Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.315 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 45 m2 262,23 triệu/m2
      NHỈNH 11TỶ- SỞ HỮU bìa đỏ 45 M- HOA BẰNG - TTCẦU GIẤY- LÔ GÓC- garage oto- KD ĐỈNH Mô tả:- Nhà đẹp lung linh hoàn hảo tuyệt đối .- Khu VIP đất vượng khí...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xiển, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 61 m2 254,1 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊABÁN NHÀ NGUYỄN XIỂN PHÂN LÔ ÔTÔ TRÁNH - ÔTÔ TRÁNH CHẠY VÒNG QUANH -2 THOÁNG - KD SẦM UẤT SPA, HOTEL,VP.... DT61M-5T-MT4.8M- 15.5 tỉ
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 6 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Gia Thụy - Long Biên, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 45 m2 226,67 triệu/m2
      ANH HUY CẦN BÁN NHÀ ĐẸP MỚI PHỐ NGUYỄN VĂN CỪ, 45 mét vuông, 6 TẦNG, THANG MÁY NHẬP, ĐƯỜNG oto TRÁNH, đầy đủ nội thất,NHÔ 10 TỈ- Thiết kế 6 tầng,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 40 m2 tại Phố Lý Quốc Sư - Hàng Trống - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 40 m2 430 triệu/m2
      Phố cổ - hàng hiếm nhất cả khu - đường thông - oto - 3 mặt thoáng vĩnh viễn - KD sầm uất.Mô tả:+ Nhà mình bán thuộc khu phố vip vew nhìn thẳng ra vườn hoa...
      Phố Lý Quốc Sư, Phường Hàng Trống, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 142 m2, mặt tiền 20m tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 142 m2 119,72 triệu/m2
      LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - WIEN HỒ - 2 THANG MÁY - PHÂN LÔ BÀN CỜ - VỈA HÈ RỘNG - 20 PHÒNG KHÉP KÍN - ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN VĂN PHÒNG QUÁ VÍP - CHO THUÊ 70 TR/ THÁNG...
      Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 10 tỷ

      10 tỷ 52 m2 192,31 triệu/m2
      MT RỘNG - KD ĐỈNH- MẶT PHỐ oto TRÁNH- NHÀ THIẾT KẾ ĐẸP- DÂN TỰ XÂY- THIẾT KẾ Tầng 1: khách + quầy bar cà phêTầng 2: 2 ngủ + vs ngoài Tầng 3: 1 ngủ + bếp +...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 12 tỷ

      12 tỷ 45 m2 266,67 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ NGUYỄN TRÃI VỈA HÈ 3M:45M*5 TẦNG*MT 4M GIÁ 12 tỉ. L/H 0981 331 ***- Bán siêu phẩm mặt phố Nguyễn Trãi, gần Royal City, gần ngã 4 Sở, nhà...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 50 m2 tại Phố Khương Thượng - Khương Thượng - Đống Đa, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      NHÀ MẶT PHỐ KHƯƠNG THƯỢNG KD - oto DỪNG ĐỖ- VIEW HỒ - NHÀ CỰC ĐẸP - TẶNG NỘI THẤT ĐẮT TIỀN DT : 50,8m² , 4 TẦNG , MT 4,9MGIÁ 11,8 tỉ Khu vực trung tâm Đống...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 55m tại Đường Kim Ngưu, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 70 m2 151,43 triệu/m2
      Nhà đẹp trung tâm Hai Bà Trưng nhà để xe oto - mặt phố Kim Ngưu 20m - cạnh BV Thanh Nhàn - sát CV Tuổi Trẻ - thoáng trước sau - có ô thang máy!+ Nhà thuộc...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m , giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 66 m2 269,7 triệu/m2
      Nhà phân lô, cách nhà 1 nhà ra ngã 4, vỉa hè, oto tránh, giao thông thuận tiện, KD tốt. Đứng trên tầng view toàn cảnh, không gian thoáng mát, đẹp.Nhà thiết...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 63 m2 tại Phố Mai Anh Tuấn - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 63 m2 315,88 triệu/m2
      Bán Nhà 6 Tầng Mặt Hồ Mai Anh Tuấn, DT 63m2 , Thang Máy, Mặt Hồ, KD Vìa Hè,Giá:19.9 tỉ.Q. Đống Đa. NHÀ ĐẸP VIEW HỒ - THANG MÁY - an sinh xã hội ĐỈNH -...
      Phố Mai Anh Tuấn, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền tại Phố Tôn Đức Thắng - Quốc Tử Giám - Đống Đa - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      🪸SIÊU MÂU NHÀ MP TÔN ĐỨC THẮNG, ĐỐNG ĐA, 2 MẶT THOÁNG, CHỖ VIEW ĐẸP, GIÁ BÌNH DÂN 57,2M/MT 9M/ 20tỉ. NHÀ ĐANG CHO THUÊ45TR/THÁNG.🏴󠁧󠁢󠁥󠁮󠁧󠁿Nhà bán tọa...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Quốc Tử Giám, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 30 m2 466,67 triệu/m2
      ✍️DT: 30M / 5T / MT 5M / CHỈ 14tỉ (có TL)👉Vị trí Nhà nằm mặt phố, lô góc, MT rộng, vỉa hè rộng, thuận tiện KD mọi loại hình, 🙋Chủ đang cho thuê KD tầng...
      Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 19 tỷ

      19 tỷ 60 m2 316,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ MP NGUYỄN KHANG 60M X 5 T X MT 4.5 M X GIÁ 19tỉ. VỊ TRÍ ĐẸP, XÂY TOÀ TUYỆT ĐỈNH. + Vị trí tuyệt đẹp, quy hoạch ổn định, KD sầm uất. Xây tòa đỉnh....
      Đường Nguyễn Khang, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 200 m2, mặt tiền 12m tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp. Nhà mình mặt đường ôtô tránh, nhưng lại ngay ngã 3 với đường sông Sét nên trước mặt rộng thênh thang, xe 45C vào nhà thoải mái.- Giao...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 50 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      MẶT CHỢ KD ĐỈNH, ĐẤT ĐẸP NHẤT HÀ ĐÔNG, PHÂN LÔ VỈA HÈ, TẶNG nhà cấp 4, 10,5 tỉCô Mai cần bán nhà c4 mặt chợ Bông đỏ, phân lô vỉa hè, đường to như phố,...
      Dự án Khu chung cư Ngô Thì Nhậm, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      - Cô Hoa bán nhà chuyển về sống cùng con, DT 100m2 x 4T, lô góc 3 mặt thoáng, MT 6m, vỉa hè rộng. Khu phân lô vuông vức, oto dừng đỗ ngày đêm.- Mặt phố...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Gia Thụy - Long Biên, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 45 m2 226,67 triệu/m2
      CHỊ THU CẦN BÁN NHÀ ĐẸP MỚI PHỐ NGUYỄN VĂN CỪ, 45m², 6 TẦNG, THANG MÁY NHẬP, ĐƯỜNG oto TRÁNH, nội thất đầy đủ,NHÔ 10 TỈ- Thiết kế 6 tầng, thông sàn , WC ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.