Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.312 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 11 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền cần bán ngay nhà mặt tiền Verosa Park Khang Điền, Liên P., Q. 9.Verosa Park khu dân cư cao cấp Q. 9.DT 5x15m, 1 trệt, 3 lầu.SHR.Giá...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 11 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền NH cần sang nhượng lại gấp:căn nhà phố khu căn biệt thự Verosa Park, TP. Thủ Đức.Vị trí: Nằm ngay vòng xoay Liên P., P. Phú Hữu, TP. Thủ...
      Dự án Verosa Park Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 212 m2, giá 18,3 tỷ tại Đường K300 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      18.3 tỷ 212 m2 86,33 triệu/m2
      Khu K300, DT 212m2 - ngang 10m - dòng tiền 50tr. Hoàng Hoa Thám, P13, Tân Bình. Giá: 18,3 tỉ.DT: 212m2 (10x21.2m).Kết cấu: 3 tầng, BTCT.Vị trí: Cách sân bay...
      Đường K300, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 19 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 240 m2 79,17 triệu/m2
      SIÊU căn biệt thự KHU NAM LONG 3 TẦNG 12X20 mét vuông     PHƯỚC LONG B, THỦ ĐỨC+ Vị trí nằm trong trong khu căn biệt thự Nam Long...
      Đường D1, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 18 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 161 m2 111,81 triệu/m2
      Duy nhất một căn penthouse - căn duplex - giá gốc từ CDT Capital Land - CK lên đến 41 phần trăm.Giá chỉ: 18 tỉ all in (cần bán nhanh) (Giá gốc 28...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 106 m2, giá 13,5 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 106 m2 127,36 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Phố Lavila Ven Sông xinh đẹp. căn hộ góc 2 MT. Giá 13 tỉ 5 đầy đủ nội thất- 5.5 x 17.6 Giá 9tỉ 5 ( nhà thô)- 6x 17.6 Giá 10tỉ 7 (...
      Dự án Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 10 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 12 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 88 m2 113,64 triệu/m2
      Em mới cập nhật đc hôm nay căn 2 phòng ngủ2 nhà vệ sinh cực đẹp siêu sang ở Saigon Royal 35 Bến Vân Đồn Q. 4.- Loại căn: 2 phòng ...
      Saigon Royal Residence, 35, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 10 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      The Global City với 8,000 căn hộ chung cư cao cấp dự kiến sẽ chính thức chào bán trong quý 1/2024, hân hạnh đón nhận sự quan tâm từ quý KH. Vị trí: 2 MT...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      chung cư view sông toàn cảnh TP, ngắm pháo hoa tại chung cư.Thiết kế layout rộng rãi.View thoáng mát trực diện sông.nội thất đầy đủ cao cấp, xách va ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 14 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 155 m2 90,33 triệu/m2
      Đây là căn 3 phòng ngủ - 3 toilet với tổng DT siêu bự lên đến 155 mét vuông phù hợp với những gia đình có nhiều thành viên. chính chủ đã...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 125 m2 96 triệu/m2
      Giỏ hàng cập nhật mới liên tục, làm việc chính chủ có nhiều căn khách sẽ dễ dàng chọn lựa đc ngôi nhà như ý.* Căn 1 phòng ngủ:- Tháp Canary (office ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 10 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 71 m2 140,85 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư tầng 2, tại 1B Sương Nguyệt Anh, P. Bến Thành, Q. 1. chung cư nằm tại tầng 2, khu ngôi nhà phố trong hẻm, có 4 hộ...
      Đường 1 Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 11,1 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      11.1 tỷ 111 m2 100 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Midtwon Phú Mỹ Hưng là CC bật nhất về tiện ích - an ninh và cộng đồng dân cư trí thức cao. Một bước chân nghìn tiện ích Như hồ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 10,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.2 tỷ 112 m2 91,08 triệu/m2

      Sở hữu ngay căn 4 phòng ngủ, 270 m2, giá 16 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 270 m2 59,26 triệu/m2
      Bán duplex thông tầng thông tầng đặt biệt nhất khu..k có căn thứ 2 tầng cao,sunrise Centre,ngay đối diện Lotte Mark Q7Dt 270 mét vuông,có 2...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 4 phòng ngủ, 138 m2, giá 11,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.8 tỷ 138 m2 85,51 triệu/m2
      One verandah là dự án view sông duy nhất còn sót lại tại P. trung tâm của Q. 2( TP.Thủ Đức)giá căn hộ chung cư: từ 57tr/m²giá căn duplex từ 86 tr/m²Tiện...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 17 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 161 m2 105,6 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q. 1 do CĐT danh tiếng Capitaland đến từ Singapore triển khai, thâm niên 30 năm tại Việt Nam.- sổ hồng riêng vĩnh viễn Q. 1 (hàng hiếm...
      Dự án D1Mension, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 18 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 161 m2 111,81 triệu/m2
      Còn duy nhất căn duplex Zenity cuối cùng tại dự án.Mua trực tiếp từ CĐT uy tín Singapore Capitaland.giá: 18 tỉ.DT: 161 m2.Chính sách giá ưu đãi chưa bao...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.