Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.314 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán căn 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 18 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 161 m2 111,81 triệu/m2
      Capitaland công bố CSBH khủng áp dụng duy nhất tới 15/12/2023:CK lên đến 40 phần trăm (trừ vào giá).Giỏ hàng 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ -...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 15,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.2 tỷ 200 m2 76 triệu/m2
      *** Chủ định cư nước ngoài nên cần chuyển nhượng gấp 1 căn căn biệt thự 200m tại KĐT Đông Tăng Long Q9 sát hồ sinh thái gần TTTM. Xây dưng 1 trệt 2 lầu...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 123 m2 126,02 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh với DT lên đến 123m nằm ở tầng cao hạn chế đc tiếng ồn và khói bụi giữ cho chung cư một không gian yên tĩnh...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 17,5 tỷ tại Phường 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 120 m2 145,84 triệu/m2
      KHU NHÀ CAO CẤP VIEW CÔNG VIÊN- SÔNG MÁT MẺ - NGANG KHỦNG 6M - 120m²- 6x20m -17.5 tỉ Đặng Thùy Trâm - P.13. B. THANH Mô tả:❤️Kết cấu: 1 trệt, 1 lững, 2...
      Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 106 m2, giá 13,5 tỷ tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 106 m2 127,36 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết, nhanh tay sở hữu siêu căn biệt thự có 1-0-2 tại Gò Vấp với đầy đủ chức năng:- DT: 6x18m vuông vắn, 2MT thoáng mát- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu...
      Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 126 m2, giá 15,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.8 tỷ 126 m2 125,4 triệu/m2
      Chào buổi sáng cuối tuần em xin gửi quý cô chú anh/chị 1 siêu phẩm cam kết rẻ nhất thị trường.căn nhà phố 126m2 bán 15.8 tỉ BTP.Kết cấu: 1 trệt - 4 lầu -...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 3 tầng, 109 m2, giá 16,8 tỷ tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      16.8 tỷ 109 m2 154,13 triệu/m2
      Còn 4 căn hộ góc khu dân cư Tân Quy Đông, Tân Phong Q7. Bán giá siêu tốt, nhanh thì còn, chậm người khác hốt.1/Góc 2 MT đường lớn trục KD, DT 6x19m, 3...
      Đường Số 25, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 93 m2 123,66 triệu/m2
      Tin thật - hình thật đính kèm bài topic quảng cáo - môi giới chuyên nghiệp - không đăng tin ảo - hết hàng gỡ tin ạ.Ms Sam Elizabeth: 0914 992 *** chuyên săn...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như ( Agent ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 144 m2, giá 16,2 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      16.2 tỷ 144 m2 112,5 triệu/m2
      *căn hộ chung cư thuộc toà Park 1, vin Central Park* 4 PN 3  toilet* DT 144 mét vuông * logia hướng Đông view sông và công viên. * Nội thất...
      Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường 16 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 124 m2 84,68 triệu/m2
      Bán lỗ 2 tỉ chung cư Midtown 3  phòng ngủ Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 124m2 gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.chung cư Lầu trung, view trực...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Đường 16, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 3 m2, giá 19 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 3 m2 6333,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Saigon PearlCặp 2 căn 3 phòng ngủ Cạnh nhau đã đập thông- Tổng DT 282m2- Hiện trạng 4 phòng ngủ -4wc- giá chỉ 19 tỉPhù...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 144 m2, giá 16,2 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      16.2 tỷ 144 m2 112,5 triệu/m2
      * chung cư thuộc toà Park 1, vin Central Park* 4 PN 3  phòng vệ sinh* DT 144 mét vuông * logia hướng Đông view sông và công viên. * Nội thất...
      Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 11,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư có view nhìn ra sông Tp Hồ Chí Minh, mang lại cảm giác thoáng mát và yên bình. căn hộ chung cư có DTSD là 85,4 mét vuông, gồm...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 15 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 126 m2 119,05 triệu/m2
      Quí Ngọc 37Realty chuyên Metropole, văn phòng ngay dự án hỗ trợ xem nhà 24/24.Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm.- DT 126m2,...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 10,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.6 tỷ 148 m2 71,63 triệu/m2
      Bán Garden plaza 1 - Phú Mỹ Hưng tầng 8 DT : 148m, 3pn View căn biệt thự Full logia dài Có ô xe bán 10.6 tỉ Nội thất mới cao cấpgọi ngay : 0907 904...
      Dự án Garden Plaza 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 242 m2, giá 14,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      14.2 tỷ 242 m2 58,68 triệu/m2
      Mô Tả:Chào mừng bạn đến với không gian sống đẳng cấp tại Penthouse Star Hill, KĐT Phú Mỹ Hưng, Q. 7. Thông Tin Chi Tiết:giá: 14.5 tỉ (sổ hồng riêng)DT:...
      Dự án Star Hill, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 16,2 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      16.2 tỷ 154 m2 105,2 triệu/m2
      BÁN 4 phòng ngủ - PARK 1 - Lầu cao view thoáng đẹp KĐT bậc nhất TP.HCM- full nội thất đẹp- DT 154m2- Có sổgiá 16.2 tỉ bao phícontact: 0902 615 ***...
      Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 124 m2 100,81 triệu/m2
      Thông Tin Chi Tiết:DT: 124m2Số PN: 3giá: 12.5 tỉ (Thu về) Nội Thất Sang Trọng:chung cư đc trang bị full nội thất cao cấp, tạo nên không gian sống tiện...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.