Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 60 m2 198,34 triệu/m2
      Quá hot giá đầu tư! hotel Nguyễn Xí, P26, Q. Bình Thạnh 5 tầng (300 mét vuông SD). Giá chỉ 11.9 tỉ. Dòng tiền 100tr. liên lạc ngay: 0932 723 ***...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 91 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 91 m2 126,38 triệu/m2
      - Bán nhà Q. 7, đường Số 27, cạnh đường Số 10, P. Tân Quy.- Hiện trạng: Nhà mới tinh, thiết kế hiện đại.- Kết cấu: 5 tầng.- hẻm ô tô vào tận nhà.- pháp ...
      Đường Số 27, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà mới đẹp 2 lầu, hẻm xe hơi đường Huỳnh Văn Bánh khúc giáp Hồ Biểu Chánh, P. 11, Q. Phú Nhuận.- DT: 5x12m. Công nhận 60m2 đất.-...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 120 m2 91,59 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà tâm huyết - thiết kế sang trọng ngang bề thế 6m - nhà xây kiểu căn biệt thự kiến trúc hiện đại - nhà mới ở liền - chỉ 10.99 tỉ TL.-...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 75 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - 24 - Bình Thạnh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      - oto tới nhà thoải mái, sát MT, 2 ph tới chợ Bà Chiểu.- Ngang 5m rộng rãi Dài 15m. Nở hậu đẹp. Nhà 1 trệt 2 lầu, sân thượng phía trước.- Hiện trạng 3 PN WC...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 11m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 90 m2 164,45 triệu/m2
      Bán nhà khu Ốc Đào 212B Nguyễn Trãi, Q. 1. DT ngang 11m dài 9m, kết cấu 2 tầng giá 14.8 tỉ TL- Nhà phù hợp mua ở, xây dựng căn hộ dịch vụ cho thuê, Văn...
      Hẻm Ốc Đào, Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vườn Chuối - Quận 3, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 79 m2 237,98 triệu/m2
      - Hẻm nhựa ô tô ngủ trong nhà, khu bàn cờ ngay Vườn Chuối. Trung tâm tiện ích, Nguyễn Đình Chiểu, Võ Văn Tần, Cao Thắng, CMT8, sát Q. 1.- Villa CN...
      Đường Vườn Chuối, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Ngô Thị Thu Minh - 2 - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Ngay chợ Phạm Văn Hai, gần công viên Hoàng Văn Thụ, Lăng Cha Cả, chỉ 5 ph đến sân bay. Trung tâm Tân Bình giáp Phú Nhuận, Q. 3.Tặng toàn bộ nội thất xịn ...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 70 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 70 m2 148,58 triệu/m2
      - DT 70m2 [4,1x17]m, kết cấu 5 tầng (trệt lửng 2 lầu sân thượng), bê tông cốt thép chắc chắn, 2 giếng trời và sân thượng trước sau. Nhà mới đẹp, tối ưu công...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 100 m2 158 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi hạ chào 1.2 tỉ, dường Thăng Long, P4, Tân Bình, 100 mét vuông, 3 tầng.+ Dt: 5m x 20m.+ Nhà 1 trệt 1 lầu, 1 gác thượng dãy trọ sau...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9, giá 17 tỷ

      17 tỷ 144 m2 118,06 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố 144 mét vuông vin Q. 9 với giá 17 tỉ BTP.Kết cấu: 1 trệt - 4 lầu - 1 tum.DT đất: 144 mét vuông (ngang 8m dài 18m).DTSD:...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 82 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 17 - Bình Thạnh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 82 m2 185,37 triệu/m2
      Bán ngôi nhà MT ngay ngã 4 Nguyễn Cửu Vân giao với Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 17, Bình Thạnh.Nhà nằm ngay siêu vị trí đẹp trung tâm P. 17 cách Q. 1 chỉ vài...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường 14A - Quận 7, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường 14A cư xá NH Q. 7.Đường 14m trục chính KDC, KD sầm uất.DT: 4x19 nở hậu 5m công nhận 78,2 mét vuông.Kết cấu: Trệt 3 lầu sân thượng,...
      Đường 14A, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Lỗ - Quận 8, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      Bán căn nhà phố khu dân cư Đồng Diều P. 4 Q. 8. Nhà đối diện công viên, gần trường học, vị trí KD.Giá: 11.5 tỉ.DT đất: 80 mét vuông (4m x 20m);...
      Dự án Đồng Diều, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 0 m2
      DT 4,2x16m, trệt lửng 3 tầng sân thượng giá 11,9tỉ.+ Bán nhà đẹp vô ở ngay 1041 Trần Xuân Soạn sát bên Him Lam P. Tân Hưng Q. 7.+ DT: 4,2 x 16m. Dtcn 71,8...
      Hẻm 1041, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 196 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 17 tỷ

      17 tỷ 196 m2 86,74 triệu/m2
      Mô tả:* Thông số đẹp ngang hiếm. 5,65m, nở hậu 6,10m x 34m.* Bán đất tặng nhà. Ở hoặc xây nhà mặt tiền căn hộ dịch vụ hotel.* Số hẻm nhưng là nhà phố...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Mỹ - Quận 7, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 80 m2 170 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà đường Số 2 khu Công Ích Q. 4 khu dân cư phát triển nhanh, MT trục đường chính vào căn hộ Belleza rất tiện KD, buôn bán sầm uất...-...
      Đường Số 2, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn Nguyễn Thái Sơn MT Gò Vấp.- Nhà đối diện cơ quan hành chính.- Xung quan có nhiều tiện ích kể cả công viên.- giá đã giảm nhiều chỉ còn...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.