cư dân đông, an ninh đảm bảo.- Vị trí nằm ngay trung...
      Đường Trần Phú, Xã Quảng Tiến, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 1 m2, mặt tiền 13m tại Xã Long Hòa - Bình Đại - Bến Tre, giá 13 tỷ

      13 tỷ 1 m2 13000 triệu/m2
      BÁN nhà phố QL 57 Long Hoà - Bình Đại - Bến Tre thích hợp KD đầu tư...DT : 20x50 , 300m nền thổ cư3 phòng ngủ lớn, 2 Tolet, 1 Nhà chứa đồ, 1 phòng ...
      Xã Long Hòa, Bình Đại, Bến Tre

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 300 m2, giá 20 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      20 tỷ 300 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán biệt thự đẹp đối diện công viên - khu đô thị Hà Quang 2.- DT: 300m, ngang 15m.- Hướng Bắc ghé Tây.- Nhà 1 trệt 2 lầu với phòng khách rộng, 5 PN,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán liền kề 7 tầng, 47 m2, giá 11 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      11 tỷ 47 m2 234,05 triệu/m2
      Bán nhà DV Vạn Phúc - Hà Đông, oto phân lô, KD - 7 tầng Thang máy nhà đẹp chỉ cần mang va li về ở, 47 mét vuông chỉ 11 tỉVị trí:Nhà vị trí cực đẹp...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 56 m2, giá 11 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11 tỷ 56 m2 196,43 triệu/m2
      - Gia chủ không có nhu cầu sử dụng nên ngôi nhà liên kế đã hoàn thiện tại KĐT trên đường Trịnh Văn Bô.- Nhà liên kế có vị trí đẹp nằm trong khu Xuân...
      Xuân Phương Residence, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 93 m2, giá 16 tỷ tại Đường Cổ Linh - Hà Nội

      16 tỷ 93 m2 172,05 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế Minh Tâm - Cổ Linh - Long Biên - Thủ đô Hà Nội, DT rộng, garage oto, thang máy, đầy đủ nội thất.- Vị trí: Nằm ngay cạnh...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 16,9 tỷ tại Đường 800A - Cầu Giấy - Hà Nội

      16.9 tỷ 80 m2 211,25 triệu/m2
      Đường 800A bán nhà 80 mét vuông, 5 tầng, 5.2 MT, giá 16.9 tỉ, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy.Phân lô - oto tránh & oto vào nhà.KD vp - 2 thoáng - nhà đẹp...
      Đường 800A, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, giá 14 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      14 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà phố thương mại shophouse liên kế 4 tầng 1 tum tại dự án VHOCP1.- DT: 67,5m2.- DT xây: 60m2/ sàn.- Vị trí: Gần trường học, vườn...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, giá 10,3 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      10.3 tỷ 0 m2
      Do đang cần tiền để xử lý công việc nên tôi cần bán gấp căn liên kế xây thô hoàn thiện mặt ngoài tại KĐT An Hưng, p La Khê, Hà Đông, HN:- DT 82,5 mét...
      Dự án An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 86 m2, giá 16,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16.7 tỷ 86 m2 194,19 triệu/m2
      - Vị trí: Khu vực vip nhất Hà Đông, sát phố Nguyễn Văn Lộc, giao thông thuận tiện Quang Trung, Tố Hữu, Nguyễn Trãi.- Tiện ích: Khu vực sầm uất ngày đêm, gần...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt đường ĐT 427B, đối diện BV đa khoa Thường Tín. Gần Cảnh Sát phòng cháy chữa cháy, cạnh trường cấp 2 Nguyễn Trãi A - Thường Tín.- Đơn vị...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Đường Trần Phú, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 7 tầng, 75 m2, giá 13 tỷ tại Đường Xa La - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      13 tỷ 75 m2 173,34 triệu/m2
      Chủ ngộp NH bán ngay lô góc 7 tầng giá rẻ hơn thị trường.+ Vị trí: Lô góc 3 thoáng vừa ở vừa KD Trung tâm kết nối Hà Đông, Thanh Trì gần Vành đai 3, đại lộ...
      Đường Xa La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 12,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      12.6 tỷ 70 m2 180 triệu/m2
      + Nhà nằm trong khu đô thị mới Ao Sào là một trong những nơi phân lô của Q. Hoàng Mai đáng sống nhất.+ Nhà nằm trên đường Phố Mới 32m, vỉa hè 7m, trước...
      Dự án Ao Sào, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 7 tầng, 50 m2, giá 12,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.6 tỷ 50 m2 252 triệu/m2
      Chị Linh chuyển đổi cần bán nhà phân lô vỉa hè 7 tầng thang máy ở Ngô Thì Nhậm, Nguyễn Viết Xuân, trung tâm Hà Đông Q., hiện đang vừa ở vừa KD, khu vực phát...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 112 m2, giá 16 tỷ tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      16 tỷ 112 m2 142,86 triệu/m2
      - Gia đình cần bán nhà 4 tầng phân lô, trên đường Thụy Khuê Q. Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội..- Nhà ở khu trung tâm Q., đầy đủ các tiện ích xã hội, gần hồ tây 10...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 73 m2, giá 11,66 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      11.66 tỷ 73 m2 159,73 triệu/m2
      Nhà thuộc khu phân lô đô thị Sống Hoàng ngõ 13 Lĩnh Nam.Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, hàng xóm toàn công chức.Ngõ thông, có vỉa hè rộng, ôtô chạy...
      Ngõ 13, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 67 m2, giá 10,8 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      10.8 tỷ 67 m2 161,2 triệu/m2
      CẦN bán ngay CĂN LK khu đô thị AO SÀO - THỊNH LIỆT - HOÀNG MAI - HN- Khu Ao Sào cách TTHC Q. Hoàng Mai chỉ mấy trăm m , bên cạnh là khu đô thị cao cấp ...
      Dự án Ao Sào, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.